Khởi động chương trình offline phía Bắc !

• Thread starter Vualua
  • Ngày gửi

Theo bạn nên tổ chức offline vào thời gian nào, tổ chức trong mấy ngày ?

• Cuối tháng 6, tổ chức trong 1 ngày

Bình chọn: 0 0.0%
  • Cuối tháng 6, tổ chức trong 2 ngày

• Giữa tháng 7, tổ chức trong 1 ngày

• Giữa tháng 7, tổ chức trong 2 ngày

• Cuối tháng 7, tổ chức trong 1 ngày

• Cuối tháng 7, tổ chức trong 2 ngày

• Ý kiến khác

• Số thành viên bình chọn
    0
Vualua

Vualua

Geosynthetics
18/12/03
307
8
18
51
Hà Nội
www.asx.com.au
Hi`, cứ như các cháu trung học thi trèo núi Olimpia ấy nhỉ

Hiện nay số lượng thành viên trong diễn đàn đã tăng lên rất nhiều trong thời gian qua nên việc tổ chức chương trình offline của các thành viên wkt miền Bắc là cần thiết trong thời gian này (Wkt miền nam vừa có tổ chức một đợt đi chơi rất hoành tránh )

Xin các bạn góp ý một số vấn đề để chúng ta tổ chức chương trình thành công

1. Ban tổ chức: Đề nghị các bạn có thời gian và kinh nghiệm về mặt tổ chức tham gia ứng viên giúp đỡ ban quản trị trong công tác tổ chức. Trong cộng đồng wkt có rất nhiều gương mặt sáng giá, đề nghị các bạn tham gia

2. Thời gian và địa điểm : Các bạn cho ý kiến về thời gian chúng ta tổ chức để có kế hoạch. Nếu bạn nào có địa điểm đẹp phù hợp với việc sinh hoạt cộng đồng của chúng ta , đề nghị các bạn giới thiệu giùm.

- các bạn cũng cho ý kiến về thời gian nên tổ chức là 1 ngày,2 ngày hoặc hơn, nên đi xa hay gần ....

3.Các nội dung của offline: Trò chơi, nhậu nhẹt, cờ bạc, chương trình hoạ mi hót (Có rất nhiều danh ca theo phát hiện)....

4. Others - các vấn đề khác.

Xin mời các bạn tham gia.

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
N

NgânGiang

Cố lên! Cố lên...
10/5/05
202
0
0
21
Trong Mây mù
www.baominh.com.vn
Khi nào tổ chức thì "Vua lừa" cho tôi biết với nhé.
Nếu còn ở HN khi tổ chức tôi sẽ tham gia nhậu.

A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.
Bác ơi là bác, nhanh thế ko biết. Em bận việc theo lịch của lớp mẫu giáo lớn. Nên:

Xin đề cử: Đi chơi 2 ngày, khoảng 12/7-15/7 gì đó, địa điểm: Nghệ An :D

M

meovang

Guest
23/3/05
21
0
0
Hai Phong
theo em, các bác nên tổ chức ở Đồ sơn hoặc ở Cátbà rất thú vị.

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Chuyến offline của WKTMN đã khá thành công, theo Em nghĩ có lẽ do bọn E chọn đi rừng, và điểm đến là nơi có ít khách tham quan và mọi người dễ dàng tập trung và gần với thiên nhiên tiện cho việc sinh hoạt các trò chơi, nếu có điều kiện WKTMB có thể nghiên cứu Tam Đảo xem khí hậu khá hay cũng ko xa lắm (đảm bảo được sức khoẻ để các thành viên chơi vui và khi về vẫn có thể tiếp tục công việc ngay) mà khách du lịch cũng không đông có nhiều điều thú vị trong rừng để khám phá đấy. chúc offline MB thành công rực rỡ nếu có điều kiện E ra tham gia luôn, máu lắm rồi đây. Nhưng thời điểm hay nhất là để sau kỳ thi ĐH các bác ạ, còn chuẩn bị nữa chứ.

S

suongdemtv

Trung cấp
15/4/04
120
0
0
Truy cập trang
Chưa biết kế hoạch cụ thể thế nào nhưng em cũng xin trước ..ít nhất là một suất. Đi đâu cũng được, từ hôm tốt nghiệp đến giờ vẫn chưa có cơ hội đi chơi xa, mà..ước sao đi đúng ngày sinh nhật của em nhỉ, chà, nghĩ mà sướng. Còn món quà nào hơn....:dance2:

L

lien_aps

Guest
2/4/04
28
0
0
Em đề nghị offline đi biển, 2 ngày 1 đêm, đi vào T7 + CN trung tuần tháng 7. Địa điểm: Các Bác chọn chỗ nào gần gần một chút, em thấy Cát Bà cũng được đấy.

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Theo Cothant thì trong tháng 6 mà tổ chức chắc sẽ không kịp đâu, vì giờ là giữa tháng rồi, còn phải chuẩn bị bao nhiêu thứ mà.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Để chương trình Offline miền Bắc có thể thực hiện được tốt, em xin có một số ý kiến như sau:
1. Các bác chủ quản (BTC) nên quan tâm nhiều hơn đến topic này. Cần lắm việc cho Topic này trở thành một tiêu điểm chú ý, ý em là cần phải Bàn cụ thể và chi tiết hơn. Và tất nhiên đây không phải là nơi để một số mem vào đây tán chuyện.
2. Chương trình cụ thể một cách vắn tắt nên được nêu lên để các thành viên biết mà sắp xếp.
3. Ngày tổ chức sẽ được BTC ấn định, Chúng ta không cần quan tâm xem có một số mem nào không đi được vào ngày này. Mọi người phải sắp xếp thời gian cho mình chứ và BTC cũng vậy mà.
4. Topic này cần (hay một topic khác tốt hơn) cần được sớm đưa lên trang chủ để mọi người tiện việc theo dõi.

Đây là một số ý kiên mạo muội của một mem miền nam. Mong là các bác không cho nó là vớ vẩn.
OverAC

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
HyperVN rất mong WKT miền bắc Offline tại Cát Bà để thành viên WKT tại Hải Phòng và Quảng Ninh có thêm cơ hội tham gia, thời gian thì chưa biết thế nào, tùy vào sự lựa chọn của BTC tại Hà Nội.

2

2292

Guest
6/6/05
10
0
0
42
Ha Noi
wo! Vui quá đi mất thôi! Theo tớ thì Wkt nên tổ chức offline trong 2 ngày, sau kỳ thi ĐH, mà đi biển thì tuyệt nhất! Nhưng dù đi đâu thì tui cũng xin một xuất đấy nhe! Khi nào tổ chức các bác báo cho em biết với nhé! :lol:

lequanghuy

lequanghuy

Giang hồ lãng tử
8/4/05
1,107
9
38
Hải Phòng
Tớ đề suất tổ chức ở Cát Bà vào cuối tháng 7 hay đầu tháng 8. Các Bác thấy có được không. Cát Bà ở Hải phòng em đẹp lắm đấy

casablanca_dumus

casablanca_dumus

Dịch vụ thành lập công ty- kế toán 09.4888.4999
Giữa tháng 7 tổ chức đi các bác để em có điều kiện tham gia phát với. Emđại diện cho Mem miền Nam vậy nhé. Các bác Miền nam có đồng ý không cà!

L

lannhu

It's me!
14/10/04
1,372
2
0
42
~S~
Hic, vậy cuối tháng 6 này tổ chức tiền offline đi cho em tham gia với mấy bác.

T

tuanklkh

Trung cấp
7/1/04
123
0
16
46
Hanoi
www.webketoan.vn
Không biết ở cát bà có thể cắm trại được không nhỉ. bác nào biết rõ về cát bà thì miêu tả để anh em thèm cái nào

N

NgânGiang

Cố lên! Cố lên...
10/5/05
202
0
0
21
Trong Mây mù
www.baominh.com.vn
lequanghuy nói:
Tớ đề suất tổ chức ở Cát Bà vào cuối tháng 7 hay đầu tháng 8. Các Bác thấy có được không. Cát Bà ở Hải phòng em đẹp lắm đấy
Theo mình, bạn phải mô tả cái đẹp chi tiết hơn nữa để mọi người có cơ sở chọn điểm offline.
Mình chưa được ra đó, hy vọng được biết thêm 1 địa danh nữa.

S

SLL

Cao cấp
7/11/04
208
1
18
42
HCM
Em cũng muốn tham gia lắm, các bác tổ chức nhanh lên, mọi người hãy ủng hộ nào. Em nghĩ điều quan trọng để tìm hiểu nhau kỹ hơn cho nên không nhất thiết phải đi xa, đi chỗ nào gần Hà Nội cũng được. Em đề nghị là khoảng giữa tháng 7 được không

T

tuanklkh

Trung cấp
7/1/04
123
0
16
46
Hanoi
www.webketoan.vn
up.
các bác tiếp tục cho í kiến í co` đi. Tham gia càng đông càng vui càng rẻ. hì hì

L

lmdung

Guest
1/11/04
20
0
0
44
hanoi
Mình rất ghét khi nghe câu trả lời thế này cho mỗi một câu hỏi : Thế nào cũng được, hihi.
Nhưng trg hợp này thì mình đành phải nói là: Đi đâu cũng được, vì : Quan trọng là mình đi với ai chứ không phải là đi đâu, quan trọng là chúng ta sẽ được gặp gỡ nhau và làm được gì trong lần đi chơi đấy, hehe
Mình cũng đăng ký một suất! :banana:

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
To Nguyen Hang: Pencil girl là người của Quản trị sao lại vào Webketoan để quảng cáo Webkiemtoan hộ Impression vậy nhở.
To XiangQiang: G bắt đầu ghi danh sách mọi người đi, tập hợp dần ko thì sót đấy
To Everyone: Mọi người ai đăng ký thì cho XiangQiang số điện thoại hoặc cách thức liên lạc dễ nhất luôn đi, mọi việc phải tiến hành khẩn trương thì các bác ý mới lên kế hoạch cụ thể để thông báo được. Nhanh chân, nhanh chân ko thì hết củ to mất...

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA