Lai happy birth day

• Thread starter PAT
  • Ngày gửi
P

PAT

PAT
10/12/04
287
1
18
61
Ho chi Minh city
Tháng này sinh nhật nhiều người có máu mặt của wkt quá. Ngoảnh qua ngoảnh lại lại thấy sinh nhật bác chiendaxop rậm râu nhà ta.

Ê bác chiendaxop. Chúc mừng sinh nhật từ PAT béo nhá. Nhớ để râu rậm thêm trong quyến rũ ra phết đấy.

Chúc bác có nhiều năng lượng để post bài cho wkt nhiều hơn nữa nhé

PAT

Khóa học Quản trị dòng tiền
ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Đề nghị nhiệt liệt chào mừng sinh nhật của của Anh, đề nghị toàn bộ WKTer khăn áo chỉnh tề chào mừng một con người giống chegevara nhất WKT, môt người dễ khiến người ta liên tưởng tới Các-Mác nhất WKT, và là một người râu dài nhất WKT. một con người có những đóng góp không ngừng và đạt hiệu quả cao cho WKT. ngày hôm nay chúng ta hân hạnh tôn vinh Anh và nhân vật đó là Anh: CHIÊN-DA-XỐP

To bác chiên da xốp: Bác xem thế nào kết hợp với bác KqThìn bổ sung thêm vitamin gâu gâu cho A, E WKTer vào chủ nhật này đi.hihi :banana: :banana: :banana:

Sửa lần cuối:
cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Chúc anh có 1 SN thật vui vẻ, ngày càng... trẻ ra... hi hi hi.

K

ketoancon

Giang hồ quy ẩn
30/7/04
94
8
0
HCM
Chúc mừng sinh nhật anh! Chúc anh ngày càng trở thành một chiên gia giỏi và ngày càng bớt xốp đi! hihi

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
Chúc mừng SN Chiên-da-xốp, chúc anh một tuổi mới với nhiều thành công mới, đặc biệt là thêm nhiều mối làm ăn ngon lành để có thể dẫn bọn em đi ốp-lai-rai :dzo:

N

Nobita816

Guest
21/4/05
15
0
0
Somewhere I belong
Thấy mọi người vào đông vui quá nên Nobita cũng muốn hưởng ứng hì..hì...Nobita ta cũng nhìn thấy nick của bác Chiêngiaxốp từ lâu nhưng đến bây giờ tổng hợp những điều mọi người miêu tả nên cũng hình dung ra rùi.... bottom up:beernow: ...Xin chúc bác có nhiều niềm vui và lúc nào cũng trẻ như bác PAT là được rùi :biggrin: .

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
ziczac nói:
To bác chiên da xốp: Bác xem thế nào kết hợp với bác KqThìn bổ sung thêm vitamin gâu gâu cho A, E WKTer vào chủ nhật này đi.hihi :banana: :banana: :banana:

Rất tán thành ý kiến của Ziczac! Ốp-lai-rai điiiiiiiiiiiiii.

Chúc mừng sinh nhật Anh.
Chúc anh ngày càng phong độ

Sửa lần cuối:
T

thao

Guest
Chúc mừng sinh nhật anh Chiêndaxốp, chúc bác "già" thêm một tuổi nữa nhen....

S

suongdemtv

Trung cấp
15/4/04
120
0
0
Truy cập trang
Em cũng xin được góp vui mừng sinh nhật bác. Chúc bác công thành danh toại, ước gì được nấy. Và ngày càng gắn bó với wkt hơn.

P

PHIHUNGVN

Cao cấp
4/1/05
1,394
12
38
50
HANOI
A may quá vẫn kịp chúc mừng bác. Chúc bác vui, trẻ . Và trên bảo chỗ khác đều nghe.

Nhat Dieu

Nhat Dieu

Cao cấp
16/6/05
586
23
18
Pleiku
Đông vui quá nhỉ, em cũng bắt chước adua theo!
Chúc bác chiên da xốp sinh nhật dzui dze!

T

Tien Huyen

Guest
19/5/05
2
0
0
Ho Chi Minh city
em cung moi tham gia vao WKT thoi va dang con rat lo ngo. Nhung thay moi nguoi chuc mung SN anh chiendaxop cung adua theo.
chuc anh sinh nhat vui ve nhe

C

Chiên da xốp

Cao cấp
Cám ơn các bạn rất nhiều. Sáng giờ bận việc không vào đây, có nhận được tin nhắn của MINA, merci nhiều.
Mình bây giờ cũng già rồi, trong làng IT thì thuộc loại về hưu rồi. Vài năm nữa thì gọi là chúc thọ chứ không phải chúc sinh nhật nữa, hi hi.

L

lannhu

It's me!
14/10/04
1,372
2
0
42
~S~
Em kịch liệt phản đối, gì chứ chuyện này thì không thể chung như thế được (hehe.., ai muốn được thưởng thức 1 buổi sinh nhật hòanh tráng khác thì a zua theo lannhu bỏ phiếu chống dzụ này đê)

Bác chiendaxop có đồng ý như vậy không ạ? Chúc Bác sẽ có 1 buổi sinh nhật đầy ý nghĩa!

SUNF

SUNF

Trung cấp
2/10/03
176
4
0
52
Hà Nội
Chào bà con cô bác xa gần. Sau một thời gian vắng mặt vì chuyện riêng, SUNF đã có thể quay lại với WKT thân thiết. Bài đầu tiên, xin chúc mừng sinh nhật bác chiendaxop, (mặc dù đã gặp bác mấy lần mà vẫn chưa biết tại sao bác lại có cái nick như vậy). Chúc bác càng ngày càng cay nhé, như các cụ vẫn nói: Gừng càng già càng cay mà... :) Hẹn gặp bác tại Sài gòn một ngày gần nhất nhé.

Nguyet huong

Nguyet huong

Guest
Mừng thọ Bác Hùng!

Chúc Thọ Bác Hùng.
Chúc bác thêm sức khỏe. Tặng bác dăm cái chữ mừng thọ:
PHÚC LỘC KHANG NINH bốn chữ vàng son
Thêm chữ THỌ tô vào thật đẹp.

Chúc Bác thêm 1 tuổi, râu dài thêm 1 chút, và nếu có bạc thì hãy bạc đầu, chớ có bạc râu - bởi các cụ có câu: Bạc đầu thì giầu, bạc râu thì nghèo!
hìhìhì! Chúc bác mọi sự như ý trong ngày sinh nhật, và tất cả những ngày còn lại trong năm!

K

ketoangiachat

Lão già ham vui
8/10/04
246
3
0
Nơi bình yên Chim hót
Hêy, đang lọ mọ vào kiểm tra ngày sinh tháng đẻ của một số người, lại phát hiện ra Lão rậm râu sinh đúng ngày này. Một Lão già đi chúc sinh nhật một Lão già hơn..!! hi hi, vậy ra chúng ta vẫn còn trẻ nhỉ????? bác Hùng.

Thôi chúc mừng bác thêm một tuổi nhé, ăn nhiều, uống nhiều, lâu già.
Nhân ngày SN Bác chiên da xốp, Lão gia xin công bố luôn bí ẩn của nick này, đó là đọc trại đi của: Chuyên gia soft(ware), tức là "hàng cao thủ" đó.

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
594
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
Hôm nay không online được, giờ mới lò dò vô đây. Những lời chức tốt đẹp đã có hết rồi, xin chúc bác sinh nhật vui vẻ !

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA