Quà Miền Nam ra tới Hà Nội... bà con ơi...

• Thread starter XIANGQIANG
  • Ngày gửi
XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Được sự ủy quyền của "khổ chủ" là chị Mina xinh đẹp, XQ thân mời bà con xa gần của WKT tới tham gia buổi lễ:

"Bóc quà và thưởng thức hương vị Miền Nam"

Thời gian: 8.00pm ngày Thứ Bảy 11.06.2005

Địa đỉểm: 59 Văn Miếu Hà Nội

(Quán cafe Sách)

Xin chuyển lời cảm ơn tới WKT Miền Nam và mong bà con tới dự buổi tiệc nho nhỏ này.

Khóa học Quản trị dòng tiền
phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
phantuannam nói:
.
Ôi quà đã ra đi trong sự tiếc nuối của CFC Miền Nam :wall:
Anh Nam yên tâm, quà sẽ được chào đón trong sự hân hoan của CFC Miền Bắc ( của cố là của được mà) hi hi. :banana:

T

Ta Mai Hien

Guest
19/5/05
4
0
0
Ha Noi
Trời ơi chán thật, mình lại ko được tham gia cùng mọi người rùi, nhưng thôi chúc mọi ngươi gặp nhau vui vẻ và kể lại buổi vui này tới các thành viên ko có mặt nhé

H

hoang1976

Guest
29/3/05
34
0
0
48
Hanoi
Ha ha ha... Quà Miền Nam, Ha ha ha... Mina XINH ĐẸP, ha ha ha .. .Càfê Văn Miếu. hahahhahha....

Các anh chị ơi có bác nào có túi ba, bốn gang gì đó thì cho tui muợn, mang quà Miền Nam về nhà xong là tui trả liền.

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
nedved nói:
cheng cheng ơi, có cô nào gửi quà riêng cho anh không thế??

Bác này, em đã hướng dẫn bác bao nhiêu lần cách đọc TT rồi, gọi em là Xiang Qiang chứ... em đâu có tên nào là chengcheng đâu nào... Giận bác luôn 5s.

Bác cứ đến đi, sẽ biết ngay là có quà riêng liền...

L

linhketoan

Guest
9/4/05
14
0
0
Hanoi
Tiếc thật!!!
Muốn dòm mặt mọi người mà lại vướng sinh nhật em vợ thằng em rể, họ hàng xa lắc xa lơ vẫn phải đi. Thôi âm thầm chờ dịp khác vậy, chúc mọi người vui vẻ.

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
XQ ơi mọi người ngoài đó vui hông, thích hông, sướng hông?
tuần sau ziczac ra bắc vài ngày khoảng 18/6, hình như phantuannam đang chuẩn bị quà nữa đấy chờ nhá. mà nè cũng chuẩn bị luôn quà miền bắc đi khi nào vào mình mang vào cho hĩ hĩ, miền nam ơi cổ vũ cho ziczac đi (tài trợ cho chuyến đi của ziczac đi) hê hê

H

hoang1976

Guest
29/3/05
34
0
0
48
Hanoi
Trùi ui, ăn quà miền nam no quá.. giờ không ngủ được. Nhận quà và ăn quà thui mà cũng .. mệt ra phết..

Cảm ơn các anh chị miền Nam đã gửi quà nhé, một miếng khi đói (chính xác là khi chưa ăn tối) bằng gói khi no đấy.

Xí quang ui, em nhớ mang hạt măng cụt đến vườn nhà anh ươm nhé, anh em mình cùng chăm sóc.....cho tới khi cây lớn, thành quả, chín mùi .. thì mình gửi quà cho các anh chị miền nam em nhé :banana: ( Anh ziczac chịu khó chờ nhé:p)

Mà anh ziczac đừng lo, anh Nam chứ cả WKT miền Nam mang quà ra bắc thì anh em ngoài này cũng có đủ túi, đủ thùng để đựng quà. Các bác cứ yên tâm mang quà ra nhé. :banana:

C

chang` ngoc'

Guest
6/3/05
43
0
0
42
HN
ziczac nói:
tuần sau ziczac ra bắc vài ngày khoảng 18/6

Ziczac ra lúc nào thì báo trước chị em MB nhe, để còn đón tiếp long trọng thành viên nhóm tuý tiên ra Bắc.

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
ủa sao kỳ dzậy, sao ko ai nói gì tới dzụ chuẩn bì quà MB để khi nào dzô mình mang dzô dzậy ta?

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
ziczac nói:
Hey, hôm qua bà con được một bữa no nê nước và hoa quả, vừa vui vì được gặp nhau, vừa thích vì có quà để ăn, vừa sướng vì quà nhiều quá, còn được mang về....

ziczac nói:
tuần sau ziczac ra bắc vài ngày khoảng 18/6, hình như phantuannam đang chuẩn bị quà nữa đấy chờ nhá. mà nè cũng chuẩn bị luôn quà miền bắc đi khi nào vào mình mang vào cho hĩ hĩ, miền nam ơi cổ vũ cho ziczac đi (tài trợ cho chuyến đi của ziczac đi) hê hê

Ha ha, lại được ăn quà nữa rồi (Nam ơi, gửi sầu riêng ra đi, thách Ziczac chuyển được đấy :p)
Vậy thì chiều T7 (18/6), bà con sắp lịch đi nhé, chào đón ziczac ra thăm cố hương (nơi có...) và cả quà Miền Nam nữa... (cái này quan trọng hơn.. ha ha)
(thời gian và địa điểm sẽ được thông báo cụ thể sau)

P

PHIHUNGVN

Cao cấp
4/1/05
1,394
12
38
50
HANOI
XIANGQIANG nói:
Hey, hôm qua bà con được một bữa no nê nước và hoa quả, vừa vui vì được gặp nhau, vừa thích vì có quà để ăn, vừa sướng vì quà nhiều quá, còn được mang về....

Ôi trời ơi tiếc quá thế là mình không được một bữa no nê rồi, Giang ơi thế mình có quà mang về không đấy.

W

wish

Guest
17/12/04
10
0
0
Ha Noi
ziczac nói:
ủa sao kỳ dzậy, sao ko ai nói gì tới dzụ chuẩn bì quà MB để khi nào dzô mình mang dzô dzậy ta?

Để Wish nhắn Nắng kiếm mấy chú... sư tử Hà Đông (nhà nuôi được) cho Ziczac mang vào làm quà nhé :lol:

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
wish nói:
Để Wish nhắn Nắng kiếm mấy chú... sư tử Hà Đông (nhà nuôi được) cho Ziczac mang vào làm quà nhé :lol:

ok luôn đấy

H

huerua80

Guest
12/6/05
13
0
0
44
Hanoi
A, thì ra Ziczắc chỉ quan tâm tới quà MB gửi vào cho MN thôi à?. Tui nghĩ là quà đặc trưng của MB ZicZắc có thể tự đi mua vì ZZ là người MB chính hiệu đấy. Phần tui cũng chuẩn bị một món quà đặc biệt đảm bảo MN sẽ mê tít. Cứ chờ nhé, tui sẽ gửi ZZ mang vào. Nhưng mà ko biết anh em MN thích quà ăn được hay dùng được nhỉ?

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
huerua80 nói:
Nhưng mà ko biết anh em MN thích quà ăn được hay dùng được nhỉ?

Bà nó ơi, tôi có quen mấy chị em trong này cũng hay lắm có quà ko mà bà chỉ nói đến anh em vậy. mà bà cứ chơi cái loại vừa ăn đc vừa dùng được đi nha. he he he

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA