Lấy sổ phụ ngân hàng

• Thread starter pxuan
  • Ngày gửi
ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
Mỗi ngân hàng có một quy đinh khác nhau mà, bên mình giao dịch bên BIDV trước thì chẳng cần giấy tờ gì khi đi lấy sổ phụu, với cả cũng quen mặt rồi, giờ thì mới thay đổi chút là bắt buộc phải làm giấy ủy quyền về việc sao kê tài khoản, thủ tục mà để tránh trường hợp xấu sảy ra

Khóa học Quản trị dòng tiền
L

lolemhepho8482

Guest
14/12/10
0
0
0
Bien Hoa, Dong Nai
Các anh chị oi!hãy giúp em với.....em khong cập nhập thường xuyên các chính sách mới về thuế.anh chị hãy báo giúp em những chính sách mới được áp dụng trong năm 2011 nhé. địa chỉ mail của em: lolemhepho8482@yahoo.com
em xin cảm on

N

nguyenly241086

Trung cấp
13/1/11
64
0
0
37
Bắc Ninh
công ty em cũng bị hỏi công văn và phí để lấy sổ phụ tại ngân h àng HSBC, mỗi tháng họ thu phí 100k, vì bên em dùng in ter net banking nhưng chưa kích hoạt
hàng tháng bên em ko có nhận đc sổ phụ, giờ đi lấy lại mất tiền, vì họ bảo " em ko yêu cầu, ko ai có trách nhiệm phải in cho em "haizzz mệt, em cũng ko biết làm mẫu thế nào, ai có cho em xin với ah

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
công ty em cũng bị hỏi công văn và phí để lấy sổ phụ tại ngân h àng HSBC, mỗi tháng họ thu phí 100k, vì bên em dùng in ter net banking nhưng chưa kích hoạt
hàng tháng bên em ko có nhận đc sổ phụ, giờ đi lấy lại mất tiền, vì họ bảo " em ko yêu cầu, ko ai có trách nhiệm phải in cho em "haizzz mệt, em cũng ko biết làm mẫu thế nào, ai có cho em xin với ah
Ngân hàng bên bạn kiêu nhỉ keke, mình làm cả interner bankinh và tin nhắn điện thoại và cuối tháng ra lấy báo có là chị giao dịch đã in sẵn cho rồi, cuối năm chị còn in cho cả năm nếu như mình muốn,

N

nguyen thi nga kqkthp

Guest
hep me!

[]
Mọi người ơi , ai có mẫu giấy báo có và sổ phụ ngân hàng của một trong ba ngân hàng là (ngân hàng Hàng Hải VN chi nhánh HP, NH Ngoại Thương HP, NH Đầu tư và phát triển HP ) không cho em xin mẫu với . Em đang làm luận văn tốt nghiệp rất cấn.ai có thì gửi vào gmail cho em xin với nhé. Cám ơn mọi người rất nhìu ! gmail của em là: nguyenthingakqkthp@gmail.com.

K

koizumi

Guest
Ðề: Lấy sổ phụ ngân hàng

Cho em hỏi viết giấy giới thiệu sổ phụ viết thế nào cho em xin bảng viết rồi được ko ạ

N

nguyen lam ngoc

Trung cấp
Ðề: Lấy sổ phụ ngân hàng

Bên mình cũng dùng NN nhưng chi nhánh Tây Hồ, mình lên xin vẫn đc mà. còn bên Exim nếu mún xin sao kê thì mới cần công văn, sổ phụ chỉ cần giấy giới thiệu cho lần đầu đến lấy

Cho em hỏi viết giấy giới thiệu sổ phụ viết thế nào cho em xin bảng viết rồi được ko ạ
bạn ra hàng VPP mua 1 tập giấy giới thiệu. rồi lấy dấu đóng vào. ghi thì cứ bình thường thồi, lý do thì là: lấy sổ phụ ...

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA