Lỗi font trong TNCN 2.3

• Thread starter tramhuongs
  • Ngày gửi
T

tramhuongs

Guest
27/11/09
2
0
0
39
Dong Nai
sau khi cài đặt phần mềm, tất cả đều OK nhưng khi mở phần mềm lên thì font chữ hiển thị bị lỗi (hình đính kèm). Ai biết khắc phục thì giúp em với

Khóa học Quản trị dòng tiền
B

buikiem1980

Trung cấp
18/4/09
130
0
0
ho chi minh
cai do co le may cua ban bi thieu font do. chu may minh van su dung binh thuong ma. co deu ko được đẹp lắm chữ to chữ nhỏ thoi.

T

tramhuongs

Guest
27/11/09
2
0
0
39
Dong Nai
Mình cũng đã thử copy font trên máy cài OK qua máy bị lỗi, nhưng tình trạng vẫn không thay đổi.

VTM

VTM

Guest
14/10/05
5,506
81
48
TÂY NAM BỘ
sau khi cài đặt phần mềm, tất cả đều OK nhưng khi mở phần mềm lên thì font chữ hiển thị bị lỗi (hình đính kèm). Ai biết khắc phục thì giúp em với

Mình cũng đã thử copy font trên máy cài OK qua máy bị lỗi, nhưng tình trạng vẫn không thay đổi.

Các bạn nên thay đổi font hệ thống của window.
(thay đổi font hệ thống như thế nào thì các bạn tìm trong diễn đàn này rất nhiều)

M

masuupa

Guest
12/9/08
1
0
0
ba ria vung tau
mình cài phần mềm 2.3, khi điền thông tin vào thì font chữ vẫn bình thường nhưng khi in ra và kết xuất ra excel để nộp cho CQT thì nó bị lỗi font chữ ko đọc được, ai giúp mình với....

tamnt07

tamnt07

Sống đơn giản, lấy nụ cười làm căn bản!
21/3/07
5,621
619
113
The Capital

Nếu bạn đang dùng 2.2 mà không bị lỗi như vậy thì là do phần mềm phiên bản 2.3. Bạn nên down lại phiên bản này và cài lại xem sao!

T

thuyhapa

Guest
4/10/06
6
0
1
43
HP
Mình mới cài 2.3 để sử dụng nhưng khi nhập dữ liệu vào thì bị lỗi font chữ trên màn hình nhập mặc dù mình dùgn Unicode (đã thử của cả Unikey và Vietkey) đều không được. Có bạn nào biết chỉ giúp cho mình với. Tks nhiều

T

thangbelapdi

Guest
13/1/10
1
0
0
hanoi
Mình mới cài 2.3 để sử dụng nhưng khi nhập dữ liệu vào thì bị lỗi font chữ trên màn hình nhập mặc dù mình dùgn Unicode (đã thử của cả Unikey và Vietkey) đều không được. Có bạn nào biết chỉ giúp cho mình với. Tks nhiều

Bạn dùng unikey thì thử đánh dấu vào ô "sử dụng clipboard cho unicode" xem, mình thử và thấy ok :D

H

happyday7004

Guest
25/1/10
1
0
0
tphcm
cho minh hoi nhung nguoi da co MST TNCN khi vao lam o Cty minh co can dang ki lai voi co quan thue ko?Ai biet chi minh voi

L

lecongminhpg

Guest
26/5/09
4
0
0
Binh DUong
mình dùng unikey thì thử đánh dấu vào ô "sử dụng clipboard cho unicode", kêt1 quả đã ok, hi...hi

Q

quyenkt27

Guest
30/10/08
4
0
0
tp hcm
Mỗi người chỉ có 1 MST thôi, họ thay đổi chỗ làm thì vẫn giữ MST cũ, nên bạn không phải đăng ký lại.

T

thanhf13

Guest
8/1/09
2
0
0
HCM
cho minh hoi nhung nguoi da co MST TNCN khi vao lam o Cty minh co can dang ki lai voi co quan thue ko?Ai biet chi minh voi

Bạn không cần phải đăng kí mới.Chỉ khi nào làm quyết toán TNCN9hang1 tháng hoặc năm thì lấy MST cũ để làm...

M

Mau Don

Cao cấp
23/2/10
238
1
0
Hà Nội
Có ai biết down phần mềm hỗ trợ đăng ký thuế tncn 2.3 thế nào ko. Mình vào tncnonline down về toàn ko có file setup.exe nên ko cài dc. Còn vào thư viện của web nhà mình lại là phần mềm hỗ trợ qt tncn chứ ko phải đăng ký. Bị nhầm??? Giúp mình với

H

hoa lam vang

Guest
14/9/09
9
0
0
Thanh xuan ha noi

Không phải đăng kí nữa đâu bạn àh. Mình nghĩ là như vậy vì họ đã có MST rồi mà.:004:

L

lebichhong

Guest
9/1/09
5
0
0
35
Lam dong
bạn dùng unikey thì thử đánh dấu vào ô "sử dụng clipboard cho unicode" xem, mình thử và thấy ok :d

mình đã thử cách bạn nói sao mình cũng kết xuất ra font đọc ko được ta. CÓ AI gíp mình không?
mình đang cần đăng ký thêm MSTTNCN cho một số người mà kết xuất ra ko đọc được

T

traitimbuon309

Guest
23/5/10
2
0
0
38
Thái Bình
thue TNCN

Các bác ơi cứu em với, bên công ty em kế toán cũ chưa đăng ký MST cho nhân viên nên em không nộp được QT thuế năm 2009. Bây h em đăng ký mẫu nhưng khi em đánh trên phần mềm thì ngon lành rùi nhưng kết xuất lại lỗi font tung tóe. Em đã khắc phục theo tất cả các mẹo các bác mách nhưng.......huuuuuu........không được!!!!!!!:worry:

N

ntd2406

Guest
17/9/08
16
0
1
HCM
Khi mình nhập thông tin vào phần mềm TNCN 2.3 vẫn đọc bình thường nhưng khi kết xuất ra file excel lại bị sai font chữ, nhìn tooàn ký hiệu lạ thôi. Có ai giúp mình với, hu hu, mình đang cần đăng ký mã số thuế cá nhân mà loay hoay hoài không tìm ra cách.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA