Mỗi tuần một chuyên đề

Mỗi Ngày 1 Điều ước

• Thread starter pipi134
  • Ngày gửi
M

meomuopdihoang

Guest
27/12/08
29
0
1
4 bể là nhà
ước j` mọi người nhìn nhận sự việc này đơn jản hơn... đơn jản như cái khái niệm jang hồ cũng đơn thuần là jang nắng và fụ hồ...:036::036:

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

nguyen lam ngoc

Trung cấp
ước sao năm mới mình không còn..."lạnh lẽo" nữa. 25 mùa lá xanh rồi lá vàng mà mình vẫn chỉ đếm lá 1 mình:wall::026::
WHY
?????????????????

Sửa lần cuối:
N

nhanphan9x

Guest
18/3/09
1
0
1
33
quang nam
uoc gi minh bot tinh tre con,ca tinh thieu kien nhan :015:di boi no ko can thiet sv ke toan nhu minh

S

shining

Guest
6/1/09
0
0
0
Hanoi
ước cho một năm mới đến với mình trong sự bình yên.
ước cho ai cung có một năm đủ và hiểu thế nào là đủ với mình, đủ sự yêu thương, đủ tiền để mua những thứ mình cần không phải là quá, đủ kinh nghiệm để hiểu giá trị cuộc sống và biết trận trọng nó :)

H

huynh lam

Guest
ước sao năm mới mình không còn..."lạnh lẽo" nữa. 25 mùa lá xanh rồi lá vàng mà mình vẫn chỉ đếm lá 1 mình:wall::026::
WHY
?????????????????

điều ước của chị Lam Ngoc sẽ thành hiện thực thôi...

khi đi tham gia tất niên chị chấm anh nào phải làm dấu anh đó nha !hihihi

chúc chị vui !

H

huynh lam

Guest
ước cho một năm mới đến với mình trong sự bình yên.
ước cho ai cung có một năm đủ và hiểu thế nào là đủ với mình, đủ sự yêu thương, đủ tiền để mua những thứ mình cần không phải là quá, đủ kinh nghiệm để hiểu giá trị cuộc sống và biết trận trọng nó :)

1 lời chúc đầy ý nghĩa...lời chúc của bạn sẽ thành hiện thực

chúc bạn vui !

H

huynh lam

Guest
uoc gi minh bot tinh tre con,ca tinh thieu kien nhan :015:di boi no ko can thiet sv ke toan nhu minh

tính trẻ con đôi lúc cũng vui đấy bạn...nhưng điều ước của bạn sẽ thành hiện th khi bạn cố gắng vượt qua chính mình ...chúc bạn học tốt !

T

thanhkttm

Sơ cấp
3/9/09
26
0
1
nha trang
thấy mọi người ước thích qua! cung phải ước không lai lẻ loi.tôi ước cho mỗi sớm mai thức dậy mọi nỗi lo buồn phiền sẽ biến mất.

N

NguyenhuongKT021286

Guest
16/7/09
39
0
0
Xứ sở bụi mù
Ước gì ông trời đừng có khóc nữa.......mưa hoài, mưa mãi vậy trời ơi....mưa vậy làm sao mà A. Bơ tham gia off được...

Q

quy vuong

Sơ cấp
30/10/09
13
0
0
thu duc
khàkha..! Ta là bụt đây.

Con cứ ước thỏa mái đi. Không nên kìm chế sự khao khác và ước muốn của mình. ( chỉ có đều là điều ước của con thành hiện thực hay kg là tùy vào năng lực của con mà thui :004:)

Nếu vậy "con" XIN "Bụt" cái vé máy bay về ăn Tết với gia đình!!!!! Kakaka

T

Tieuot222

Guest
16/1/10
0
0
0
Dinh Cong, Hoang Mai, HN
Hi bà con ! Lần đầu tiên mình mạnh dạn tham gia diễn đàn đấy...thấy hơi ngường ngượng(ko hiểu lý do). Lần đầu mà nên cũng muốn.. ƯỚC! Mình ước 1năm suôn sẻ, kiếm nhiều tiền hơn năm cũ, vui nhiều hơn và lo ít hơn. Ước bố,mẹ khỏe mạnh (để chăm cháu nội...hiii), ước chồng khỏe mạnh để luôn là chỗ dựa cho gia đình và chăm làm việc nhà hơn!!!.ước con trai luôn ngoan ngoãn hay ăn chóng lớn.

H

huechi89

Sơ cấp
10/5/09
18
0
0
44
Ha noi
Mình ước bố và 2 em mình có nhiều sức khỏe, cs bình yên. Yêu suôn sẻ, sống vui vẻ, cười sảng khoái. Ước cho tất cả mọi người thêm gần nhau.

H

hoalantrang2610

Sơ cấp
13/1/10
9
0
0
Nam Định
Mình ước cho mọi người có một sức khỏe thật dồi dào , có sức khỏe là có tất cả mà , sang năm mới sẽ có nhiều niềm vui mới , lúc nào cũng vui phơi phới , lộc tài thì luôn tấn tới !

M

MEOLUOIXINH

Guest
20/11/09
4
0
0
36
nghe an
em ước tất cả con trai trên đất nước việt nam nay biến mất hết. sao mà em ghét bọn con trai thế chứ. con trai ai cũng như ai cả chẳng khác nhau được 1 tí nào cả kể cả người yêu của em

K

kunkun82

Trung cấp
23/9/09
106
1
18
tphcm
em ước tất cả con trai trên đất nước việt nam nay biến mất hết. sao mà em ghét bọn con trai thế chứ. con trai ai cũng như ai cả chẳng khác nhau được 1 tí nào cả kể cả người yêu của em

Cô này chắc bị người yêu... lừa rồi hả em??? kakaka:004:

M

MEOLUOIXINH

Guest
20/11/09
4
0
0
36
nghe an
mình ước sang năm mới mình đi làm kiếm thật nhiều tiền để góp tiền mau tăng anh chi minh 1 chỉ vàng nhân ngày cươi nưa chứ.

M

MEOLUOIXINH

Guest
20/11/09
4
0
0
36
nghe an
bạn nói gì ma úp mở vậy nói rõ ra xem nào. bị người yêu... rồi hả la thế nào bạn nghi tiêu cực như vậy là ko tốt đâu." lời nói chẳng mất tiền mua, lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau"

L

LV lover

Guest
26/12/09
2
1
0
40
Hà Nội
Ước đc đi làm. Chỉ mỗi thế thôi (ngồi nhà dù làm và đọc bất cứ gì cũng chán)

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA