den tu Co Do Hue mong mo

• Thread starter ngocanh291182
  • Ngày gửi
N

ngocanh291182

Trung cấp
chao nhung member vui tinh de thuong nhiet tinh va.......Ngoc Anh moi gia nhap vao web ke toan nay , mong som tim dong huong dang that lac tren moi noi duong. Nhanh nha khong NGOC Anh buon do, :0frown:

Khóa học Quản trị dòng tiền
phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Chiên da xốp nói:
đồng hương mất gốc đây, xin chào bạn
Anh chiên gia xốp!!!
Để anh em làm ăn nhé, không là lần sau 10 chai một lúc......ngất ngay :dzo: .

Nhat Dieu

Nhat Dieu

Cao cấp
16/6/05
586
23
18
Pleiku
Phantuannam ơi!
Hãy để mọi người làm quen với thành viên mới với chứ, hỏng lẻ chỉ để 1 mình cụ được làm quen với ngocanh thôi hay sao mà đi hù bác chiên gia xốp vậy? he he he

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Nhật Diệu nói:
Phantuannam ơi!
Hãy để mọi người làm quen với thành viên mới với chứ, hỏng lẻ chỉ để 1 mình cụ được làm quen với ngocanh thôi hay sao mà đi hù bác chiên gia xốp vậy? he he he
Không không phải thế! Mình rất muốn mọi người làm quen với Ngọc Anh (một cô gái huế với giọng nói êm ru - dịu - ngọt). Mình cũng muốn làm quen với Nhật Diệu, mail cho mình nhé vì mình không biết mail của bạn.
To ..................... , mình ghét ai gọi mình là cụ lắm nhưng thôi....... chuyện nhỏ.

Nhat Dieu

Nhat Dieu

Cao cấp
16/6/05
586
23
18
Pleiku
To phantuannam! Thôi nếu không thích thế thì cho Nhật Diệu xin lỗi nha! Vì thấy thành viên gia đình nhà 8- Ziczac hay dùng nên mình bắt chước thôi mà.

Nhat Dieu

Nhat Dieu

Cao cấp
16/6/05
586
23
18
Pleiku
To ngocanh291182,phantuannam! Rất hân hạnh được làm quen với 2 bạn nhé!
Hy vọng là NA sẽ có thêm được nhiều bạn bè từ đễn đàn này nhe!

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
ngocanh291182 nói:
thanks Nhat Dieu nha, Na cung mong ban co nhiue nguoi ban nhu Nam , ma NA con them 1 nguoi ban la Thanh cung choi voi NAm do
Ngọc Anh ơi sao không ai đánh mà khai lung tung thế?
To All : Ngọc Anh rất dễ xương tuy hơi xương xẩu tý, sao không ai chịu làm quen thế nhỉ? các anh ga lăng xăng WKT trốn đâu hết rồi không biết!?
To Ziczac mau làm quen với Ngọc Anh đi để khi nào ra Huế thì có chỗ mà ăn ngủ chớ.

Nhat Dieu

Nhat Dieu

Cao cấp
16/6/05
586
23
18
Pleiku
To phantuannam! Sao mà hấp tấp thế, từ từ mọi người sẽ làm quen mà, hỏng chừng lúc đó Ngocanh chẳng còn nhớ phantuannam thì đừng có khóc đấy nha!

Nhưng mà phantuannam hãy cẩn thận đấy, mọi người sẽ bí mật làm quen với NA, bạn sao biết được đây. hi hi hi.

N

ngocanh291182

Trung cấp
đúng rùi, Phan Tuấn NAm hãy cẩn thận đấy, Ngọc Anh cung chỉ mới quen sơ sơ thôi, thay Nhât Diệu khá quan tâm đến NAm đó nha, phải không NAm? hiiiiiiiiiii, mà NAm yên tâm đi, Ngọc Anh khong bao giờ có mới nới cũ đâu,các membẻ có đồng ý không nè.
Mà cũng thông báo cho cho Mysterman biết là Huế mộng mơ chứ không phải ....mô

E

ERPSolution

Trung cấp
6/4/05
191
0
0
49
HCMC
Chào NA, ND, PTN...

ERPS cũng là dân Huế chính gốc đấy nhé, chỉ mất gốc có 5-10% mà thôi
Rất vui mừng làm quen với các bạn

ERPS

NgHoangLong

NgHoangLong

Tâm - Ai cũng có
30/6/05
146
0
16
19
Bến Tre
Mình không phải là người xứ Huế nhưng mình rất thích phong cảnh cố đô, cho mình làm quen với nhé.
May mắn của mình là đã được đi nhiều nơi. Nơi mình đặt chân đến ở Huế là Chùa Thiên Mụ, Chợ Đông Ba, cầu Tràng Tiền, cầu Phú Xuân và nội ô. Mình đã từng mặc áo ... Long bào chụp hình làm kỷ niệm ở Huế đấy. Hy vọng một dịp khác đến Huế mình sẽ được Ngocanh và các bạn ở Huế làm hướng dẫn viên du lịch dẫn đi thăm những địa điểm mà mình chưa biết.

N

ngocanh291182

Trung cấp
Ngọc Anh và tất cả các bạn ở Huế rất sẵn lòng làm hướng dẫn viên cho những ai là thần dân của wkt này. Ngọc Anh cũng bật mí là Ngọc Anh đã gặp Mytra tai huế khi mytra vào Huế công tác rồi đó nha

C

Chiên da xốp

Cao cấp
còn mình thì là dân Huế chính gốc 100% ( bên nội, bên ngoại đều là Huế ), nhưng than ôi, bây giờ mình cảm thấy mình mất gốc hết 99% rồi !

N

ngocanh291182

Trung cấp
sao lại mất hết gốc đến 99% luôn zậy? nhưng không sao vẫn còn 1% hi vọng mà, dù gì cũng là người Việt NAm cả thôi, ok?

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA