Sự may mắn hy hữu mà chính mình gặp phải

• Thread starter phong2v
  • Ngày gửi
phong2v

phong2v

Guest
Xin kể với các bác câu chuyện có thật vào lúc 8h kém 10 phút sáng nay (ngày 11 tháng 12 năm 2009)
Mình sáng nay đi làm, đang tham gia giao thông đoạn đường hướng từ Ngã tư Đại Cồ Việt về hướng Lê Duẩn. Đang đi thấy tự nhiên trước mình 1 đoạn có 1 người ngã xe, và liên tiếp 5-6 xe theo sau thi nhau tông vào nhau gây tai nạn liên hoàn, mình vội vàng phanh xe nhưng cũng ko dám phanh gấp gì sợ thằng đằng sau tông, xe chưa dừng hẳn thì lại nghe thấy tiếng tông xe nhau liên tiếp phía sau lưng, quay đầu lại thì lại thấy cảnh 1 loạt như phía trước là 5-6 xe cũng tông nhau liên hoàn, bên tay trái thì 1 xe cũng phải dừng và bên phải cũng có 1 chị không sao như mình.
Hiện trường vụ tai nạn phai trên 10 xe máy tông nhau, và phải có hơn 20 ngươì gặp nạn, máu me chảy đầy đường, thế mà duy nhất có mình và chị bên cạnh là hoàn toàn ko sao và đứng giữa luôn trong hiện trường đó,
Thật là may mắn, (đúng là ở hiền gặp lành) :004::004::004:

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

Trnghia

Trung cấp
29/11/08
134
1
18
40
Vung Tau
Có thật máu me đầy mình không vậy bác. hay bác nói quá ấy chứ hehe:wall::004:

FBI

FBI

*[Đẹp trai nhất web]*
2/7/08
274
5
18
Biết làm gì
Hiện trường vụ tai nạn phai trên 10 xe máy tông nhau, và phải có hơn 20 ngươì gặp nạn, máu me chảy đầy đường, thế mà duy nhất có mình và chị bên cạnh là hoàn toàn ko sao và đứng giữa luôn trong hiện trường đó,

Nếu là em thì em sẽ hỏi tên, xin số điện thoại chị bên cạnh :004:

T

Trnghia

Trung cấp
29/11/08
134
1
18
40
Vung Tau
A quên mất nếu vậy thì chúc mừng bác. Tối nay bác phải đi khao anh em 1 chầu nhậu say bí tỷ nha (biết đâu trên đường về thì...):004:

1

1987

Guest
21/5/09
158
0
0
36
Hai Phong
Xin kể với các bác câu chuyện có thật vào lúc 8h kém 10 phút sáng nay (ngày 11 tháng 12 năm 2009)
Mình sáng nay đi làm, đang tham gia giao thông đoạn đường hướng từ Ngã tư Đại Cồ Việt về hướng Lê Duẩn. Đang đi thấy tự nhiên trước mình 1 đoạn có 1 người ngã xe, và liên tiếp 5-6 xe theo sau thi nhau tông vào nhau gây tai nạn liên hoàn, mình vội vàng phanh xe nhưng cũng ko dám phanh gấp gì sợ thằng đằng sau tông, xe chưa dừng hẳn thì lại nghe thấy tiếng tông xe nhau liên tiếp phía sau lưng, quay đầu lại thì lại thấy cảnh 1 loạt như phía trước là 5-6 xe cũng tông nhau liên hoàn, bên tay trái thì 1 xe cũng phải dừng và bên phải cũng có 1 chị không sao như mình.

Anh ác thật đấy, cả bàn dân thiên hạ lúc đó đang khóc dở mếu dở vậy mà anh vẫn cười được vì có anh và chị bên cạnh may mắn.Bó tay với anh luôn.Hic hic hic

phong2v

phong2v

Guest
Anh ác thật đấy, cả bàn dân thiên hạ lúc đó đang khóc dở mếu dở vậy mà anh vẫn cười được vì có anh và chị bên cạnh may mắn.Bó tay với anh luôn.Hic hic hic
em ơi nhưng a vẫn giúp đỡ người ta mà, chẳng lẽ anh cung phải ngã để chia sẻ cùng sao :wall::wall::wall:

hoalan_chi

hoalan_chi

Cao cấp
Buổi sáng nghe được câu chuyện "Cười Chút Chơi":004:, nếu nó tung nhiều xe và máu me thế chắc sẽ có lên báo và ảnh đó anh Phong, Chúc mừng anh đã nằm 1 trong 2 con số may mắn!:036:

Marlboro

Marlboro

Yes, I can !
27/7/08
739
19
18
Hà Nội
www.google.com
Chắc hôm đấy bác Phong không đội mũ bảo hiểm nên mấy người đi sau bị phản chiếu ánh nắng chói mắt tưởng là UFO nên không dám lao vào, quả là chị bên cạnh bác ý ở hiền gặp lành nhờ được bóng quan lớn hà hà...:026:

Sửa lần cuối:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA