Biên bản góp vốn

• Thread starter khanh_2018
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
K

khanh_2018

Guest
2/6/05
3
0
0
44
Đà nẵng
Bác nào có thể cho em xin mẫu Biên bản góp vốn của các Cổ đông sáng lập được không. Có cần phải theo một khuôn mẫu nào không?
Giúp em với!!!!!

Khóa học Quản trị dòng tiền
hat

hat

Đội ăn chơi
27/6/05
743
4
18
Hà nội
Bạn nói rõ hơn xem là "Biên bản cuộc họp Đại hội cổ đông" (Biên bản cuộc họp góp vốn) hay là "Chứng nhận góp vốn" của các Cổ đông sáng lập?

R

Red river

Guest
2/6/05
9
0
0
Hµ Néi
Tức là ý bạn muốn có chứng nhận góp vốn của các thành viên hay là biên bản họp về cái gì?

L

LuongKhanhToan

Cao cấp
30/5/05
217
0
16
Ha Noi
Bác phải nói rõ là bác cần loại văn bản gì và nhớ post địa chỉ email lên em sẽ gửi cho.

L
Mình cũng đang tư vấn cho mấy anh bạn đang chuẩn bị thành lập doanh nghiệp. Do đó, họ có một cuộc họp và cam kết góp vốn.
Các bác có những văn bản liên quan thì cho em xin mẫu với nhé:
letrans_com@yahoo.com

Cảm ơn rất nhiều.

T

tinhoi

Guest
15/4/04
26
0
1
48
TPHCM
Truy cập trang
Mình cũng đang cần mẫu Biên bản cuộc họp góp vốn và Giấy chứng nhận góp vốn cũng như Mẫu sổ đăng ký cổ đông. Nếu như các cổ đông chưa góp đủ vốn thì phải gửi thông báo cho Sở KHĐT như thế nào?

Bạn nào có mẫu liên quan thì gửi cho minh với nhé

Xin cảm ơn

Email: tinhoi1209@gmail.com

H

hoang thuy hanh

Guest
20/6/05
21
0
0
Hanoi
Chào các bạn. Công ty mình mới thành lập & là công ty cổ phần theo giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh thì vốn điều lệ là 1.8 tỉ gồm 3 thành viên góp vốn:
chủ tịch hội đồng góp: 7.999 (Giám đốc công ty)
Một thành viên khách góp: 7.776 (Phó giám đốc)
Và một là: 2.225
Mình mở sổ kế toán & định khoản như sau:
Nợ TK: 111
Có TK: 411
Theo số cổ phiếu của từng ngươì một như thế có đúng không.
(Thực ra số tiền này chỉ là trên giấy phép đăng ký KD thôi)
Hiện nay công ty thay đổi giây phép DKKD số vốn điều lệ lên 4.8 tỉ & thay đổi giám đốc.
Vậy mình phải hạch toán thế nào các bạn giúp mình với
Hạch toán thu các khoản tiền góp vốn như trên có đúng không. Khi viết phiếu thu có cần phải kèm theo biên bản góp vốn của từng người không. Bạn nào có mẫu biên bản góp vốn gửi cho mình với
Email của mình: hoangthuyhanh2003@yahoo.com
Mình xin cám ơn nhiều

L

LuongKhanhToan

Cao cấp
30/5/05
217
0
16
Ha Noi
G­ửi các bác Admin: các bác gửi cho em địa chỉ email của các bác để em gửi cho các bác một số mẫu văn bản về thủ tục thành lập và sau thành lập của doanh nghiệp sau đó các bác post lên cho các mem download.

H

hoang thuy hanh

Guest
20/6/05
21
0
0
Hanoi
Cám ơn Lương Khánh Toàn. Mình đã nhận được mẫu biên bản góp vốn của bạn rồi.
Cám ơn nhiều nhiều nhá

B

Bùi Lĩnh Duy

Guest
22/6/05
17
1
0
44
Việt Nam
Chào các bạn, mình cũng quan tâm đến các biên bản loại này. Vậy các bạn có thể gởi cho minh những mẫu văn bản như trên theo đ/c: bldzui@yahoo.com. Cảm ơn nhiều

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA