Hình ảnh CLB "Share club" về hội thảo chuyên đề Kế toán Tổng Hợp vào ngày 29/11/2009.

• Thread starter ketoan4mat
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
N

ngoczung

Trung cấp
1/12/09
160
0
0
quận 1 - TP. HCM
Xem hình mà mình phát thèm đó! Tiếc quá, mình gia nhập trễ quá nên vắng mặt rùi

Khóa học Quản trị dòng tiền
QuynhThi5

QuynhThi5

Trung cấp
25/8/09
80
1
0
38
An Giang

Hãy đợi đấy - Còn nhiều dịp mà. Khi muốn tham dự nhớ phone cho Quỳnh 0164 860 7579 để cùng đi chung nhe.:1luvu::1luvu::1luvu:

maytim83

maytim83

Cao cấp
23/7/09
303
2
16
Sông Thu êm đềm...

bây giờ đăng ký tham gia cũng chưa trể đâu,hy vọng lần hội thảo sau có bạn nhé.:015:

huong85

huong85

Talkative Girl
25/1/07
1,171
5
38
38
Vĩnh Phúc-Đồng Nai-Gò Vấp
Hãy đợi đấy - Còn nhiều dịp mà. Khi muốn tham dự nhớ phone cho Quỳnh 0164 860 7579 để cùng đi chung nhe.:1luvu::1luvu::1luvu:

Số điện thoại này quen lắm. hihi =.=

ketoan4mat

ketoan4mat

Cao cấp
24/4/03
3,906
17
38
Sài Gòn đẹp lắm
Số điện thoại này quen lắm. hihi =.=
sang CN Quynh có ntin cho anh, nhưng luc sau không đến đc, nghe Quynh nói là bị ai dụ dỗ gì đó.
Anh gọi lại liền, nhung Quynh không bắt máy.
Hi vọng những thành viên nư mới tgia nên ycầu 1 thành viên nam hướng dẫn đường đi, sgòn dạo này phức tạp lắm

maytim83

maytim83

Cao cấp
23/7/09
303
2
16
Sông Thu êm đềm...
sang CN Quynh có ntin cho anh, nhưng luc sau không đến đc, nghe Quynh nói là bị ai dụ dỗ gì đó.
Anh gọi lại liền, nhung Quynh không bắt máy.
Hi vọng những thành viên nư mới tgia nên ycầu 1 thành viên nam hướng dẫn đường đi, sgòn dạo này phức tạp lắm

vậy Anh phải nói thêm là:ketoan4mat tình nguyện làm người dẫn đường cho các bạn nữ mới đăng ký tham gia nữa chứ.:004:

D

dungnt1959

Trung cấp
16/7/09
179
2
18
TP. HCM

Wow, "đồng hương" của mình rồi! :015:
Số điện thọai này hôm trước nhắn tin hỏi đường đi đến Q 2 nè!
Hy vọng đồng hương có mặt lần họp mặt sau nha.

hoalan_chi

hoalan_chi

Cao cấp
Wow, "đồng hương" của mình rồi! :015:
Số điện thọai này hôm trước nhắn tin hỏi đường đi đến Q 2 nè!
Hy vọng đồng hương có mặt lần họp mặt sau nha.

QuynhThi5 QuynhThi5 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Thành viên

Địa chỉ: An Giang
Bạn đã cảm ơn bài viết: 35
Bạn được cảm ơn 51 lần trong 28 bài viết
QuynhThi5 is on a distinguished road

Q.Thi này tính tình thùy mị như c.dung vậy đó c.dung ơi. Có điều hơi chơi ngẳn tý:036:

D

dungnt1959

Trung cấp
16/7/09
179
2
18
TP. HCM
Q.Thi này tính tình thùy mị như c.dung vậy đó c.dung ơi. Có điều hơi chơi ngẳn tý:036:

Mình gặp ai là đồng hương (AG) mừng lắm hoalan_chi à.
Có dịp, em giúp chị diện kiến người An Giang nha.

Hình mọi người xinh lắm - ăn ảnh vô cùng. Có lẽ nhờ các bác phó nhòm "khéo tay" đây!

D

dungnt1959

Trung cấp
16/7/09
179
2
18
TP. HCM

Bữa đó, bạn í có họp không em?
Chỉ hình chị xem với nhé - Có lẽ dễ thương lắm thì phải - vì qua lời lẽ nhắn tin nên chị đóan như vậy đấy em!

Kế Toán Già Gân

Kế Toán Già Gân

Già mà ham

Quả thật như lời bạn hoalan_chi trình bày, mình có đôi lần tâm sự cùng nàng tiểu thư đài cát Quỳnh, giọng nói trong trẻo, rất dễ thương. Ứớc gì để diện kiến nàng tiểu thư này đây.

Mong rằng BCN CLB "Share Club" luôn tạo điều kiện cho các thành viên có dịp giao lưu học hỏi để sớm được diện kiến giai nhân mỹ nữ, hoa hậu của webketoan.

Luôn mãi đợi mong các giai nhân mỹ nữ, thục nữ yểu điệu, hoa hậu webketoan sớm xuất hiện trước công chúng, kẻo già gân sức khỏe sớm lụi tàn theo tháng năm để rồi không duyên gặp được các giai nhân. Khà khà khà.

Thôi đi đám cưới cái đã, đến giờ rồi

hoalan_chi

hoalan_chi

Cao cấp
Bác post hình ngang nhìn mỏi cổ quá bác 4 mắt ơi!
Em cứ nghĩ chị Hoalan_Chi là bà già khó tính thế mà giờ mới được nhìn tận mắt, trông cũng dễ thương chứ bộ????:004:

Ko ngờ trong mắt em chị là 1 bà già.:wall: Chuyến này chắc chị về cúng cơm xin đổi lại số tuổi cho nó phù hợp với từ bà:dance2:

L

linhnguyen29

Guest
10/3/09
25
0
1
TPHCM
Sửa lần cuối:
cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Haizzz...nhìn mọi người đi chơi hấp dẫn ghê ta, chắc mình cũng phải đăng ký 1 chân lon ton quá, hihihi, bữa vừa rồi sáng CN mắc ở nhà làm cháu ngoan, sau đó quay qua quay lại quên mất tiêu. HI HI

hoalan_chi

hoalan_chi

Cao cấp
Haizzz...nhìn mọi người đi chơi hấp dẫn ghê ta, chắc mình cũng phải đăng ký 1 chân lon ton quá, hihihi, bữa vừa rồi sáng CN mắc ở nhà làm cháu ngoan, sau đó quay qua quay lại quên mất tiêu. HI HI

anh có chịu đi đâu mà quên, anh Tuấn Nám nữa, ngày đó gọi hoài mà cũng ko chịu bắt máy, potay:wall:

ketoan4mat

ketoan4mat

Cao cấp
24/4/03
3,906
17
38
Sài Gòn đẹp lắm

trong đó có anh 4mat VTM đoám xem ai nào???:angel:

C

chau ruby

Guest
13/8/08
45
0
0
Long An
Anh 4 mắt nhìn vào là bít lìn, mà nhìn bình thường cũng xinh trai seo nhìn hình ở đây nhận k ra anh 4 mắt lun, anh minhthien321 oi, đâu mất tiu rùi, post hình lên cho pà con xem với!
Anh 4 mắt ơi, đâu có chắc rằng nick 4 mắt là sẽ bốn mắt đâu ha!hihihihihhihihihi

C

chau ruby

Guest
13/8/08
45
0
0
Long An
Chi Dung oi, e có 1 người bạn o An Giang nhg k phải là dân kế toán, nhg vẫn biết về kế toná, người này ở Chợ mới hay Mỹ Luông gì đó, có gần chỗ chị k?

huong85

huong85

Talkative Girl
25/1/07
1,171
5
38
38
Vĩnh Phúc-Đồng Nai-Gò Vấp
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều