Nhật ký Quảng Ninh

• Thread starter Bienvang
  • Ngày gửi
timbolac

timbolac

Học việc
13/9/07
456
2
18
MC
Sao dạo này nhà cửa cứ trống huơ thế không biết. Chẳng ai thèm buôn dưa bán cà nữa, chợ vắng nhà thưa... buồn thúi ruột...
Hình như nhà ta không ai đi off Hòa Bình thì phải.... Đại ka chắc sẽ buồn dữ đây.....

Mất điện triền miên, thường xuyên,...liên tục Cho nên mọi người ít vào đó thôi. Đợi đến khi nước lũ trần về... Có điện thì lại vui như... Tết :004::004::004:

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

NguyenhuongKT021286

Guest
16/7/09
39
0
0
Xứ sở bụi mù
Mất điện triền miên, thường xuyên,...liên tục Cho nên mọi người ít vào đó thôi. Đợi đến khi nước lũ trần về... Có điện thì lại vui như... Tết :004::004::004:

Kiểu này chắc đợi đến tết mới có điện quá anh 3....^^ Chỗ em mọc thêm cái Nhiệt điện mà còn mất nhiều hơn trước...mỗi lần vận hành thì kêu ầm ầm..khói ngập trời...chả hiểu kiểu j...chán!

arise

arise

Trung cấp
23/8/09
159
8
0
38
Quảng Ninh
Chúc mừng sinh nhật Bạn Ngahn2010 (09/06/1987 - 09-06/2010)

Cái nút Thank mất tiêu rùi Hicccc.... chán ghê.....
Hai hôm nay mải trồng carot nên ít vào nhà........ Hiiiiiiii

thumper

thumper

Lối cũ ta về .......
23/7/07
1,406
1
38
Tuổi thơ tôiiiiiiiiiiiiiiii
Mai về Quảng Ninh chơi đây .... pác nào cafe hem

P

pitsomit

Xấu trai nhất web
nhìn cái quả bánh gato to thế o bit ăn làm sao hết đc nhỉ hehe

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city

Chúc mừng cô em cái.
Bận quá nên mượn tạm cái bánh của bác Thanh vậy :004:

N

NguyenhuongKT021286

Guest
16/7/09
39
0
0
Xứ sở bụi mù
Đừng có đổ tại tôi đầu độc nhá...^^. Mà bà chịu khó quá đấy...rình rập mãi mới trộm được củ cà rốt của bà ...giờ chuyển sang trồng dừa chả trộm j...._ _”

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Đừng có đổ tại tôi đầu độc nhá...^^. Mà bà chịu khó quá đấy...rình rập mãi mới trộm được củ cà rốt của bà ...giờ chuyển sang trồng dừa chả trộm j...._ _”

Chết chết, nhân viên văn phòng bây giờ chắc có đến 99% trong giờ làm việc đều chơi nông trại vui vẻ nhẩy :004:

arise

arise

Trung cấp
23/8/09
159
8
0
38
Quảng Ninh
Mai về Quảng Ninh chơi đây .... pác nào cafe hem

suýt nữa thì được uống cà phê của bác.... thía mà phút chót lại được ăn củ chuối hức....

arise

arise

Trung cấp
23/8/09
159
8
0
38
Quảng Ninh
Chết chết, nhân viên văn phòng bây giờ chắc có đến 99% trong giờ làm việc đều chơi nông trại vui vẻ nhẩy :004:

Thì bác còn chả tha nữa là hiiiiiiiii

arise

arise

Trung cấp
23/8/09
159
8
0
38
Quảng Ninh

Thực ra cũng chẳng phải tại tôi chăn chỉ gì chỉ được cái điều kiện cho phép nên hầu như 18h/ngày online hiiiiiiiii
chẳng muốn ăn chộm của mọi người cũng chẳng được hơ hơ ....

Y

yenlinh36

Guest
8/12/09
0
0
0
Hà Nội
Chào cả nhà
Mình mới tham gia diễn đàn nên chưa tìm hiểu được hết các phòng ban. Sẵn thấy có ngôi nhà Quảng Ninh, mình muốn hỏi một chút, ai biết thì trả lời dùm nha. Xin cảm ơn trước. Ở Quảng Ninh, đặc biệt là Uông Bí có chỗ nào học về nghiệp vụ kế toán không? Ai biết địa chỉ post lên dùm nhé.

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Chào cả nhà
Mình mới tham gia diễn đàn nên chưa tìm hiểu được hết các phòng ban. Sẵn thấy có ngôi nhà Quảng Ninh, mình muốn hỏi một chút, ai biết thì trả lời dùm nha. Xin cảm ơn trước. Ở Quảng Ninh, đặc biệt là Uông Bí có chỗ nào học về nghiệp vụ kế toán không? Ai biết địa chỉ post lên dùm nhé.

Về Bãi Cháy đi bạn ơi , ở đó đang có 1 suất học kế tóan thực hành luôn đó :004:

thumper

thumper

Lối cũ ta về .......
23/7/07
1,406
1
38
Tuổi thơ tôiiiiiiiiiiiiiiii
suýt nữa thì được uống cà phê của bác.... thía mà phút chót lại được ăn củ chuối hức....

hic hic giờ mới từ xe về nhà đây nè .... tiếc 1 điều gặp mỗi pác Hiep 1 ngày, mấy hôm sau bận túi bụi( hết mấy ông cAn lại đến mấy pác NN...) ko có time lên mạng hức hức ...

ẤN TƯỢNG 4 ngày tài Cẩm Phả + Hòn Gai:

1.NÓNG kinh khủng ( mất điện cả ngày hu hu )
2. MÁT mắt dễ sợ" hớ hớ " toàn chị em xinh xinh, da trắng chân dài như người mẫu .....chỉ khổ khớp cổ của mình hu hu hu
3. Quả này tính về Quảng Ninh ở RỂ mất thôi......

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT

hic hic giờ mới từ xe về nhà đây nè .... tiếc 1 điều gặp mỗi pác Hiep 1 ngày, mấy hôm sau bận túi bụi( hết mấy ông cAn lại đến mấy pác NN...) ko có time lên mạng hức hức ...

2. MÁT mắt dễ sợ" hớ hớ " toàn chị em xinh xinh, da trắng chân dài như người mẫu .....chỉ khổ khớp cổ của mình hu hu hu

Tóm được ku Thủm roài nhá, tính đa thê hay seo mừ đi chỗ nào cũng đòi ở rể thía

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Đang nửa đêm, cô Dinh hok ngủ được hay seo mà mò vào nhà Quảng Ninh làm giề :004:
Chán thật, cả Box Quảng Ninh chẳng có ai đi OFFLINE kỳ này huhuhuhuhu

P

pitsomit

Xấu trai nhất web

hehe, về QN nhiều e xinh tươi lắm, tôi cũng đang tính chuyển hẳn về đấy ông đi cùng ko Thum hehe

arise

arise

Trung cấp
23/8/09
159
8
0
38
Quảng Ninh
ôi diễn đàn mới sử dụng khó chịu ghê, thỉnh thoảng lại gặp lỗi, giao diện thì mầu mè nhạt nhẽo, bố cục không rõ ràng... Hiccccccccc không biết đến bao giờ mới quen được đây....

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT

Cho chị cái nick chị vô en trộm với, hay add nick chị nhá hoanglinh84036, chị Hai 5 tấn đóa

Đang nửa đêm, cô Dinh hok ngủ được hay seo mà mò vào nhà Quảng Ninh làm giề :004:
Chán thật, cả Box Quảng Ninh chẳng có ai đi OFFLINE kỳ này huhuhuhuhu

Hehe đi en trộm hoa quả đó ông anh

Sửa lần cuối:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA