Câu Lạc Bộ Bóng Đá phía Nam

• Thread starter phantuannam
  • Ngày gửi
ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
phantuannam nói:
Thời gian : 9 giờ sáng Chủ nhật ngày 21 - 07 - 2005
:error: Lạy cha 21/7/2005 nó vào thứ 5 mà cha bảo chủ nhật thì chơi khó quá.

Tôi đề nghị trên áo sẽ in nick trên WKT của các cầu thủ chứ không in tên thật các cầu thủ cho nó có mùi WKT một chút. :lol: :lol:

Khóa học Quản trị dòng tiền
A

anhtuan709

Guest
23/6/05
18
0
0
41
TP Vinh - Nghệ An
Hãy cho em chính xác vào ngày nghỉ đi.
Tham gia nhiệt tình mặc dù chơi không hay như Joi.

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
anhtuan709 nói:
Hãy cho em chính xác vào ngày nghỉ đi.
.
Sorry anh chị em ngày 24 - 07 - 2005.
Gõ nhầm số 4 thành số 1, hèn gì đêm qua nằm mê thấy ai chửi mình. Hóa ra là nhân viên thu phí nhà vệ sinh công cộng Ziczac

Xin được nhắc lại cuộc hẹn hò của đội bóng là
9h ngày Chủ nhật 24-07-2005
Quán Cát Đằng 62 Trần Quang Khải, Quận 1.

Hôm đó mình sẽ cố gắng đem một vài bộ đồng phục cho anh em chọn nhé.

To Nhân viên thu phí Ziczac : Tên trên áo sẽ được thống nhất sau buổi càfê. Nhưng nên để tên thật vì trên áo có in logo WKT rồi. Do đó toàn mùi WKT cả. mà mùi của WKT thơm hay "............" vậy ông, sao tui không nghe mùi gì cả!?

To anhtuan709: Tôi nghĩ các thành viên khác sẽ ưu tiên cho bạn số áo đó thôi.

Sửa lần cuối:
Nhat Dieu

Nhat Dieu

Cao cấp
16/6/05
586
23
18
Pleiku
To phantuannam! Mặc dù biết là tên áo sẽ thống nhất sau buổi cafe nhưng mình cũng có ý kiến riêng là nên lấy nick hay hơn đấy!

B

bienxanh0455

Guest
Cho bienxanh tham gia vớiiiii.
Đá ở vị trí nào cũng được(nhưng có lẽ cho làm thủ môn đi vì làm thủ môn đỡ phải...chạy...chạy mệt lắm).
Phantuannam tiếp thị kiểu gì mà sao đội nữ hẻo quá vậy?

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
bienxanh0455 nói:
Cho bienxanh tham gia vớiiiii.
Đá ở vị trí nào cũng được(nhưng có lẽ cho làm thủ môn đi vì làm thủ môn đỡ phải...chạy...chạy mệt lắm).
Phantuannam tiếp thị kiểu gì mà sao đội nữ hẻo quá vậy?
Đội nữ phát triển chậm là do tình hình chung của đất nước bạn biển xanh ạ.
Hoan nghênh bạn tham gia đội bóng nữ của WKT. Nhân đây phiền bạn giúp 1 tay cổ vũ chị em chủ động đăng ký tham gia đội bóng vì mình yếu nhất môn tâm lý phụ nữ (thi lần nào cũng out vì các cô ấy nói "anh chả chịu hiểu em".

N

ntrungtruc

Guest
22/2/05
7
0
1
45
TP.HCM
Tui dang ky so ao 15 nhe!

Chu nhat o Cat Dang lam sao de nhan biet duoc cha noi nao la thanh vien WKT day? (Ngay do dau co cha nao doi chung tu dau?!).\
Tui thay nen chon mau ao soc do trang di, hoac la giong giong voi doi tuyen Viet Nam de toi Seagame mac di co dong luon cho do ton kem.

phantuannam nói:
Sorry anh chị em ngày 24 - 07 - 2005.
Gõ nhầm số 4 thành số 1, hèn gì đêm qua nằm mê thấy ai chửi mình. Hóa ra là nhân viên thu phí nhà vệ sinh công cộng Ziczac

Xin được nhắc lại cuộc hẹn hò của đội bóng là

Hôm đó mình sẽ cố gắng đem một vài bộ đồng phục cho anh em chọn nhé.

To Nhân viên thu phí Ziczac : Tên trên áo sẽ được thống nhất sau buổi càfê. Nhưng nên để tên thật vì trên áo có in logo WKT rồi. Do đó toàn mùi WKT cả. mà mùi của WKT thơm hay "............" vậy ông, sao tui không nghe mùi gì cả!?

To anhtuan709: Tôi nghĩ các thành viên khác sẽ ưu tiên cho bạn số áo đó thôi.

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Mấy anh ơi... cho em xin 1 chân tiền đạo .... cắm.....cắm..... đứng kế thủ môn nhé....
Nhưng em nói trước là em chỉ chạy được đúng 1 vòng sân là em đuối à, mấy anh đừng lo em giành chỗ... hi hi hi...
Nam ơi, ông lên danh sách các bác trong đội nhé, bầu ông làm đội trưởng...... đội cổ động hen.... hi hi....

C

contraixudao

Guest
29/12/04
9
0
0
HCMC
alo alo, còn vị trí nào không cho contraixudao mình tham gia với, đá kém nhưng vui là chính mà.
Nick/ Tên: contraixudao / Tran Thanh Sinh
Email: contraixudao@yahoo.com
ĐT: 0903 848 125
Vị trí sở trường: Thủ môn và tất cả những vị trí còn lại (kể cả lượm bóng...)
Tham gia đội bóng: Nam - Miền Nam

erpvn

erpvn

Don't know what is erp!
28/1/04
418
0
16
48
Miền đất hứa
www.erpvna.com
Cô/chú thân mến,

Thực là mừng khi các bạn trẻ quan tâm đến việc rèn luyện sức khỏe như vậy (anh cứ tưởng cô chú chỉ giỏi 8 thôi... hehe anh lấy chú Voi con làm mẫu mà), anh xin có vài nhời như sau:

1. Ủng hộ việc thành lập CLB Bóng Đá Webketoan - WKTfc (Webketoan Football Club)
2. Chiến lược phát triển: bóng đá Futsal (5 người) hoặc sân mini 7 người (sẽ phát triển lên 11 người nếu...)
3. Tổ chức: đội bóng phải tổ chức bài bản (tránh việc chết yểu như một số đội bóng khác...). Các quí vị có tên sau nhanh soạn thảo điều lệ, nội qui, cách thức hoạt động, lịch thi đấu của WKTfc và công bố trong thời gian sớm nhất: phantuannam. cothant, tranvanhung, khuatQthin, erpvn (cha này bận dữ lắm nên chỉ có thể review và góp ý thôi... thông cảm nhé).
4. Đội nữ: có lẻ là không khả thi thôi thì thời gian đầu chị em chịu khó thành lập Hội cổ động viên cho mấy anh đi rồi sau đó đủ máu thì thành lập đội nhé.
5. Đá giao hữu: với AZ Solution, Web qủn trị (không biết đội này giải tán chưa nửa?),... và các đỗi khác.

TM WKTfc

B

bienxanh0455

Guest
4. Đội nữ: có lẻ là không khả thi thôi thì thời gian đầu chị em chịu khó thành lập Hội cổ động viên cho mấy anh đi rồi sau đó đủ máu thì thành lập đội nhé.

Gruuuhu...em phản đối. Sao chưa gì anh(hay chị nhỉ) erpvn đã bàn lùi thế kia? Mọi người phải quan tâm nhiều hơn nữa thì chị em phụ nữ mới dám tham gia đăng ký chứ.

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
ntrungtruc nói:
Chu nhat o Cat Dang lam sao de nhan biet duoc cha noi nao la thanh vien WKT day? (Ngay do dau co cha nao doi chung tu dau?!).\
Tui thay nen chon mau ao soc do trang di, hoac la giong giong voi doi tuyen Viet Nam de toi Seagame mac di co dong luon cho do ton kem.
Ý kiến tuyệt zời. nhưng anh Trực ơi em cũng thích số 15 nữa. Thôi Chủ nhật anh và em làm ván "bài cào hên xui" nhé. Khi lên cầu thang anh thấy chỗ nào toàn con trai đeo kính cận và lão thì đích thực đó chính là WKTfc.
Anh lưu số em, tới đó nhắn tin em đón 0908.599 473

To tranvanhung : Chủ nhật anh có lên không?

To erpvn : CN anh nhhất định phải tới dự vì ông bầu là cực kỳ quan trọng trong buổi đầu thành lập.

To Cothant : Uh, tôi đồng ý quan điểm xin xỏ của ông. Ông có chiều cao lý tưởng để làm .............cột dọc khung thành.

To Tất cả anh chị em quan tâm tới những người đẹp giai nhất WKT (thống kê nho nhỏ thì những người này đều là thành ziên WKTfc) thì hôm đó đến tham dự cho vui nhé.

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
bienxanh0455 nói:

Gruuuhu...em phản đối. Sao chưa gì anh(hay chị nhỉ) erpvn đã bàn lùi thế kia? Mọi người phải quan tâm nhiều hơn nữa thì chị em phụ nữ mới dám tham gia đăng ký chứ.
Vấn đề chung là cần có thời gian bạn biển xanh ạ.

Trong WKT ai cũng ủng hộ đội nữ cả. Để làm một cuộc trưng cầu dân ý nhé :"Ai ủng hộ đội bóng nữ thì giơ tay?" Đáp án : Hoan hô, 100% thành viên ủng hộ đội bóng nữ.

Yên tâm nhé biển xanh sự phát triển đội bóng nữ luôn gắn liền với sự phát triển của đội bóng nam.

C

chauchau

Guest
13/9/04
48
0
6
52
hcm
Minh cũng xin tham gía
1. Hoang the Cuong
2. Email:cuonght722000@yahoo.com
3. ĐT: 0903395539
4. Vị trí sở trường:tiền vệ
5. Tham gia bóng đá nam
Đề nghị các bạn sớm có kế hoạch tập trung cụ thể để mọi người tham gia cho xung (để lâu quá là nguội mất).

A

anhtuan709

Guest
23/6/05
18
0
0
41
TP Vinh - Nghệ An
Tiếc quá, sáng ngày 24/7 lại bận việc thi rồi. Mặc dù rất ham nhưng nhất thiết không thể bỏ thi được hi hi. Rút kinh nghiệm từ khi còn học.
To: Phan Tuấn Nam, Anh nhớ cố đoạt chiếc áo số 16 cho em nha.

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
"Anh" Phantuannam ơi, "anh" cho "em" xin chiếc áo số 81 nhé, cám ơn anh nhiều, có thể em cũng không đi lần này được rồi. Tiếc nhỉ!!!

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Kế hoạch đầu tiên

Các đồng chí chú ý Họp toàn đội ngày 24 - 07 - 2005.

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
tôi đăng ký số 888 nhé thế cho nó phát với lại cũng là dân nhà 8 mà.

casablanca_dumus

casablanca_dumus

Dịch vụ thành lập công ty- kế toán 09.4888.4999
Cho minh mot chan tien dao nhe' ! HOac la tien ve tan cong cung duoc ! Em xin ao so 10 . Xin dam bao lam tron` trong trach cua nguoi mang ao' so dep ! hehehe Phan Tuan NAm nhay?

The cac bac nhe !
Phone : (08) 9105761
Mail: ca_sa_blan_ca_dumus @ ya
Cac bac nhan cho em cai la em toi
Cam on cac bac !

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Lang thang tìm áo mang bản sắc......anh hùng

Không biết có phải do khó tính hay không mà mấy hôm nay không tìm thấy áo thi đấu nào vừa ý cả!?

Hôm nay chắc phải chịu khó lang thang lên Xì Gòn tìm cái shop bán đồ thể thao to nhất để xem đồ thôi.

To anh Hùng : CN anh có lên không?

To anh Casa : CN này anh tới tham gia họp đội bóng nhé.

To Nguyên Misa : Công ty ông có cho chúng tôi mời đá giao hữu không? Ông hỏi thừ và trả lời cho tôi, tôi liên lạc thuê sân đá ngay.

To các bạn đã đăng ký đội bóng nam và nữ: chúng ta đã đủ một đội hình và có hơn 10 đồng chí dự bị và có 1 đội cổ động hùng mạnh rồi. Các bạn chuẩn bị tinh thần chiến đấu đi là vừa.

Sửa lần cuối:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA