Tất niên 2009 - Miền Nam, tại sao không?

• Thread starter cothant
  • Ngày gửi
cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Hòa cùng không khí cuối năm, đón chào năm mới, nhằm tạo cơ hội cho hội nhà kế chúng ta không có cơ hội gặp mặt - giao lưu - thư giản cùng nhau sau một mùa làm báo cáo liên miên, Cothant thân mời mọi người tới tham gia buổi liên hoan Tất Niên 2009 tại miền Nam, chi tiết như sau:

- Thời gian: 17h ngày 31/01/2010

- Địa điểm: Nhà hàng Ngọc Thạch, số 38 Phạm Ngọc Thạch, Quận 3, TP. Hồ Chí Minh.

- Kinh phí: cái này sẽ dựa trên tinh thần "chia sẻ" lúc tính tiền sau cùng, tuy nhiên, để giảm rủi ro cho BTC, các bạn vui lòng đóng tiền trước cho bạn phantuannam, mỗi người 150.000 VND (đây chỉ là chi phí dự kiến thôi nhé).

Thông tin về tài khoản để các bạn có thể chuyển khoản :

Phan Tuấn Nam
Vietcombank - CN Bình Tây (PGD Số 4) : 0251 0023 02569
Đông Á - CN Gò Vấp : 010 102 5189

Các bạn cũng có thể giao tiền mặt nếu được; sau khi chuyển khoản vui lòng xác nhận trên topic này luôn

- Thành phần tham dự: vẫn như mọi khi, với quan điểm "một người làm kế toán, cả xóm đi ăn Tất Niên", các bạn có thể dẫn ai theo tuỳ thích. :036:

- Đăng ký tham gia: để thuận tiện cho việc đặt chỗ, mọi người vui lòng post bài đăng ký ngay tai đây, hạn chót là ngày 29/1/2010, danh sách, tình hình thu quỹ sẽ được cập nhật liên tục. :1luvu:

Với các bạn mới vào nghề, cần có cơ hội giao lưu, học hỏi, với các bác đã có thâm niên trong nghề thì cần nghỉ ngơi, thư giản, "tám" sau khi "giải quyết" xong những cái báo cáo cuối năm, thế thì....còn chần chờ gì nữa, ăn chơi, đập phá thôi...:dance2:.

Hoan nghênh tất cả mọi người tham gia. :yo yo (49):

Danh sách tham gia tới ngày 18/01/2010:

1 babylon
2 babylon
3 chipmunks
4 cothant
5 Duyenkaty
6 forgetmenot
7 Hai Tam
8 Hoalan_chi
9 Hongan
10 hongxuuan872003
11 kimcuong2583
12 laptruong687
13 meotamthe87tp
14 Mina
15 Mina
16 ngocfu
17 nguoiconxunui
18 ichinova
19 phantuannam
20 phantuannam
21 secre
22 Thanh Nam
23 Thien Thanh_
24 Tôn Bá Tường
25 Trần Thị Nguyệt
26 Vũ Hoài Đức
27 withlove307
28 Xuan Tham
29 zeny

Sơ đồ Nhà hàng Ngọc Thạch

Khóa học Quản trị dòng tiền
Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Anh Cò ơi! Em đang thất nghiệp. Thôi thì, tương thân tương ái, tình thương mến thương, anh làm nhà tài trợ cho em nhá!

Cho em xin một suất!

Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
Anh Cò ơi! Em đang thất nghiệp. Thôi thì, tương thân tương ái, tình thương mến thương, anh làm nhà tài trợ cho em nhá!

Cho em xin một suất!
Anh Cò, e đi theo chị Tú Anh nha. :dance2::dance2:

H

huynh lam

Guest
đây là 1 cơ hội tốt để gặp gở và giao lưu trao đổi kinh nghiệm trong công việc cũng như trong đời sống hàng ngày...

huhuhu nhưng huynh lam tham gai không được rồi, ngày 31 sáng hôm sau phải đi làm nữa mừ !!!

L

Le Thanh Ha

Guest
13/12/03
87
0
0
Đà Nẵng
Truy cập trang
Tất niên ư ! Mọi người sướng thật nhỉ , Đà Nẵng mấy năm rồi èo ọt quá chẵng tổ chức được gì cả .Chúc mọi người tất niên vui vẻ ,sang năm mới sức khỏe dồi dào hạnh phúc thành đạt .

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Tất niên ư ! Mọi người sướng thật nhỉ , Đà Nẵng mấy năm rồi èo ọt quá chẵng tổ chức được gì cả .Chúc mọi người tất niên vui vẻ ,sang năm mới sức khỏe dồi dào hạnh phúc thành đạt .

Bán ngân lượng công du miền Nam cuối năm đi anh, anh mua Jetstar có 480k / vé à ... vào đây em bao ăn ngủ và chơi game :angel:

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,030
410
83
46
Ninh Thuận

Nhìn năm đăng ký của Lê Thanh Hà tháng 12/2003, đến 6 năm gắn kết với WKT, kỳ cựu nhỉ. Học hỏi thu thập được 6 năm đủ lãi tham gia WKT tất niên rồi đấy

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC

Cho em xin một suất!

Anh Cò, e đi theo chị Tú Anh nha. :dance2::dance2:

Dear...ờ.... 2 em, tình hình là anh cũng thất nghiệp, cho nên, nếu thích, 2 em có thể đi chung với nhau, làm gì thì làm, đừng đi chung với anh là được. :dance2:

Có "đứa" bắt bẻ mình, hỏi sao chưa đăng ký...haizzz... Mình cũng xin đăng ký 1 suất.

mynhan

mynhan

Cao cấp
18/10/07
243
5
0
Đến từ Triều Châu

Cho em xin một suất!

Chị Tú Anh cứ yên tâm tham gia. Tình cảm của gia đình webketoan đã ăn sâu trong tâm trí của Mỹ Nhân hằng bấy lâu. Mỹ Nhân đã nhớ tình cảm của gia đình anh chị: Hồng Ngọc & anh Nhơn (MINA & Adam Trần) đã ưu ái dành cho Mỹ Nhân qua lần đi cám cưới cùa anh Trần Văn Hùng tại Đồng Nai. Một hành động khó quên, khó phai mờ tâm trí của Mỹ Nhân

To: Anh Thanh Nam và Phan Tuấn Nam,

Rất muốn tham gia cùng anh chị để sớm được diện kiến dung nhan của Thầy/cô cùng anh chị, nhưng tiếc là Mỹ Nhân ngại xuất hiện trước công chúng đám đông.

Có cách nào cho Mỹ Nhân gặp riêng hai anh được không? Để được nắm đôi tay trắng trẻo, dịu mềm của hai anh.

Thương nhớ hai anh nhiều.

mynhan

mynhan

Cao cấp
18/10/07
243
5
0
Đến từ Triều Châu
Hòa cùng không khí cuối năm, đón chào năm mới, nhằm tạo cơ hội cho hội nhà kế chúng ta không có cơ hội gặp mặt - giao lưu - thư giản cùng nhau sau một mùa làm báo cáo liên miên, Cothant thân mời mọi người tới tham gia buổi liên hoan Tất Niên 2009 tại miền Nam, chi tiết như sau:

- Địa điểm: Nhà hàng Ngọc Thạch, số 38 Phạm Ngọc Thạch, Quận 3, TP. Hồ Chí Minh.

Anh Ân mến yêu,

Anh chọn cái địa điểm này quá sang trọng, khung cảnh lại đẹp.

Có lần Mỹ Nhân, đi bán vé số và đã qua đây rồi.

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
594
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
Mình đăng ký một suất.

H

hongan

Guest
20/12/04
20
0
1
Lang thang
Mình xin đăng ký 1 suất, tuần sau sẽ chuyển tiền.

N

nguoiconxunui

Khách vãng lai
29/6/04
1,280
215
63
Bình Định
aso2pc.co.cc
cho ncxn 1 vé
ncxn cứ ăn chơi lại có mặt, ngại quá:pepsi:

Khuatquangthin

Khuatquangthin

0034APC

Thế có vé mời không Ân ơi, hay vé VIP cũng được tặng cho anh 01 cặp nhé.
Nếu không có thì thôi. Anh đăng ký 01 suất vậy.
Lâu quá không ai mời đi ăn nhậu đây.

secre

secre

Trung cấp
8/5/09
95
1
0
Nghệ an- TPHCM
Em xin giơ cao nửa cánh tay trước! Nếu đi, em sẽ phải xông pha một mình và lại đi khá xa nữa (Em ở tít dưới Bình dương cơ mà). Hi vọng em có thể đi và khi đến đó, sẽ không cô đơn, hihi...

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA