Kết xuất HTKKT 2.1.0 ra file excel

• Thread starter haiyenpt
  • Ngày gửi
H

haiyenpt

Guest
22/4/09
39
0
6
Hà Nội

Cả nhà ơi trả lời giúp cho mình với: Mình muốn kết xuất HTKKT phiên bản 2.1.0 ra file excel để in ra thì có ảnh hưởng đến mã vạch không?Kết xuất như vậy cơ quan thuế họ có đồng ý không nhỉ? Công ty mình ở xa giờ mà gửi lên công ty ký ta đóng dấu thì muộn mất hạn nộp thuế, giờ mình muốn gửi file excel để ký không biết bác thuế có đồng ý không? Ai giúp em với. Gấp quá rồi!

Khóa học Quản trị dòng tiền
phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn

Cả nhà ơi trả lời giúp cho mình với: Mình muốn kết xuất HTKKT phiên bản 2.1.0 ra file excel để in ra thì có ảnh hưởng đến mã vạch không?Kết xuất như vậy cơ quan thuế họ có đồng ý không nhỉ? Công ty mình ở xa giờ mà gửi lên công ty ký ta đóng dấu thì muộn mất hạn nộp thuế, giờ mình muốn gửi file excel để ký không biết bác thuế có đồng ý không? Ai giúp em với. Gấp quá rồi!

Kết xuất ra Excel thì không có mã vạch

Tuy nhiên HTKK có hỗ trợ in bằng CuteDBF ra file dbf, từ file này bạn có thể gửi cho công ty in ra ký tên đóng dấu và nộp

tinhbuonkt

tinhbuonkt

Mồ Côi Vợ
28/12/07
352
0
0
Nơi cuối chân trời

Kết xuất ra filê Excel thì ko có Mã Vạch đâu bạn ơi. và đồng Nghĩa với việc chi cục thuế hok nhận.
mà mình ko hiểu ý bạn nói sao lại muộn nữa: kết xuất ra file PDF hay Excel gì cũng như nhau mà. bạn cũng gởi qua mail lên họ in ra ký rùi gởi về.
hay ý bạn khác nữa. EMS thi 24h chứ mấy. sang hơn thì nhờ Cty mẹ gởi bằng CPN của Viettel hẹn giờ đó( đắc hơn 100k)

ACC4RUM

ACC4RUM

Cao cấp
2/3/09
1,667
314
83
Đà Lạt
In ra ký và gởi EMS đi bạn, cơ quan thuế chỉ nhận tờ khai có mã vạch, được ký đóng dấu đầy đủ mà. Hoặc bạn đăng ký nộp tờ khai thuế qua mạng đi, HN, TP HCM và 3 tỉnh nào nữa đó đang làm thí điểm, khỏi phải in, gởi bằng giấy (chỉ có điều là tháng này thì không thể được rồi, chỉ làm cho sau này thôi).

M

minhthaobc

Trung cấp
3/4/07
94
0
0
36
TP.HCM
Các bạn download phần mềm PDF Writer, cài đặt và sử dụng. Để chuyển qua file PDF, bạn in và chọn máy in là PDFcute Writer. Phần mêm này bạn có thể sử dụng cho những chương trình khác.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA