Chuẩn bị cho giải đấu mới

• Thread starter tinh_tinh
  • Ngày gửi
T

tinh_tinh

Guest
Hi mọi người !

Sau trận thua vừa rồi, đội mình bị loại khỏi giải đấu. Tinh tinh nghĩ thế này:
Thua thì cũng cú thật (nói thật là họ không mạnh hơn mình), cũng buồn (đội mình đá không hết sức). Tinh tinh không nói về kết quả trận đấu hay tiếp tục như thế nào, có được vào vòng trong nữa không, vì cái đó qua rồi.
Cái Tinh Tinh muốn nói ở đây là tinh thần thể thao, hơn nữa là tinh thần đoàn kết. Cái này Tinh Tinh nhấn mạnh rất nhiều lần trong diễn đàn. Sau trận thua vừa rồi, để tổng kết giải nhưng khá ít người tham dự (tại quán bia Hiếu Béo -fafilm). Chúng ta nên duy trì đội bóng một cách lâu dài, tinh tinh nghĩ đây là sân chơi tốt, là nơi giao lưu học hỏi. Chúng ta còn cả chặng đường dài đằng sau cùng với các giải đấu đẳng cấp hơn nhiều.
Trên đây là một số suy nghĩ của mình, tinh tinh xin được chia sẻ cùng mọi người.
Chúc CLB Bóng Đá thành công, đoàn kết.

Khóa học Quản trị dòng tiền
thumper

thumper

Lối cũ ta về .......
23/7/07
1,406
1
38
Tuổi thơ tôiiiiiiiiiiiiiiii

Em xin lỗi cả nhà - những thành viên luôn hết mình với trái bóng,
Em xin lỗi chị em cổ động viên nhiệt tình.

Trận quyết định với VNexpress, em ko tham gia được lại ko thông báo kịp cho các pác chuẩn bị khiến đội ta vào trận với tâm lý không tốt,
Sau trận đấu em lại ko vào rút kinh nghiệm với cả nhà nữa ...hic hic tội càng thêm nặng....

Mong cả nhà bỏ qua cho em.

@ Tùng chéc: Tao biết mày luôn nhiệt, tao cũng vậy.
Mày " nói" tao lúc đó rất đúng, nếu là tao, tao cũng làm như mày. Nhưng tao vì lý do khách quan mà ko tham gia đựoc. mày thông cảm cho tao.

@ pác Tinh Tinh: pác nhận xét đúng , quả thực giờ phải kiếm thêm 1 thủ môn dự bị, hoặc 1 pác nào đó train thủ môn để tránh trường hợp như trận vừa qua.

Mùa giải mới nào......Em sẽ cố gắng nhiệt hơn nữa he he he.

Cả nhà cố gắng cố gắng nhé.
Văn phòng mới trong sân Mỹ Đình, em sẽ làm quen với các pác bên đố, bố trí đội ta lên trình độ Quốc tế đá sân 11 cho máu lửa.

C

cinemax

Jole Black
29/10/08
56
0
0
HN
Xin lỗi phải bằng hành động cơ. Ví dụ mời cả đội và chị em cổ vũ một trận :beer: chẳng hạn :dance2:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA