Quà Miền Nam ra tới Hà Nội... bà con ơi...

• Thread starter XIANGQIANG
  • Ngày gửi
XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
huerua80 nói:
A, thì ra Ziczắc chỉ quan tâm tới quà MB gửi vào cho MN thôi à?. Tui nghĩ là quà đặc trưng của MB ZicZắc có thể tự đi mua vì ZZ là người MB chính hiệu đấy. Phần tui cũng chuẩn bị một món quà đặc biệt đảm bảo MN sẽ mê tít. Cứ chờ nhé, tui sẽ gửi ZZ mang vào. Nhưng mà ko biết anh em MN thích quà ăn được hay dùng được nhỉ?

Hi` hi`, vậy thì các bác MNam sẽ được ăn quà của ZZ và Huerua80 là no lắm rồi, em là em cũng yên tâm ko phải chuẩn bị quà gì nữa... Chỉ chuẩn bị dạ dày ăn quà MNam thôi... tốt quá, cám ơn huerua80 nhé....

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

tuanklkh

Trung cấp
7/1/04
123
0
16
46
Hanoi
www.webketoan.vn
ziczac nói:
Bà nó ơi, tôi có quen mấy chị em trong này cũng hay lắm có quà ko mà bà chỉ nói đến anh em vậy. mà bà cứ chơi cái loại vừa ăn đc vừa dùng được đi nha. he he he

Mua cho bác ít kẹo cao su. ăn xong thổi bong bóng chơi thoải mái. hí hí

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Cho ăn kẹo Ok là đau E rồi. đứt phừn phựt rồi vừa lỗ vừa mỏi răng lại không được tí chất bổ nào đây, mà không khéo thổi bóng lại nổ dính đầy mặt. tay này chơi độc ghê ta. đã thế kiếm cho hắn quả sầu riêng cho hắn ôm hận suốt buổi luôn.

V

Vanvanvan

Guest
5/11/04
25
0
1
The Earth
Em có tấm lòng thôi...Có ai lỡ ăn không hihi

Tiền mà thiếu thì làm gì có cái gì đủ. Vật chất không có mà chỉ có tấm lòng thôi. Nhưng không lẽ vì tủi phận nghèo mà các bác trong y' gửi quà ra mình lại không ăn. Có gì cả nhà gọi em nhé! :banana: Lại no bụng rồi hahhah

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Các bác cho em xơi quà miền Nam với....
Nhưng tiếc là em lại không ra Bắc để xơi được, thôi thì em tính vầy, bữa tối trước khi Ziczac đi, em sẽ qua nhà Ziczac xơi 1 ít phần của em vậy, các bác thấy thế nào ạ???

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Loa loa loa......... bà con WKT Miền Bắc chú ý...

Vào hồi 4.30 pm ngày 18/06/2006

tại: Cửa hàng Bảo Oanh (từ đối diện hồ Trúc Bạch), mạn Khách sạn Lake View trên đường Thanh Niên (em không nhớ rõ điạ chỉ)

sẽ tổ chức buổi lễ đón nhận quà Miền Nam lần 2... và chào đón bác ziczac về thăm chốn xưa, nghĩa cũ...

Mời các bác đến tham dự cho buỗi lễ thêm phần long trọng... và bác nào có thù oán gì với ziczac thì đây là cơ hội tốt để xử lý...

Thân mời...

Chú ý: theo đề nghị của ziczac, sẽ có tăng 2, nên các bác báo cắt cơm nhé...

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
XIANGQIANG nói:
Thân mời...

theo đề nghị của ziczac, sẽ có tăng 2, nên các bác báo cắt cơm nhé...
Hix hix, Ziczac có vẻ hào phóng với các bác miền Bắc nhỉ, còn mời đi tăng 2 nữa cơ đấy. Đại diện các mem miền Bắc cám ơn bác Ziczac cái nào, chuyến trở về này có vẻ hoành tránh nhỉ.
(Hix hix, thế mà luôn ki bo với bà con miền Nam....)

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Đâu có. Tôi có thảo thuận với XQ rồi, để gương mặt WKTer MN về nhà cho sáng sủa MB phải có sự hỗ trợ về mặt tiếp thị, còn các vđ khác đã có những thoả thuận khung nhằm hạn chế tối đa thiệt hại cho cả hai bên mà vẫn đảm bảo quyền lợi chung. Với các WKTer MN lúc nào ziczac cung hết lòng nhưng vì lòng hết rồi nên chẳng còn gì để mà ....ấy nữa. :cheesebur

Sửa lần cuối:
H

huerua80

Guest
12/6/05
13
0
0
44
Hanoi
tuanklkh nói:
Mua cho bác ít kẹo cao su. ăn xong thổi bong bóng chơi thoải mái. hí hí
Cái món quà bác nghĩ ra cũng độc đáo ra trò. Phải nghĩ tới điều này mới được.

H

huerua80

Guest
12/6/05
13
0
0
44
Hanoi
XIANGQIANG nói:
Hi` hi`, vậy thì các bác MNam sẽ được ăn quà của ZZ và Huerua80 là no lắm rồi, em là em cũng yên tâm ko phải chuẩn bị quà gì nữa... Chỉ chuẩn bị dạ dày ăn quà MNam thôi... tốt quá, cám ơn huerua80 nhé....
Ấy ấy, bác còn chưa biết quà MN là cái gì mà đã chuẩn bị dạ dày rồi sao? Nhỡ mà họ mang .... hi hi ... thì mất công chờ bác ạ. Thôi bác cứ chuẩn bị quà trước đi, nhỡ có sự cố gì xảy ra thì em với bác mang quà của bác mua ra đánh chén cho đỡ tủi bác nhỉ?

H

huerua80

Guest
12/6/05
13
0
0
44
Hanoi
XIANGQIANG nói:
Loa loa loa......... bà con WKT Miền Bắc chú ý...

Vào hồi 4.30 pm ngày 18/06/2006

tại: Cửa hàng Bảo Oanh (từ đối diện hồ Trúc Bạch), mạn Khách sạn Lake View trên đường Thanh Niên (em không nhớ rõ điạ chỉ)

sẽ tổ chức buổi lễ đón nhận quà Miền Nam lần 2... và chào đón bác ziczac về thăm chốn xưa, nghĩa cũ...

Mời các bác đến tham dự cho buỗi lễ thêm phần long trọng... và bác nào có thù oán gì với ziczac thì đây là cơ hội tốt để xử lý...

Thân mời...

Chú ý: theo đề nghị của ziczac, sẽ có tăng 2, nên các bác báo cắt cơm nhé...
ư
Các bác cẩn thận với tăng 2 của ZicZắc đấy a. Đến lúc nước sôi lửa bỏng là ZZ chạy làng đấy (Theo thông tin mật đáng tin cậy)hì..hì..

H

huerua80

Guest
12/6/05
13
0
0
44
Hanoi
ziczac nói:
Cho ăn kẹo Ok là đau E rồi. đứt phừn phựt rồi vừa lỗ vừa mỏi răng lại không được tí chất bổ nào đây, mà không khéo thổi bóng lại nổ dính đầy mặt. tay này chơi độc ghê ta. đã thế kiếm cho hắn quả sầu riêng cho hắn ôm hận suốt buổi luôn.
Ông nó này, quà này chỉ có các anh em mới xơi được thôi còn các chị em thì đã có mấy anh MB chuẩn bị (phân công lao động rõ rang rồi, việc ai người ấy làm tránh đụng hàng)

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
huerua80 nói:
Ông nó này, quà này chỉ có các anh em mới xơi được thôi còn các chị em thì đã có mấy anh MB chuẩn bị (phân công lao động rõ rang rồi, việc ai người ấy làm tránh đụng hàng)

Ủa vậy là mình chỉ ngồi xem thôi sao, Bà nó đừng làm căng quá nhá, tức nước là vỡ...bờ đấy :wall: :banana: :wall:

H

huerua80

Guest
12/6/05
13
0
0
44
Hanoi
ziczac nói:
Ủa vậy là mình chỉ ngồi xem thôi sao, Bà nó đừng làm căng quá nhá, tức nước là vỡ...bờ đấy :wall: :banana: :wall:
Thế ông nó ko phải "anh em" sao mà phải ngồi xem?? Đã bảo là vừa ăn lại vừa dùng được mà lại, ông cứ xài thoải mái, dùng thoải mái đi, hàng khuyến mại mà.. :lol:

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
lu bu công việc quá nên giờ mới thể lên đây để post bài, chân thành cảm ơn lòng nhiệt tình của tất cả các mem MB, cuối cùng sau ba lần đổi chỗ thì chúng ta ciũng có một vị trí đẹp để xử lý mấy chai vodka HN, hay, hay quá lâu lắm mới được nếm vodka, phải nói vẫn mãnh liệt như thế và khí thế như thế. Rượu đã ngấm, tình đã đượm thế mà camto80 vẫn xịt ko rịn ra được bài thơ nào cả, tiếc quá. Chân thành cảm ơn các bác, bác Vo Vinh Nam, bác Gialinh, VAT, Letrans, Nguyen Tu Anh, Xiang Qiang, Nguyen Hang, Camto80, Huerua80 ... mặc dù cơn mưa rào rất to tại HN đã làm đường đi thêm vất vả nhưng các bác đã có mặt để cùng chung niềm vui trở về với ziczac, ziczac cũng xin chân thành cảm ơn các Anh, Chị mà đại diện là bác GiaLinh và bác VAT đã tới tận gia đình ziczac tại Vĩnh Phúc để thăm gia đình và chia sẻ tình cảm với gia đình. Rất mong WKTers sẽ luôn có sự đoàn kết gắn bó giúp đỡ nhau trong khó khăn và cùng uống vodka khi vui vẻ gặp mặt. Ziczac chân thành cảm ơn!

N

Nguyen Hang

Tôi là người kiên nhẫn...
20/8/04
243
2
0
Pleiku
ziczac nói:
ziczac cũng xin chân thành cảm ơn các Anh, Chị mà đại diện là bác GiaLinh và bác VAT đã tới tận gia đình ziczac tại Vĩnh Phúc để thăm gia đình và chia sẻ tình cảm với gia đình.

Ah, hóa ra 2 bác này ăn mảnh nhá, thật quá đáng :dzo:

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
cothant nói:
Hix hix, Ziczac có vẻ hào phóng với các bác miền Bắc nhỉ, còn mời đi tăng 2 nữa cơ đấy. Đại diện các mem miền Bắc cám ơn bác Ziczac cái nào, chuyến trở về này có vẻ hoành tránh nhỉ.
(Hix hix, thế mà luôn ki bo với bà con miền Nam....)

he..he cothant ơi, khi nào ziczac vào lại trong Nam, anh em mình phải tổ chức một bữa ra trò để đón ziczac. Và dĩ nhiên, ziczac cũng phải thể hiện tấm lòng với anh em mình bằng tăng 2, tăng 3 chứ nhỉ .... :food-smil

anh em chúng ta MN nhiệt liệt chờ đón tăng 2-3 của ziczac :cheesebur

PS. NẾu không có thì đừng trở vào :eek:know:

P

putin

Guest
14/1/05
69
0
6
43
HN
trời, các bác đi sướng thế, em mấy lần lên thì toàn đọc thông báo muộn quá. tiếc đứt ruột, thôi chờ lần sau vậy, mong có bác nào sớm đi công tác miền nam và mang quà ra lần nữa, hihihihihi

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Virgin nói:
he..he cothant ơi, khi nào ziczac vào lại trong Nam, anh em mình phải tổ chức một bữa ra trò để đón ziczac. Và dĩ nhiên, ziczac cũng phải thể hiện tấm lòng với anh em mình bằng tăng 2, tăng 3 chứ nhỉ .... :food-smil

anh em chúng ta MN nhiệt liệt chờ đón tăng 2-3 của ziczac :cheesebur

PS. NẾu không có thì đừng trở vào :eek:know:
Vâng, em sẽ làm 1 buổi lễ hoành tránh để đón bác Ziczac vào SG, he he he.
Bữa SN anh Thìn Ziczac cũng có nhờ em như thế rồi đó ạ, anh an tâm.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA