Con gái kế toán!-Chặt chẽ ư?

• Thread starter be hay cuoi
  • Ngày gửi
B

be hay cuoi

Guest
30/5/05
106
0
0
hà nội
:wall:
Hu hu.
Tốt nghiệp, ra trường làm kế toán nên cũng bị ảnh hưởng đôi chút.Thế nên đôi khi mọi người bảo "lại bị bệnh nghề nghiệp".
Lấy vợ làm kế toán sau này là tốt hay xấu????????????????

Khóa học Quản trị dòng tiền
Va Anh Toi

Va Anh Toi

Guest
Là con trai không nên để bị ảnh hưởng của nghề nghiệp. Còn là con gái hoặc được lấy vợ làm kế toán thì không còn gì bằng:cực tốt

B

be hay cuoi

Guest
30/5/05
106
0
0
hà nội
Cảm ơn 'Và anh toi" đã an ủi nha.
Thế đắng ấy không sợ lấy vợ kế toán thì:đưa tiền vào thì dễ mà lấy ra thì khó ah?

T

Thanh_Loan

Guest
9/6/05
3
0
0
40
Hà Nội
đối với các ông hay nhậu nhẹt :food-smil thì có vợ làm kế toán là xấu, còn nhìn một cách khách quan thì có người giữ tiền - đó là tốt. hihihi.Nhung nói thế thôi chư lúc nào cũng khư khư đồng tiền trong túi thì.....quả là hơi ky bo...

B

be hay cuoi

Guest
30/5/05
106
0
0
hà nội
nói túm lại là lấy con gái kế toán là tốt(hi hi)
hic hic.Nhưng tuỳ từng tính người phải không?có người không học kế toán còn giữ tiền khư khư ấy chứ.
Thế nên các bạn làm kế toán là con trai không sợ ê sắc ế, thì chúng ta:những người con gái tuyệt vời(hi hi) phải hãnh diện vì nghề kế toán các bạn nhi?
note:bạn trai nào mà lấy được vợ làm kế toán là quá tuyệt vời đó(nghĩa là tốt)

P

PHIHUNGVN

Cao cấp
4/1/05
1,394
12
38
50
HANOI
suongdemtv nói:
hơ hơ..bác "va anh toi" biết nịnh các chị kế toán ghê nhỉ.
Ông ấy nịnh để còn có cô kế toán nào để mắt đến chứ.
Phải không bác VAT

L

lannhu

It's me!
14/10/04
1,372
2
0
42
~S~
Ông ấy nịnh để còn có cô kế toán nào để mắt đến chứ.
í, như thế này thì bác VAT có thể lập "hội nhà kế" được rồi bác Nam nhỉ ;-)

P

PHIHUNGVN

Cao cấp
4/1/05
1,394
12
38
50
HANOI
lannhu nói:
í, như thế này thì bác VAT có thể lập "hội nhà kế" được rồi bác Nam nhỉ ;-)
To lanhnhu có mà lập được "hội nhà ế" thôi.

W

WhoamI

Cao cấp
vo vinh nam nói:
Khiếp bác Nam đanh đá thế! Ai lại trù ẻo chị em thế kia!
Mà có hội này em đăng ký ngay... hihi mà nghe chừng hội này hơi bị đông zui, đảm bảo hot nhất WKT đấy nhé! Bác có muốn cũng không vào được đâu!

B

be hay cuoi

Guest
30/5/05
106
0
0
hà nội
vo vinh nam nói:
Em nghĩ bác Nam chẳng có ý gì đâu nhỉ?nhưng hình như bác hơi bi quan thì phải.Ai lại bảo bác VAT lập hội nhà ế.Nhưng mà bác ấy mà lập hội nhà ế thì bác có tham gia không vậy?hic hic (bác VAT lên tiếng đi chứ)

L

lannhu

It's me!
14/10/04
1,372
2
0
42
~S~
Khổ thân bác VAT.

To be hay cuoi, bác Nam chắc không có vé vào hội này đâu, mà cùng lắm chắc chỉ vào được hội con của hội này thôi: "hội nhà ế bồ", hihihi....

To WhoamI, tớ bổ sung thêm tí, tin vui cho chị em đây. Theo thông tin từ TT dự báo đủ thứ của WKT thì "hội nhà ế" này có xu hướng dương thịnh-âm suy đấy! Heheh...

B

be hay cuoi

Guest
30/5/05
106
0
0
hà nội
lannhu nói:
Khổ thân bác VAT.

To be hay cuoi, bác Nam chắc không có vé vào hội này đâu, mà cùng lắm chắc chỉ vào được hội con của hội này thôi: "hội nhà ế bồ", hihihi....

To Lanhu, tớ bổ sung thêm tí, tin vui cho chị em đây. Theo thông tin từ TT dự báo đủ thứ của WKT thì "hội nhà ế" này có xu hướng dương thịnh-âm suy đấy! Heheh...
Bác ƯhoamI ơi! số liệu thống kê của bác quả là chính xác.Nhưng chị em kế toán phải "cẩn tắc vô áy náy",không có cái gì là vĩnh cửu cả-thế nên chị em phải làm cho xu hướng này kéo daiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii mãi thôi.Hi hi
To:bác Nam và bác VAT nghe thấy số liệu thống kê trên thì đừng có buồn nhé.Các bác đoạt giải quán quân về số lượng thành viên rồi đó!hic hic(thương các bác quá đi thôi) :dzo:

P

PHIHUNGVN

Cao cấp
4/1/05
1,394
12
38
50
HANOI
lannhu nói:
Khổ thân bác VAT.

Trời ơn Lannhu ở Tận Sài gòn mà hay quá ta. ai lộ thông tin ra vậy có phải ông 1088 không hả.

Va Anh Toi

Va Anh Toi

Guest
Xin thành thật cảm ơn mọi người Nhưng VAT có tiền đâu 'mà đưa vào thì dễ lấy ra thì khó'.
Tại sao các bạn bi quan vậy: Sao mà phải lập "hội nhà ế"
Âm thịnh - dương suy mới là điều dáng sợ chứ, như vậy càng khẳng định Lấy vợ làm kế toán quá tuyệt vời./.

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
vo vinh nam nói:
Trời ơn Lannhu ở Tận Sài gòn mà hay quá ta. ai lộ thông tin ra vậy có phải ông 1088 không hả.
Trời, thì ra trong này có 1 hội 8 do bác 1089 chủ trì à, hi hi, hay nhỉ...
Giờ này em mới biết đấy, ông 1088 chẳng biết gì và chẳng nói gì với Lannhu cả anh à.... hi hi hi....

H

huerua80

Guest
12/6/05
13
0
0
44
Hanoi
To Va Anh Toi
Bác nói thật chí lý : Lấy vợ kế toán thì tuyệt vời qua còn gì? Chẳng mấy chốc túi tiền nhà các bác sẽ đầy ú, như vậy là giàu to rùi...

W

WhoamI

Cao cấp
lannhu nói:
Khổ thân bác VAT.

To WhoamI, tớ bổ sung thêm tí, tin vui cho chị em đây. Theo thông tin từ TT dự báo đủ thứ của WKT thì "hội nhà ế" này có xu hướng dương thịnh-âm suy đấy! Heheh...

Ha ha! thế cơ à! tớ cập nhật thông tin kém quá! kém quá! Hihi! ai nói với bác VAT là lập "hội nhà ế" là bi quan zậy ạ!? Xu hướng thời đại mới đấy bác ah!ặc ặc...) Điều kiện gia nhập hội này không ngon xơi đâu các bác nhé! ( hehe còn chặt hơn cả ĐK tham gia CLUB Kế toán trưởng của bác Thìn cơ đấy!)
Xét một cách toàn diện thì tin vui trên là dành cho các anh em chứ không phải chị em đâu, LanNhu ah`!

L

lannhu

It's me!
14/10/04
1,372
2
0
42
~S~
WhoamI nói:
Xét một cách toàn diện thì tin vui trên là dành cho các anh em chứ không phải chị em đâu, LanNhu ah`!
Ơ, thế mà tớ cứ tưởng hội này tòan là male nên mới chết các bác ấy chứ. :biggrin:

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
To Huarua80: Bà nói thế nào ý, tôi và bà đã phải bỏ nhau chỉ vì cả 2 là kế toán đó thôi

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA