Loa loa... Chia tay ZZ nào

• Thread starter XIANGQIANG
  • Ngày gửi
XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Hic, sau một hồi đàm phán căng go, quyết liệt... Buổi chia tay Ziczac đã được ấn định như sau:

Thời gian: 3pm ngày 26.6.05

Địa điểm: Cafe Lâm

60 Nguyễn Hữu Huân

Thân mời bà con cô bác gần xa tới chia tay bác Ziczac để lên đường vui vẻ... hẹn ngày tái ngộ.

Mà bác nào có quà gì gửi vào Miền Nam, thì nhớ mang theo luôn nhé.... Ziczac may túi 12 gang mang đi mà đựng nào...

Khóa học Quản trị dòng tiền
Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Ơ thế đã đến ngày ziczac vào Nam rồi à? Sao nhanh thế, vừa mới hôm nào còn đi ăn thịt chó với nhau. Hu hu hu... Nhanh mang xô ra hứng nước mắt cho tôi với nào.

Ziczac vào trong đó cho các mem miền Bắc gửi lời hỏi thăm bà con trong Nam nhé! Nhớ gửi kèm tin nhắn riêng tới anh hói nhà tớ nữa, bảo anh ấy "sờ vờ" vừa vừa thôi. Cám ơn bác phantuannam đã gửi bánh sầu riêng cho các mem ngoài này. Lần sau nhớ gửi nhiều hơn nữa để ăn cho thoả.

Bao giờ mới gặp lại được ziczac đây? Ziczac ơi là ziczac ơi! Hì hì hì...

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Trùi, phát này bác Tu Anh khóc hơi bị hoành tráng đấy, cái lão camto bảo thơ mãi chả thấy đâu, đến hôm này ko có thì ông lôi mày vào miền nam cho Ira nó xử, nghe nói đợt này HN huy động mấy tấn cafe cho bữa chia tay với ziczac có đến 10 ôtô cà phê hạt bắt đầu xuất phát từ Buôn Mê Thuột trong đêm nay dự tính khoảng 5h sáng mai tới HN sẽ đưa vào rang xay tại HN theo hương vị HN để phục vụ cho buổi chia tay, các bác nhớ có mặt kịp thời hết mất chỗ cafe ngon mà chơi phải chỗ cafe cháy thì chết dở.

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Sao ghen tị với Ziczac quá đi mất. Khi ra đi có nhiều người ............ khóc than.
To Nguyen Tu Anh : Nam đang có kế hoạch mở một cửa hàng bán đặc sản các miền ở Hà Nội. Khi nào xong Nam mời cả nhả vào mua ủng hộ :wall:
To Ziczac : Ông nhớ lấy hộ tôi tài liệu nhé. Nhờ Giang Còi đưa đi, vì Giang Còi biết nhà đấy.

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Giang còi ơi đi lấy tài liệu mật cho Nam luôn đi rồi hôm đó đưa cho tôi luôn khỏi đi lấy nữa nhở. ở số 104 Lò Đúc số ĐT: 04 821 32 33 hỏi Bác Vân hoặc Anh Tú mật khẩu khai báo là :"cháu là người yêu của Phan Tuấn Nam ở SG, anh ý uỷ quyền cho cháu tới nhậu à tới nhận cái gì đó bí mật để mang vào nam cho Anh ý" đối phương sẽ trả lời: "ok" vậy là bà cầm nguyên cái gói thuốc nổ đó về cất giữ rồi chủ nhật đưa tôi để tôi vận chuyển vào nam cho nó.Cứ thế nhá, thằng cu nam nó bảo bà là bạn tốt của nó đấy.

Retngot

Retngot

Guest
20/7/04
121
0
16
44
??
Truy cập trang
Nguyen Tu Anh nói:
Ơ thế đã đến ngày ziczac vào Nam rồi à? Sao nhanh thế, vừa mới hôm nào còn đi ăn thịt chó với nhau. Hu hu hu... Nhanh mang xô ra hứng nước mắt cho tôi với nào.

Ziczac vào trong đó cho các mem miền Bắc gửi lời hỏi thăm bà con trong Nam nhé! Nhớ gửi kèm tin nhắn riêng tới anh hói nhà tớ nữa, bảo anh ấy "sờ vờ" vừa vừa thôi. Cám ơn bác phantuannam đã gửi bánh sầu riêng cho các mem ngoài này. Lần sau nhớ gửi nhiều hơn nữa để ăn cho thoả.

Bao giờ mới gặp lại được ziczac đây? Ziczac ơi là ziczac ơi! Hì hì hì...

úi giời, may mà lần trước em không có mặt chứ không thì em cương quyết phản đối chuyện ........giết hại động vật trung thành ..

Retngot

Retngot

Guest
20/7/04
121
0
16
44
??
Truy cập trang
Chuyến này coi như em không có duyên..........diện kiến pác Zic Zac rồi...huhuhu. Pác Tú Anh với cả em lăng quăng ôm hôn thắm thiết tạm biệt pac ZZ hộ Retngot nhé :D

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Hu hu hu, bác ziczac đi vui vẻ nha, mà em thấy quà MNam gửi vào nhiều lắm đấy, đừng có rơi rớt dọc đường là được...

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
XIANGQIANG nói:
Hu hu hu, bác ziczac đi vui vẻ nha, mà em thấy quà MNam gửi vào nhiều lắm đấy, đừng có rơi rớt dọc đường là được...
Nhiều lắm hả em? Kiểu này chắc phải "biệt phái " người ra đón Ziczac ngay tại sân bay thôi, không hắn đem quà về nhà cất bớt thì sao. Đồng chí Phantuannam đi lo chuyện này nhé, hi hi. (không biết đồng chí này đủ "trong sạch" để giao chuyện này không ta?!?)
P/s: hix hix, các bác hẹn hò cái gì mà em gái của cothant phải ngồi chờ từ 3h đến 4h thế???

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
cothant nói:
Nhiều lắm hả em? Kiểu này chắc phải "biệt phái " người ra đón Ziczac ngay tại sân bay thôi, không hắn đem quà về nhà cất bớt thì sao. Đồng chí Phantuannam đi lo chuyện này nhé, hi hi. (không biết đồng chí này đủ "trong sạch" để giao chuyện này không ta?!?)
P/s: hix hix, các bác hẹn hò cái gì mà em gái của cothant phải ngồi chờ từ 3h đến 4h thế???
Tôi cử ông và anh Vrgin đi. Vậy mà bây giờ nói tôi đi là sao?
Tôi chặt ông ra làm mấy khúc nhá!

Nhat Dieu

Nhat Dieu

Cao cấp
16/6/05
586
23
18
Pleiku
Pác phantuannam oi! Làm gì mà ghê vậy, cothant là người thế nào mà pác đòi chặt pác ấy thành mấy khúc vậy?Cho em can đấy!he he he

To Xiangqiang! ủa mà sao là "qùa MNam gởi vào nhiều lắm đấy"?. Phải là quà MBắc chứ hỏng biết câu này có ý gì không vậy?

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
hi`hi`, tức là quà Miền Bắc gửi vào Miền Nam nhiều lắm, các bác cứ chuẩn bị viết giấy biên nhận, gửi ra cho em nhé...

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Đề nghị các Mem MN hết sức bình tĩnh không manh động, ziczac buộc phải thông báo sẽ vào muộn hơn so với dự kiến ban đầu do phải đi bằng xe ôtô (xe công te nơ 90 phit) kéo theo toàn là quà của mọi người gửi cho nhau ko hà, hình như ko có gì gửi chung cho mem MN đâu điểm mặt qua thử coi: bác VVN gửi cho bác MINU à MINA, bác hu-em-ai gửi cho bác handung107, người nhà của Phantuannam gửi cho phantuannam....khổ qúa ziczac cũng được nhiều nhưng dùng hết từ hôm qua rồi, ôm hôn thắm thiết các bác XQ, Nguyen Hang, hu-em-ai, và bắt tay thân thiết, chộp hình lưu niệm cùng các bác VVN, VAT....nói chung là những món qùa động viên tinh thần hết sức ý nghĩa. Các man mem MB gửi cho các các woman mem MN ngàn nụ hôn yêu thương uỷ quyền cho ziczac, các woman mem MB giữ ý chỉ bắt tay các man mem MN và cũng uỷ quyền cho ziczac. MN chú ý đảm bảo an ninh khi nhận quà MB gửi vào nhé do tính chất nhạy cảm của món quà nên nhất thiết phải bảo vệ ziczac tránh người nhận quà sau phải nhận quà bị bầm dập, ko còn nguyên hình dạng.từng người từng người nam cũng như nữ xếp hàng trong trật tự và ko được nhìn trộm quà của người khác.
(phỏng theo xã luận báo Nhà 8 ngày hôm nay)

A

anhtuan709

Guest
23/6/05
18
0
0
41
TP Vinh - Nghệ An
Chao mừng anh ZZ trợ lại MN!!

Nhờ anh Zic mà Tuấn này hiểu biết nhiều hơn về WKT. Thật bổ ích khi tham gia vào WKT phải không các mem.
Hi vọng ngày nao đó gặp được anh Zic.và các mem khác nữa.
Ah anh Zic ơi số ĐT của Tuấn là 0908724466. Khi nào anh Zic ra khu miếu nổi uống cafe thi liên lạc với Tuấn nha.
Nhưng giờ hết dùng được rồi vì chưa có "nước" hi hi. "chưa tới 10 tây mà".
Mà anh Zic có đưa đặc sản quê nhà vào không đó.
Liệu vào tới nơi còn chút nào không?

Sửa lần cuối:
P

PHIHUNGVN

Cao cấp
4/1/05
1,394
12
38
50
HANOI
ziczac nói:
hình như ko có gì gửi chung cho mem MN
To Cothant và Phan tuấn Nam đề nghị giám sát quà của ZZ mang vào, thay mặt anh em MB mình có gửi quà cho anh em MN một túi to. Đề nghị giám sát chặt chẽ kẻo rồi ZZ xơi hết trên đường đi.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA