Chúc mừng sinh nhật Đoàn Hữu Hải !

• Thread starter tranvanhung
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
K

ketoancon

Giang hồ quy ẩn
30/7/04
94
8
0
HCM
Chúc mừng sinh nhật! Bác nhớ thường xuyên vào wkt chứ nếu không 'bọn trẻ' sẽ phải đi hỏi nhau haihuudoan là ai đấy? hihi.

Nhat Dieu

Nhat Dieu

Cao cấp
16/6/05
586
23
18
Pleiku
Chúc mừng sinh nhật! Chúc pác luôn:
Vui...........
Khoẻ.........
Trẻ...........
Yêu đời...........

C

CNN

Cao cấp
14/3/03
506
2
0
ĐH KTQD
Chúc anh sinh nhật vui vẻ!

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Anh Hải sướng nhé, được thêm nhiều bạn mới chúc Sinh Nhật kìa, hi hi.
Em cũng chúc anh luôn vui vẻ và trong năm nay sẽ... "dụ khị" được 1 nữa còn lại nhé, hi hi...

lequanghuy

lequanghuy

Giang hồ lãng tử
8/4/05
1,107
9
38
Hải Phòng
Chúc Bác sinh nhật vui vẻ và gặp nhiều niềm vui trong cuộc sống

H

hai huu doan

Guest
29/12/04
0
0
0
45
Vũng Tàu - Bà Rịa
Rất chân thành cảm ơn các bạn đã nhớ đến tôi :1luvu: thật tình thì tôi hơi bị bất ngờ, và cảm động, các bạn làm cho tôi cảm thấy thế giới chung quanh trở nên gần gũi và tươi đẹp hơn,tự hứa với lòng mình là sẽ cố gắng để luôn sống tốt và sống đẹp bởi vì quanh mình vẫn luôn còn những người bạn như thế.
Cảm ơn các bạn !đã cho tôi một niềm vui thật sự! tôi cũng cầu chúc cho các bạn gặp nhiều điều may mắn và mọi điều trở nên tốt đẹp ở nơi mà bạn đi qua!

Dạo này công ty có dự án nên phải đi công trường suốt thôi, không được ngồi văn phòng nên không có thời gian để vào webketoan,để được cùng với các bạn học hỏi, được đùa vui bằng nhưng bài thơ tếu táo...
Cảm ơn TRANVANHUNG,MINA,Ketoancon,NHATDIEU,KHANHDOAN,CNN,COTHANT,LEQUANGHUY thật nhiều nhé. :two:
p/s: Hồi bữa không được đi chơi tức ghê, đang ký chuẩn bị thời gian đâu ra đó rồi, đùng một cái thời khóa biểu bị lộn ngược hết trơn. mong rằng đợt offline sau sẽ cố gắng cùng tham gia với các bạn mới được.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA