Chương trình gặp nhau WKT HP nhân dịp cuối năm 2009 đón chào năm mới 2010!

• Thread starter hvtgroup
  • Ngày gửi
1

1987

Guest
21/5/09
158
0
0
36
Hai Phong
Thế này không biết đc bao nhiêu người đi đây nữa.Em mong chờ từng giờ một để đc phạt 1 ai đó.Tình hình này thì chắc...hu hu uuuuuuuuuuu

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hvtgroup

Ông lái đò...
15/3/04
377
0
16
HaiPhong
Thế này không biết đc bao nhiêu người đi đây nữa.Em mong chờ từng giờ một để đc phạt 1 ai đó.Tình hình này thì chắc...hu hu uuuuuuuuuuu

Em đừng lo, lần này em mang theo máy ảnh để upload lên... Bản tin WKT cho hoành tráng để ai không đi sẽ thấy tiếc nhé!!!

L

linh206us

Trung cấp
1/6/09
68
1
0
hai phong
Làm gì mà bức xúc vậy em? Quý lắm thì mới phạt đấy, em đừng tưởng là ai cũng được phạt đâu. :biggrin:

Lại thêm một người dễ xương như anh Hoà...hic.. nói vậy thôi chứ các bác nhà mình cố gắng đi cho thật đông vui hoành tráng vào nhé đừng để như chuyến đi HN vừa rùi làm em thất vọng mất 15 giây...:025:.E cũng đang cố gắng thu xếp mọi việc để đến điểm danh ko mất mặt lắm..hic..

1

1987

Guest
21/5/09
158
0
0
36
Hai Phong
Em đừng lo, lần này em mang theo máy ảnh để upload lên... Bản tin WKT cho hoành tráng để ai không đi sẽ thấy tiếc nhé!!!

Máy ảnh của em bị hỏng mấy tháng nay rồi, có sửa đâu.Bác nào có máy ảnh thì mang đi nha.Chụp thật nhiều ảnh đẹp post lên bác nào k đi cho tha hồ tiếc.:angel:

C

comeback

Guest
13/10/08
1
0
0
Hải Phòng
Chúc mọi người vui vẻ nhé!! Hy vọng mai mình về sớm để tham gia cùng mọi người được!!

H

hvtgroup

Ông lái đò...
15/3/04
377
0
16
HaiPhong
Alô! để buổi offline tối nay được thành công BTC rất mong các thành viên thu xếp thời gian và đến tập trung đầy đủ.

:two::two::beer::beer::wave-smil:yo yo (25):

1

1987

Guest
21/5/09
158
0
0
36
Hai Phong
Còn hơn 6 tiếng đồng hồ nữa là 1 sự kịên rất quan trọng sẽ đến với toàn thể anh chị em trên diễn đàn webketoan Hải Phòng.Tất cả chúgn ta sẽ được gặp mặt nhau, giao lưu, đặc biệt là sẽ có 1 chương trình rất đặc biệt.Bí mật..............Hãy chờ nha:1luvu:

H

hvtgroup

Ông lái đò...
15/3/04
377
0
16
HaiPhong
Thay mặt cho BTC, xin cám ơn các thành viên đã tới buổi tham dự offline nhân dịp cuối năm 2009.

Với sự hiện diện của các bạn đã làm tăng thêm sự gắn kết giữa các thành viên. WKT HP đã có 1 buổi tối thật: Vui vẻ - Thân thiện - Nồng ấm.

Chúc các thành viên sức khoẻ, hạnh phúc và hẹn sớm gặp lại trong dịp offline tiếp theo.
:two:

Dangthaituan_82

Dangthaituan_82

Trung cấp
25/3/06
65
4
0
42
Hải Phòng
hình ảnh đâu rồi, em vào đây tìm mà chẳng thấy gì cả. Tiếc hùi hụi.

1

1987

Guest
21/5/09
158
0
0
36
Hai Phong
hình ảnh đâu rồi, em vào đây tìm mà chẳng thấy gì cả. Tiếc hùi hụi.

Hôm đó mọi người k ai mang máy ảnh đi cả.Nhưng hôm đó thực sự rất vui,cũng hơi tiếc vì muộn quá nếu k đi ca 2 hát hò được thì chắc sẽ vui hơn rất nhiều.Thật tiếc là chưa được thưởng thức giọng hát của mọi người.

O

orchidvn

Guest
11/9/04
108
0
0
Middle of nowhere
Dường như đã đi vào nếp và thành truyền thống của WKT HP, lần này cũng ko ngoại lệ, những người đến sớm hoặc đúng giờ được thưởng thức món "cao su" vô cùng bổ dưỡng. Này nhé, được thưởng thức mùi vị của các món ăn của nhà hàng trong lúc ngồi chờ đợi sẽ làm dạ dày của bạn tiết ra dịch vị => rất tốt cho việc tiêu hóa thức ăn. :1luvu:

@Son: vì lý do trên đây nên việc tổ chức 1 lúc vừa ăn, vừa chơi khó lắm em ạ. Hôm nào muốn ăn thì khỏi chơi, mà muốn chơi thì phải nghỉ ăn. hic.

L

linh206us

Trung cấp
1/6/09
68
1
0
hai phong
Dường như đã đi vào nếp và thành truyền thống của WKT HP, lần này cũng ko ngoại lệ, những người đến sớm hoặc đúng giờ được thưởng thức món "cao su" vô cùng bổ dưỡng. Này nhé, được thưởng thức mùi vị của các món ăn của nhà hàng trong lúc ngồi chờ đợi sẽ làm dạ dày của bạn tiết ra dịch vị => rất tốt cho việc tiêu hóa thức ăn. :1luvu:

@Son: vì lý do trên đây nên việc tổ chức 1 lúc vừa ăn, vừa chơi khó lắm em ạ. Hôm nào muốn ăn thì khỏi chơi, mà muốn chơi thì phải nghỉ ăn. hic.

Hii...nếu ai đã là thành viên của WKT HP thì hầu như ai cũng được nếm món này hết chủ yếu là người được nếm ít hay nhiều,trước hay sau thôi hic..nhớ vụ đi HN được ăn một quả bỏ bom to tướng làm suốt dọc đường đi cứ là "cho chó ăn chè" thôi.:004:Cũng thành thật xin lỗi mọi người hôm đó phải đi công tác đột xuất,lại do mắc bệnh say xe lên về đến nhà ko còn sức đến góp vui với mọi người.Tiếc lắm,mong còn có lần sau để tạ lỗi với mọi người.

L

linh206us

Trung cấp
1/6/09
68
1
0
hai phong
hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Tiếc quá, đi công tác Sài gòn đột xuất nên không kịp về Hải Phòng dự vui cùng các bạn. 19g30 mới về đến Hà Nội. Đành xin hẹn lần kế tiếp vậy. Đảm bảo sẽ chịu phạt 100 cái hôn của các Mem nữ Hải Phòng:004:

Dangthaituan_82

Dangthaituan_82

Trung cấp
25/3/06
65
4
0
42
Hải Phòng
Tham quá đấy đại ca ạ. Chia cho thằng em này một nửa đi.

Hôm nào đó thế nào cũng phải gặp mặt mọi người tạ lỗi mới được chứ nhỉ, phải không các thành viên vắng mặt? :yo yo (6):

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Offline ít người quá, có lẽ WKT HP cần một thủ lĩnh mới tâm huyết hơn nữa, HyperVN về vườn rồi, đâu vui là có mặt thôi. Chưa thực sự có cơ hội diện kiến với các thành viên mới của WKT HP.

1

1987

Guest
21/5/09
158
0
0
36
Hai Phong
Offline ít người quá, có lẽ WKT HP cần một thủ lĩnh mới tâm huyết hơn nữa, HyperVN về vườn rồi, đâu vui là có mặt thôi. Chưa thực sự có cơ hội diện kiến với các thành viên mới của WKT HP.

Anh k nghe câu: "Gừng càng già càng cay" sao?. Anh có muốn về vườn cũng đâu có được.hi hi hi :dance2:

1

1987

Guest
21/5/09
158
0
0
36
Hai Phong
Chúc mừng năm mới 2010

Để chào mừng một năm mới và cũng là cơ hội để các thành viên cũ và mới của WEBKETOAN Hải Phòng gặp gỡ, giao lưu.
Em ra sức kêu gọi tất cả các thành viên Hải Phòng tham dự buổi Offline Chào xuân 2010.Rất mong sự có mặt đầy đủ của các thành viên, càng đông càng vui

1

1987

Guest
21/5/09
158
0
0
36
Hai Phong
Đón Noel 2009

Xin chao tất cả các bác. Sao dạo này thấy nhà ta im hơi lặng tiếng thế nhỉ?
Noel này bác nào rảnh rỗi không có chỗ nào để đi thì xin trịnh trọng kính mời các bác về nhà em chung vui Noel.Nhà em theo đạo lên noel nào cũng tổ chức hơn nữa gần nhà em cũng có nhà thờ to đẹp lắm. Bác nào có nhu cầu xin alô cho em.
Một số chị em đã hẹn thứ 5 sau jờ làm việc thì gặp nhau ở Ngã 5 rồi xuất phát về nhà em để đón chào Noel 2009.
Chúc cả nhà Noel vui vẻ và nhận được nhiều hồng ân từ Thiên Chúa

H

hvtgroup

Ông lái đò...
15/3/04
377
0
16
HaiPhong
Xin chao tất cả các bác. Sao dạo này thấy nhà ta im hơi lặng tiếng thế nhỉ?
Noel này bác nào rảnh rỗi không có chỗ nào để đi thì xin trịnh trọng kính mời các bác về nhà em chung vui Noel.Nhà em theo đạo lên noel nào cũng tổ chức hơn nữa gần nhà em cũng có nhà thờ to đẹp lắm. Bác nào có nhu cầu xin alô cho em.
Một số chị em đã hẹn thứ 5 sau jờ làm việc thì gặp nhau ở Ngã 5 rồi xuất phát về nhà em để đón chào Noel 2009.
Chúc cả nhà Noel vui vẻ và nhận được nhiều hồng ân từ Thiên Chúa

Chúc giáng sinh vui vẻ!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA