duoc Phan tuan NAm gioi thieu vao

• Thread starter ngocanh291182
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Chào Ngọc Anh nhé!!! Quà vui khi cư dân Huế ghé thăm nhưng không có quà

haha, không ngờ phantuannam uy tín thế.
Ngọc Anh ơi! Muốn ăn đòn hay sao mà lôi tên Nam vào đây.
Quân thù khắp nơi mà bô bô cái miệng khéo lộ mọi chuyện nhà 8 hết.
Chào mừng Ngọc Anh nhá. Cho một tràng pháo tay cho cô gái Huế mặc áo dài tím mộng mơ, tay cầm nón bài thơ nào.

Nhat Dieu

Nhat Dieu

Cao cấp
16/6/05
586
23
18
Pleiku
To phantuannam!
Đúng là thành viên gia đình nhà 8 hèn chi giới thiệu người tham gia web cũng được quãng cáo lên đây nữa.he he he.

Chào cô gái Huế mộng mơ!

N

ngocanh291182

Trung cấp
sao lại sợ , NAm nhiều kẻ thù lắm à, có lẽ gây nhiều tội ác chứ gì, đáng đời nha,mà yên tam đi, Ngọc Anh vô đây sẽ giúp NAm ít kẻ thù đó, phải khao NA 1 chầu đi

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Chào Ngoc Anh, Phantuannam giới thiệu bạn vào cafe club à, hi hi... thế thì... Ziczac ơi, ra đọc nội quy của CFC cho người mới gia nhập và... cho người giới thiệu nghe đi nè... (nhớ nói luôn thời gian - địa điểm mà họ phải khao nhé), hi hi hi...
Cothant thắc mắc là làm sao bạn lại có thể giúp cho Nam bớt kẻ thù thế??? (uhm, nếu không tiện nói ra thì cũng không sao nhé, hi hi hi)
Cuối cùng, nãy giờ cothant chỉ đùa với Ngoc Anh thôi, đừng giận nhé! Chào mừng 1 thành viên mới của CFC - webketoan

N

ngocanh291182

Trung cấp
chào cothant, sao lại nói giỡn được chứ, đã nói là phải thật 101% luôn nha, hiiiiii, tai sao lai phải đọc nội quy ? điều đó NA tự làm cho mình rùi, còn chuyện khao a? ok thoi NA đồng ý hai tay hai chân nè,đia điểm Na chọn luôn : Cố Đô Huế mộng mơ nha, haaaaa, có ra được không nè...hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
KHông phải NAm giới thiệu, mà đồng nghiệp trong công ty quen NAm giới thiệu đó, NA lôi Nam ra để các member xử lý nAm ,hiiiiiiiiiiii, noi vậy thôi NAm tốt lắm nha, một member tích cực của Web này đó, mong quý vị ủng hộ với phương châm: thêm bạn bớt thù cho cuộc sống tươi đẹp hơn

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Ui cho làm quen với. Mình rất thích con gái Huế, nhất là giọng nói... nghe mà muốn mê tít....

Bắt tay làm quen cái nào....

N

ngocanh291182

Trung cấp
sao lại mê tít, con gái HÀ Nội cũng đâu có kém, Ngọc Anh thấy gái HN rất chi là dễ thương đó
Mà cũng opk thoi, Ngọc Anh vao web nay với phương châm "them bạn bơt thù" mà, à ,nếu các u muôn quen nhau thân hơn thì nên cho nhau nick ở yahoo đó,nick của ngọc anh là :benho291182

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
ngocanh291182 nói:
sao lại mê tít, con gái HÀ Nội cũng đâu có kém, Ngọc Anh thấy gái HN rất chi là dễ thương đó
Mà cũng opk thoi, Ngọc Anh vao web nay với phương châm "them bạn bơt thù" mà, à ,nếu các u muôn quen nhau thân hơn thì nên cho nhau nick ở yahoo đó,nick của ngọc anh là :benho291182
Thôi Ngọc Anh ơi, con gái HN nói chung rất dễ thương trừ cái cô Lăng Quăng náy thôi. Cô này chanh chua như sấu ấy.
Ngoài con gái HN thì con trai HN cũng lịch lãm và tế nhị lắm, không như con trai trong Nam cứ ù ù cạc cạc, không biết chiều phụ nữ gì cả trừ Nam ra. :1luvu:

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
phantuannam nói:
Thôi Ngọc Anh ơi, con gái HN nói chung rất dễ thương trừ cái cô Lăng Quăng náy thôi. Cô này chanh chua như sấu ấy.

Hi`, đúng là bạn tốt của tôi.... chắc định gây chiến tranh trên này hả???

phantuannam nói:
Ngoài con gái HN thì con trai HN cũng lịch lãm và tế nhị lắm, không như con trai trong Nam cứ ù ù cạc cạc, không biết chiều phụ nữ gì cả trừ Nam ra. :1luvu:.

Uh, Nam biết chiều phụ nữ lắm, nhưng chiều con gái thì còn phải xét...

N

ngocanh291182

Trung cấp
heee, thì nói chung Bắc NAm hay Trung gì cũng là con trai Việt Nam hết a, có phải không đông đảo bà con " trai", mà theo Ngọc Anh nghĩ thì Xiangquang hay NAm hay Cothan đều " ga lăng xăng" hết đó, đúng không nè, hiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
ngocanh291182 nói:
KHông phải NAm giới thiệu, mà đồng nghiệp trong công ty quen NAm giới thiệu đó, NA lôi Nam ra để các member xử lý nAm ,hiiiiiiiiiiii, noi vậy thôi NAm tốt lắm nha, một member tích cực của Web này đó, mong quý vị ủng hộ với phương châm: thêm bạn bớt thù cho cuộc sống tươi đẹp hơn

Định không lên tiếng nhưng nhịn không nổi........ cothant, zizac đâu rồi.... sao này có thường xuyên làm điều ác như phantuannam thì cũng phải chừa một đường là ngocanh nhé. Chỉ cần cô bé này quảng cáo thì dẫu đã bị gièm pha xuống đáy xã hội cũng được nâng lên đến chín tầng mây. Không biết cảm giác phatuannam thế nào chứ Virgin nghe những lời khen tặng phantuannam mà gai hết cả người.....hm,,,...chắc chú Nam này gắn cái bùa mê của Nam tào vào đây hay sao ấy nhỉ ????....he...he :rocker:

noi vậy thôi NAm tốt lắm nha
(ha...ha....ha :lol: )

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Em nhớ ít nhất thì Anh Virgin cũng khen em hơn 50 lần rồi.
Do đó anh khen em nữa cũng thế thôi.
Nói nhỏ nhé: Anh đang ganh tị với em phải không? Cùng tên Nam mà sao ai cũng khen em hơn anh.

N

ngocanh291182

Trung cấp
không cần p[hải ganh tị Virgin ới ời, Ngọc Anh cố tình khen Nam là để tạo sự chú ý từ các member trong này thôi, chứ như Nam phải tu đến 9 kiếp mới đu điều kiện để Ngọc Anh khen đó, hiiiiiiiiiiiiii,
Mà Ngọc Anh nếu bị NAm gắn bùa mê thì có lẽ những lời khen tặng NAm trước đây không phải đưa N l;ên 9 tầng mây mà ở tận dươi Nam Hải, hiiiiiiiiiiiii

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Tiếc quá, tiếc quá, hôm nay mới online được, vừa mới đi Huế về nè, trùi ui là trùi, sao ở ngoải mình hông online để nắm bắt tình hình cái nhỉ, đau thật, phí của giời thiệt, Ngọc Anh ơi mấy bữa nữa mà có ra được thì cứ ghi sổ cái vụ khao nha, rất có thể còn ra đó nữa trong thời gian gần, mà khổ cái tính mình lại mái thoải ăn hay măm nhiều có cần bảo Nam trợ giúp ít kinh phí thì để mình lấy rồi bữa nào cầm ra luôn cho nè. với lại cho Anh Em tí thông tin ra đó còn liên lạc chớ điện thoại bàn hay nhà gì đó cũng được nhỡ có lỡ độ đường còn có chỗ....ngủ nhờ chứ nhở.

N

ngocanh291182

Trung cấp
trời ơi răng uổng vậy ziczac ới ời, Ngọc Anh sẵn sàng ba cái vụ AU lắm lắm, haaaa, nhưng lại càng tiếc hơn là lần rồi mà ziczac gặp Ngọc Anh sơmd thì mới được thaỏi mái ăn, chứ lần tới có ra huế thì Ngọc Anh đây cũng xin nhiệt tình làm hướng dẫn viên miễn phí kiêm luôn vai trò ăn uống hộ bác ziczac luôn nha, bác cứ mái thoải nha nha
Ok Ok, cái gì chứ đây mô có sợ ba cái vụ liên lạc và làm địa điểm tập kết đồng bào lang thang cơ nhỡ chứ .
Sdt Ngọc Anh 0905110202 , nick ở yahoo : benho291182

L

lannhu

It's me!
14/10/04
1,372
2
0
42
~S~
Hic, con gái Huế thời nay chăng????

N

ngocanh291182

Trung cấp
sao lannhuh lai nói lấp lửng vậy: con gai Huế thời nay chăng?
Đúng là con gái Huế thời nay dễ thương, nhiệt tình, năng động, thích giao lưu ham học hỏi và đặc biệt là rất vui tính

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA