Chúc mừng Việt Nam vào chung kết

• Thread starter Tigon-ETC
  • Ngày gửi
Great life

Great life

Guest
20/11/06
143
0
0
Gửi lời yêu thương
Chúc mừng tuyển nữ Việt Nam giành ngôi vô địch

Hi vọng, ngày mai tuyển nam Việt Nam cũng giành ngôi vô địch

Khóa học Quản trị dòng tiền
thanhvunt

thanhvunt

http://thanhvunt.com
22/1/06
2,077
10
0
Nha Trang
thanhvunt.com
Bóng đá nam tại Seagames 25 có nhiều bất ngờ, đội Thái Lan bị loại từ vòng bảng, Lào đứng đầu bảng và Việt Nam vẫn không vô địch.

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
17h hôm nay trái bóng tròn lại lăn trên sân với hàng triệu con mắt dõi theo. Trời Hà Nội hôm nay lạnh nhưng có lẽ sẽ thực sự nóng khi tiếng còi khai cuộc bắt đầu.
Hoan Hô Đội Tuyển Bóng Đá Nam Việt Nam !!!
Chúc các bạn mang chiến thắng về cho Nước nhà !
Còn chúng tôi những cổ động viên nhiệt tình sẽ cổ vũ cho các bạn ... bên cạnh những cốc bia :004:

phong2v

phong2v

Guest
Bóng đá nam tại Seagames 25 có nhiều bất ngờ, đội Thái Lan bị loại từ vòng bảng, Lào đứng đầu bảng và Việt Nam vẫn không vô địch.
Hôm nay bác mạnh dạn đến chỗ nào đó xem bóng đá và hô to lên thế, em sẽ miễn phí bác bông băng và thuốc đỏ :004::004::004::004:

M

minhthai

Trung cấp
18/1/08
128
1
0
in long hate
Chiều qua, nghe chương trình SÀI GÒN BUỔI CHIỀU trên sóng radio:
Giọng của phát thanh viên...đẹp trai:
" Xin chúc mừng cho đội tuyển bóng đá nữ Việt Nam, một lần nữ đội tuyển bóng đá nữ chúng ta khẳng định được khả năng của mình, chúc mừng. Hy vọng ngày mai đội tuyển nam Việt Nam sẽ giành chiến thắng..."
và câu này mới quan trọng:
" Các bạn chúng ta không nên quá khích để vui mừng cho chiến thắng của đội tuyển bóng đá nữ chiều nay, mà hãy.... để dành cho ngày mai."" hehehe

Phát thanh viên còn bảo vậy mừ.

huong85

huong85

Talkative Girl
25/1/07
1,171
5
38
38
Vĩnh Phúc-Đồng Nai-Gò Vấp
ở TP. HCM tối nay có ai đi cổ động bóng đá không? bangron, cờ phướn có đầy đủ rùi nè ^.^!:dance2:

huong85

huong85

Talkative Girl
25/1/07
1,171
5
38
38
M

minhthai

Trung cấp
18/1/08
128
1
0
in long hate
Q8, mình đến Bến Thành khá gần nhưng ko có đồng đội, nhác đi. hihi

huong85

huong85

Talkative Girl
25/1/07
1,171
5
38
38
Q8, mình đến Bến Thành khá gần nhưng ko có đồng đội, nhác đi. hihi

ra đường là vui thôi mà, năm ngoái AFF cup. H đi với con pé em, có 2 đứa mà cũng vui thiệt là vui, :004:
năm nay đi chung với mấy đứa bạn ^.^!

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
Anh Phong hôm nay ra đường alo em nhé. Cờ quạt, mũ nón đủ cả rồi ah. Em xin 500 hình :036:

1

1987

Guest
21/5/09
158
0
0
36
Hai Phong
Nói thật với các bác nha, em không thích đá bóng nước ngoài dù có là giải jì hay các đội tuyển lừng danh thế giới thì em cũng k xem. Nhưng k hiểu sao cứ đến Seagame là lòng em lại háo húc trông đợi từng trận đấu của đội tuyển Việt Nam và hồi hộp chờ đợi từng bàn thắng của Việt Nam. Mỗi khi các cầu thủ đội nhà ghi bàn là em phấn khích nhảy cẫng lên vừa nhảy vừa hô:" Vào rồi, Việt Nam thắng rồi" mặc dù có cả khách khứa bạn bè của bố mẹ. Sau đó thấy mọi người cứ ngơ ngác nhìn mình, ngại quá đành bẽn lẽn ngồi sụp xuống.Hic hic

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Hehe seo giống mình thế nhỉ tối qua VN lại vô địch bóng đá nữ vui quá là vui. Đòi ra đg chồng bảo bé lắm đây mà lại đòi đi "bão". Đau sờ cau

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
Hehe seo giống mình thế nhỉ tối qua VN lại vô địch bóng đá nữ vui quá là vui. Đòi ra đg chồng bảo bé lắm đây mà lại đòi đi "bão". Đau sờ cau

Chị có chồng rồi áh :wall::wall::wall::wall: E spam phát

phong2v

phong2v

Guest
luckygirl85 nói:
Anh Phong hôm nay ra đường alo em nhé. Cờ quạt, mũ nón đủ cả rồi ah. Em xin 500 hình
Heeeee, nếu VN thắng chắc chắn anh xuống đường đi bão, nhưng về khoản ảnh thì anh suy nghĩ đã, sợ lúc mang đi là máy ảnh, mang về là cục gạch

K

kunkun82

Trung cấp
23/9/09
106
1
18
tphcm
Chi máu hén chị nghĩ hoà keke, tối nay mà thắng nhất định cho con đi "bão" với mình

Thấy chị Chi hok máu bằng chị dau ah nghen!! kkekekeke:004:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA