Cảm nghĩ của bạn nhân dịp Webketoan vượt mốc 200.000 thành viên

• Thread starter HaiTam
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
N

nhungpt59

Cao cấp
25/7/03
324
1
0
Học được rất nhiều điều từ webketoan.
Tham gia webketoan, mất cũng nhiều (mất thời gian, mất tiền đi nhậu ...) nhưng cũng thu được nhiều (kiến thức). Tuy nhiên, webketoan đã là nơi mà mình có được nhiều bạn bè nhất. Bạn lớn tuổi có, nhỏ tuổi có, bạn miền bắc, bạn miền Trung, bạn miền Nam....

Chúc webketoan luôn vững vàng và là sân chơi bổ ích cho tất cả thành viên.

Theo tôi tham gia vào webketoan bạn chỉ được chứ không thể nói là mất. Con người ta ngoài công việc làm ăn thì còn mối quan hệ xã hội. Bạn được quan hệ bạn bè đây là điều quan trọng nhất. Người ta nói "giàu vì bạn" mà. Bạn được thêm kiến thức trên nhiều lĩnh vực cả chuyên ngành cũng như lĩnh vực khác. Tham gia sinh hoạt cộng đồng bạn sẽ thấy mình tự tin hơn, vui vẻ hơn trong cuộc sống, có ý thức cộng đồng hơn điều này làm giảm căng thẳng và buồn tẻ trong cuộc sống hàng ngày.

Chúc cộng đồng webketoan ngày càng lớn mạnh và luôn là thu hút các thành viên của diễn đàn.

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

TrinhLTT

Guest
Minh chỉ mới tham gia được vài tháng thôi,nhưng thấy webketoan rất bổ ích cho mình để có thể trao đổi kinh nghiệm với cộng đồng dân kế toán cả nước.:015:

ruadangyeu

ruadangyeu

Guest
30/9/06
143
1
0
Hanoi
my.opera.com
Đúng là webketoan đã để lại dấu ấn với nhiều người ở đủ mọi lứa tuổi.

Hi vọng webketoan sẽ giúp ích thêm được nhiều bạn trẻ trên con đường phát triển của mình!

adam_tran

adam_tran

Guitar inspiration
17/5/05
1,374
36
48
46
Goooogle
Tham gia webketoan học hỏi và có thêm nhiều bạn, được cũng khá mà mất cũng nhiều.

Được vợ và mất cả cả cuộc đời, ho ho ho <= :004:

FBI

FBI

*[Đẹp trai nhất web]*
2/7/08
274
5
18
Biết làm gì
Được vợ và mất cả cả cuộc đời, ho ho ho <= :004:

Hâm mộ bác này, quá. Muốn mất giống Bác quá :1luvu:
.
.
.
.

Mình ko phải là dân kế toán chính gốc. Nhưng bị ...lỡ

Hầu như tất cả những gì mình học đc về kế toán là trên 2 trang web chủ lực về kế toán hiện nay và những Người bạn trong đó
.
Rất bổ ích/ Thank all

200.000 ... Một con số đẹp. Sao BQT ko có những phần quả nhỏ nhỏ. Cho thành viên may mắn thứ 200.000 hay 250.00 sắp tới nhỉ?
Đáng ghi dấu ấn đấy chứ ^^

I

I am no pro

Trung cấp
2/11/09
63
0
0
39
Sông Bé
Mượn câu thơ của bác huong85

Hãy Cộng vô những gì mình đang có
Hãy Trừ đi những gì mình đau khổ
Hãy Nhân lên tất cả niềm vui
Hãy Chia đều cho hạnh phúc mai sau​

QuynhThi5

QuynhThi5

Trung cấp
25/8/09
80
1
0
38
An Giang
Làm một ngọn nến nghĩa là phải cháy hết mình. Làm một con người nghĩa là phải sống bằng cả những khát khao. Cũng như vậy, nếu bạn có một đôi mắt, một đôi tay, một trái tim, hãy để đôi mắt được nhìn rõ điều hay lẽ phải, đôi tay được lao động miệt mài và trái tim được cho nhận yêu thương đến nhịp đập cuối cùng

ketoan4mat

ketoan4mat

Cao cấp
24/4/03
3,906
17
38
Sài Gòn đẹp lắm
..
.. Được vợ và mất cả cả cuộc đời, ho ho ho..
Nên từ khi có vợ thì em thấy anh chẳng bao giờ quay lại vào web nữa :)
[size=+2]
Chúc mừng wkt vượt mốc 200.000 thành viên
Chỉ muốn nói rằng: ngày nào mà không vào www.webketoan.vn thì trong người cảm thấy khó chịu lắm. Phải chăng đó là "triệu chứng nghiện wkt"? :thanx: [/size]

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
wkt, web duy nhất gắn bó mình từ 2005 đến giờ. Nhiều lúc cũng thấy oải, nhưng hôm nào k vô web là thấy thiếu gì đó, bởi vì nơi đó có các bạn tôi, chia sẻ không chỉ kiến thức chuyên môn mà cả vui buồn trong cuộc sông

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,035
410
83
46
Ninh Thuận
thanhvunt

thanhvunt

http://thanhvunt.com
22/1/06
2,077
10
0
Nha Trang
thanhvunt.com
hẹn một ngày đẹp trời, 200.000 thành viên cùng 1...2...3 online webketoan giống như năm nào xem thử sức chịu đựng của webketoan đến đâu nhỉ các bác :036:

ketoan4mat

ketoan4mat

Cao cấp
24/4/03
3,906
17
38
Sài Gòn đẹp lắm
Nhân dịp này em có 1 góp ý nhỏ là wkt nên qui định cách đặt tên cho nick của thành viên.
Vì gần đây em thấy có 1 vài nick đọc lên nghe rất "phản cảm".

Cám ơn.

La An

La An

thianan73@yahoo.com.vn
18/10/07
818
1
18
Cần thơ
chúc webketoan ngày càng phát triển :yo yo (32)::yo yo (43):

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
H

hongquyenhd

Guest
28/11/09
0
0
0
41
haiduong
chúc mừng web kế toán đã vượt mốc 200.000người,đây là một sân chơi thật bổ ích cho mọi người ,tôi rất mong minh sẽ học hỏi nhiều trong sân chơi này,chúc web kế toán luôn mạnh khỏe cùng các thành viên

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Vào khoảng 10h00 sáng hôm nay 01/12/2009, số lượng thành viên của webketoan đã vượt mức 200.000. Xin chúc mừng cộng đồng Webketoan.

Cá nhân mình rất vui ! vượt qua bao nhiêu sóng gió trở ngại đoàn tàu Webketoan vẫn thẳng tiến lên phía trước vì lúc nào cũng có sự chung tay đóng góp của cộng đồng. Con số 200.000 đến vào thời điểm này có ý nghĩa rất lớn về mặt tâm lý vì Webketoan sẽ bước sang năm 2010 với nhiều kế hoạch đã và đang được vạch ra cho một nấc thang phát triển mới.

Hãy cho biết cảm nghĩ, mong muốn và dự định đóng góp của bạn dành cho cộng đồng Webketoan. Tất cả đều là "người nhà" của cộng đồng này, mình mong muốn mọi người không ai muốn mình là người bên lề.
Xin chúc mừng WKT đạt con số hơn 200.000 thành viên!

Nhìn con số hơn 200.000 thành viên hôm nay lại nhớ đến ngày hôm qua - cái ngày mà WKT chúng ta khai sinh ra đời, rồi chập chững bước vào đời... với những cuộc offline đầu tiên của chúng ta chỉ có với hơn mười người... Ôi đã 7 năm trôi qua rồi mà Let cứ nghĩ như mới ngày hôm qua đây thôi.

Ngày hôm qua với một anh VNgeek (Hải Tâm) trầm tính, với anh Virgin (Thanh Nam) sôi nổi, với chị DoNgoc78 (Mina) nói nhỏ mà to, với leloanbt dịu dàng, với anh Điêu Thuyền vui tính, với Hiepdat (Tuyetto) ấn tượng, với.... và với Let bé nhỏ. Đây là lần off thứ 2 của WKT với 11 thành viên tham gia (hôm đó nghe giới thiệu thì 5 cũ, 6 mới) nhưng lại là lần off đầu tiên của Let. Lần đầu có biết nhưng vì còn e ngại nên... lần sau mới dám mạnh dạn... hi sinh thân mình để đi off... và tôi, chúng tôi đã có những tình bạn thâm giao kể từ đó...

Vẫn nhớ mãi lần đầu đi off, vì là còn sinh viên... kế toán... nên...được các anh chị quan tâm chăm sóc đặc biệt nè, lại được chị DoNgoc "tài trợ" cho tiền nước nữa nè. (sướng không các bạn?) hihihi. Và kể từ đó, những lần off sau không bao giờ thiếu cái mẹt của mình ngoại trừ trường hợp bất khả kháng không đi được phải bỏ qua như lần đi off ở Thác Mai và lần đi off ở BMT cũng như lần sinh nhật vừa rồi.

Kể ra duyên số để Let đến WKT cũng thật bất ngờ... vào một ngày làm việc bình thường, Let vào google tìm kiếm thông tin nên lần mò ra trang www.webketoan.com. Và... Và cũng vì yêu mến trang WKT, yêu mến và gắng bó với các anh chị dân kế toán Let đâm ra yêu con số và chuyển nghề luôn từ đó! Cũng may là kể từ ngày đó Let không có yêu mến kết model với những trang web khác ngành nữa, nếu không... chắc giờ này Let trở thành người đa tài rồi! ha ha

... Một chút bâng khuâng nhắc lại chuyện xưa với những kỷ niệm ngọt ngào mà mãi mãi Let và những anh chị em thuở ấy không thể nào quên được. Mỗi khi có dịp ngồi lại với nhau chúng tôi đều ít nhiều ôn lại chuyện xưa... với bao điều muốn... nhắc lại...

Qua chút chia sẻ chút thông tin ít ỏi về tôi với bao kỷ niệm dạt dào cùng WKT, tôi chúc các bạn - những người đã và đang tham gia diễn đàn WKT sẽ luôn tìm được sự hữu ích trên chính sân chơi WKT cũng như các sân chơi khác.

Chúc WKT ngày một lớn mạnh hơn!

Sửa lần cuối:
N

ngocfu

Cao cấp
4/12/09
226
4
18
Quận Thủ Đức
Chúc WKT ngày một lớn mạnh hơn!
Nhưng mà con số 200.000 thành viên thì có rất nhiều nick ảo (trong đó của anh KTGG rất nhiều, rất nhiều)
Đề nghị ban QT nên qui định không cho sử dụng nick ảo để số lượng của diễn đàn luôn luôn là số thực!
Chất lượng webketoan đã được công nhận rồi nhưng còn số lượng thì đừng nên "ảo".

TLX

TLX

Giọt nắng bên thềm
15/6/09
539
17
18
Góc phố dịu dàng
Rất vui, rất vui, rất vui. Và còn thấy vinh dự nữa vì mình thực sự là thành viên của ngôi nhà WKT. Cảm ơn BQT, cảm ơn tất cả các bạn. Chúc WKT ngày càng phát triển.
Thân!

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
595
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
Hết rối sao !?
Mình xin chân thành cảm ơn 36 bạn đã phát biểu cảm nghĩ và góp ý cho Webketoan.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA