Chúc mừng sinh nhật đại ca khuatqthin!

• Thread starter Nguyen Tu Anh
  • Ngày gửi
P

PHIHUNGVN

Cao cấp
4/1/05
1,394
12
38
50
HANOI
khuatqthin nói:
Trời xúc động quá,
Ch6an thành cám ơn mọi người rất nhiều. Đặc biệt đối với các mem Miền nam.
Tú anh ơi em phải phạt ông Thìn này thôi, Mem MB quan tâm đến ông đầu tiên mà ông ấy lại thiên vị mem MN. Không công bằng gì cả.
Phạt đi....một chầu......

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

nguyen_ngoc

Guest
10/3/05
12
0
0
Ho Chi Minh
khuatqthin nói:
Trời xúc động quá,
Đặc biệt đối với các mem Miền nam, Chủ nhật tới ngày 19/06/2005 không biết các Bác co rãnh không. Nếu các bác rãnh em kính mời các bác lên Biên Hoà nhậu Thịt chó. Nhậu vào buổi chiều nhi.

Như dzậy là em cũng được mời, hehe, mừng quá ,đi liền, nhưng mà hic hic hic, em hổng ăn thịt chó được, chỗ đó (quán thịt chó) có món gì khác không anh.

P

phuongvpm

Trung cấp
20/5/05
74
1
6
TPHCM
Chúc mừng sinh nhật anh Thìn, chúc anh thêm tuổi mới thêm bồ mới! :dzo:
Em nghe đồn thịt chó ngon lắm phải không anh? ;;)

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Hì hì hì, anh Thìn tính kỹ lắm, đã mời em ăn thịt chó qua điện thoại rồi. Đang chờ em cuối tuần này vào trong đó mà.

Sao anh Nam lại chia rẽ tình huynh đệ của bọn em thế? Em cũng gọi anh là đại ca nhé! Cho khỏi tị nạnh. Em là người hạnh phúc quá đi mất!

vo vinh nam nói:
Tú anh ơi em phải phạt ông Thìn này thôi, Mem MB quan tâm đến ông đầu tiên mà ông ấy lại thiên vị mem MN. Không công bằng gì cả.
Phạt đi....một chầu......

Khuatquangthin

Khuatquangthin

0034APC
Nguyen Tu Anh nói:
Hì hì hì, anh Thìn tính kỹ lắm, đã mời em ăn thịt chó qua điện thoại rồi. Đang chờ em cuối tuần này vào trong đó mà.

Sao anh Nam lại chia rẽ tình huynh đệ của bọn em thế? Em cũng gọi anh là đại ca nhé! Cho khỏi tị nạnh. Em là người hạnh phúc quá đi mất!

Nếu được em có thể dẫn mấy anh ở ngoài đó đi ăn thịt chó giùm anh được không. Anh Nam nè, Anh bất hạnh nè, Anh SUNF nè, ..........., Cẩm chướng nè.

Quá trời luôn cả Hòng hot nữa, cả Chang Ngoc nữa ôi nhiều mem miền Bắc quá.
à quên mất em có gặp chị Nhung chưa nhỉ, Chị Nhung ban cố vấn ấy. Cho anh gửi lời hỏi thăm nhá.

camchuong

camchuong

Sơ cấp
17/10/04
11
0
1
HT- HN
Hihi, may quá hôm nay vào đây...

Chúc anh Thìn một sinh nhật vui vẻ nhé!

camchuong

camchuong

Sơ cấp
17/10/04
11
0
1
HT- HN
Mà trời ơi, anh tính chủ nhật này mời mọi người đi ăn thịt chó hả? tiếc quá, tiếc quá, em gái không vào sớm để chúc mừng sinh nhật anh được...

Hihi,,nhưng may, em không thích ăn thịt mấy con chó.

T

thasoco

Guest
3/9/04
2
0
0
45
Kien Giang
Chuc bac Thinh Sinh nhut vui ve. Con khong chiu "Len Khui Thung" nua vôôôôô

W

WhoamI

Cao cấp
Nguyen Tu Anh nói:
He he..còn em là ....em gái của chị Tú Anh nè anh Thìn ơi! Em cũng hạnh phúc quá đi mất!:1luvu: Có biết bao nhiêu là anh, chị ! ( hihi, bắt quàng nhanh chưa!)

Chị Tú Ạnh yêu quí ơi! Cho em Who bám càng máy bay, để bay vào Chúc mừng sinh nhật bác Thìn với nhé! Để nhân tiện lúc bác ấy no say, gật gù cho em cái vụ "cửa sau" của Club KTT nữa chứ! Chị nhể?
Hihi...có ai thích đi Vitamin GO GO thì vào đây nhận là em gái WhoamI đi này!

N

Nguyenmisa

Guest
26/4/05
1
0
0
Saigon
chuc mung sinh nhat CO' co'

Chuc anh Thin them 1 tui lam gi cung thanh dat va` ...va` la thanh vien nang no cua web ke toan hen. Nghe giang ho do`n anh Thi`n mo`i an cai gi vay ca`.......... :food-smil

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Bác chơi khó anh em MN rồi, nhậu mà xa thế những 30 km lại còn buổi chiều thì về gì nổi mà lại là chiều chủ nhật thì càng khó vì sáng T2 phải đi làm, không dám nhậu xỉn, mà ko nhậu xỉn thì ko hết lòng với Bác được, mà ko hết lòng với Bác được thì khó mà có vé vào CLB KTT, mà ko ...ủa SN A hả,chúc mừng A nhá. người ta nói: nhớ vợ thương con thèm thịt chó-MỌI NGƯỜI CÓ BIẾT SAO BÁC THÌN LẠI MUỐN ĂN THỊT CHÓ KO? - CÂU TRẢ LỜI: ...NỊNH VỢ

zeny

zeny

Người mê chơi nhất
3/10/03
113
0
16
42
Biên Hoà
hơi trễ một chút bác Thìn thông cảm cho em nhá. Chúc bác sinh nhật vui vẻ,và luôn gặt hái được nhiều thành công nhé!

Khuatquangthin

Khuatquangthin

0034APC
vậy bây giờ sao đây. Ý kiến mọi người thế nào. Ăn thịt chó ở Biên hoà sáng chiều gì cũng được. Hay để cothant làm 01 cái bên offline nha. Trung cầu ý kiến của các thành viên xem mấy giờ thì được. Lu6u ý quan trọng này. Vì chủ nhật 16/06/2005, bác Trần văn hùng bận quá không có ai dẫn đường nên đề nghị dời lại được không?..........
Vào chủ nhật 26/06/2005 cũng là ý kiến hay đấy.

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
2 ông anh làm ơn nói chính xác đi, ngày giờ, địa điểm, mỗi người nói 1 ngày thế biết đường nào mà lần, nói rõ để em biết, em còn... lên kế hoạch, mang theo bao bị các thứ chứ.... he he he he...

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
hoan hô cố lên, cố lên, có lên các bác cố lên, Em ra HN đi ăn thịt chó với các bác ngoài bắc. ha ha ha

Khuatquangthin

Khuatquangthin

0034APC
cothant nói:
2 ông anh làm ơn nói chính xác đi, ngày giờ, địa điểm, mỗi người nói 1 ngày thế biết đường nào mà lần, nói rõ để em biết, em còn... lên kế hoạch, mang theo bao bị các thứ chứ.... he he he he...

vậy thì theo kế hoạch của tên Hùng đi. Chủ nhật tuần này tức ngày 19/06/2005.
To Tran van Hung : Vậy thống nhất nhá, Chiều chủ nhật tuần này nhá. Thịt chó ở Thanh đa nhưng mà phải chỉ chỗ , cho địa chỉ chứ :
Không ai biết chỗ nào mà đi.

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
595
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
Chúc bác thêm tuổi mới nhiều niềm vui mới, lúc nào cũng vui tươi trẻ trung.

Nghe mùi "vitamin gâu gâu" ! Khi nào tổ chức hú một tiếng nhé.

tranvanhung

tranvanhung

Gãi ngứa
20/2/04
2,976
10
38
21
Biên Hoà - Đồng Nai
Tóm lại là như thế này:

Bác Thìn hẹn bà con 16g00 chủ nhật ngày 19/6 tập trung tại quán vitamin gâu gâu ngay đối diện nhà nghỉ công đoàn trong khu vực cư xá Thanh Đa (vừa qua khỏi cầu Thanh Đa đến ngã tư các bác quẹo trái, chạy đến gần cuối đường phía bên tay phải thấy mùi thơm thơm là tới - chưa tới quán cà phê Tigôn đâu nhé).

Sửa lần cuối:
N

nhungpt59

Cao cấp
25/7/03
324
1
0
Lâu quá rồi chi không có thời gian vao đây tham gia cùng mọi người. Hom nay mới biết sinh nhật của Thìn. Chị chúc mừng em thêm tuổi mới với những thành công mới và hy vọng cuối năm nay em còn được lên "chức mới " của ông chủ gia đình. Hy vọng lời chúc của chi không đến quá muộm với em.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA