Báo lỗi khi gửi file lên cơ quan thuế

• Thread starter Trang ads
  • Ngày gửi
T

Trang ads

Guest
10/12/09
11
0
0
37
HaNoi
Hi pakon!
Máy mình cài phần mềm kê khai thuế TNCN 2.2. Khi mình kết xuất ra file để gửi lên cơ quan thuế máy báo lỗi là: Có lỗi trong quá trình tải file lên máy chủ. Xin vui lòng kiểm tra lại file của quý vị.
Có ai biết lỗi này không chỉ giúp mình với.
Thanks cả nhà
Mail của mình là:trang.vk@adsolutions.vn

Khóa học Quản trị dòng tiền
ketoan4mat

ketoan4mat

Cao cấp
24/4/03
3,906
17
38
Sài Gòn đẹp lắm
Hi pakon!
Máy mình cài phần mềm kê khai thuế TNCN 2.2. Khi mình kết xuất ra file để gửi lên cơ quan thuế máy báo lỗi là: Có lỗi trong quá trình tải file lên máy chủ. Xin vui lòng kiểm tra lại file của quý vị.
Thanks cả nhà

Bạn có thể chụp hình gửi lên đc không?

Va Anh Toi

Va Anh Toi

Guest
Kiểm tra lại Tệp khi kết xuất, có thể trùng với các tệp trước, hoặc gửi sai file lên cơ quan, file gửi không gửi lại gửi file kết xuất A3

T

Trang ads

Guest
10/12/09
11
0
0
37
HaNoi
thanks moi người đã chỉ giúp,nhưng mình không biết chụp ảnh màn hình báo lỗi ấy ntn. bạn biết chỉ mình với

xct

xct

Sơ cấp
25/4/09
45
0
0
Xa lắm ...
bạn không gửi được qua đường truyền internet thì thôi. Đằng nào bạn cũng phải lên thuế nộp bảng kê đúng không. Bạn coppy phần đó vào usb mang lên họ sẽ nhận dữ liệu từ usb cho bạn. Hôm nay mình cũng vừa làm như thế. Vì máy của mình cũng báo lỗi y như của bạn vậy

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,115
514
113
Thủ Đô
Hi pakon!
Thanks cả nhà
bạn đổi tên tệp là được thôi.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA