Nhật ký Quảng Ninh

• Thread starter Bienvang
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
muadonghettuyet

muadonghettuyet

Guest
17/2/09
52
0
6
Ha Long
Cố chờ đi dung lượng lớn quá, không gửi được :wall:
Co ảnh lại đi bác, cứ đợi chờ trong cơn mê thế này giảm thọ em lắm bác ạ !:wall:

N

NguyenhuongKT021286

Guest
16/7/09
39
0
0
Xứ sở bụi mù
Mạng lại out hoài...thôi hẹn mọi người sáng mai nha. Chúc cả nhà ngủ ngon...^^!

N

nguyenthaianhtb

Guest
28/4/10
2
0
0
42
thai binh
Nhật ký off...
Chưa bao giờ cùng một lúc lại đan xen nhiều cảm xúc vậy... vui có - buồn có - bực cũng nhiều...

Một lần ngã là một lần bớt dại :wall:, vì vậy hãy ngã nhìu nhìu đi để khôn hơn zz...:005: . Chúc may mắn ! ***

D

DungVu

Guest
23/2/09
19
0
0
38
TpHCM
20 năm xa quê hương, cù bơ cù bất trong Xì Gòn, 2 năm trứớc về thăm họ hàng, thấy sao quê mình đẹp quá! Có nhiều thứ để tự hào! Ai cũng nói mình mất gốc...Kệ ! ai nói gì thì nói, te cũng iu wê te lắm! Vậy là đủ, tự nhủ : mình vẫn còn gốc mà!.........nhớ............^^

arise

arise

Trung cấp
23/8/09
159
8
0
38
Quảng Ninh
ngày tháng năm

Thấy mụ 6 gọi điện giục, hic tui mà up nhanh có mà mạng ngẽn cả tháng mất. Phải đợi anh em hạ hỏa đã..........

00h36p .... vào nàh thăm anh em. Suýt ngất.... anh em mong ảnh quá.....
Quyết định thức thâu đêm làm cho xong vụ này

gần 30p mới load được 15 ảnh, khổ to quá load chậm bác ba ạ. Ko biết có lên được ko đây. Lên mà ko ra hình thì mất hết hứng đây.

P

pitsomit

Xấu trai nhất web
ngày tháng năm

Thấy mụ 6 gọi điện giục, hic tui mà up nhanh có mà mạng ngẽn cả tháng mất. Phải đợi anh em hạ hỏa đã..........

00h36p .... vào nàh thăm anh em. Suýt ngất.... anh em mong ảnh quá.....
Quyết định thức thâu đêm làm cho xong vụ này

gần 30p mới load được 15 ảnh, khổ to quá load chậm bác ba ạ. Ko biết có lên được ko đây. Lên mà ko ra hình thì mất hết hứng đây.

hjhj, ko lên thì ép phê cho nó lên em. Khó quá thì xé thàng từng mảnh :004: thế nào cũng lên đc đấy.
ko biết khi lên ảnh thế nào nhỉ:069:

arise

arise

Trung cấp
23/8/09
159
8
0
38
Quảng Ninh
Trời ơi! Sao bác ko để em, Bác nén nó ra file Rar rồi UPload lên Mediafire,

Nhờ chú thì nên cơm cháo gì????
Chú cứ liệu đấy... chị biết là chú xóa mất hình gì của chị rồi nhá..:016:

Chú cứ từ từ mà "sống trong sợ hãi" đi

Đợi load xong mấy loạt ảnh nữa chị sẽ cho ảnh của chú "ra lò".... he he:angel:

H

hoangsilk

Guest
25/1/10
2
0
0
Neverland Underground
Nhờ chú thì nên cơm cháo gì????
Chú cứ liệu đấy... chị biết là chú xóa mất hình gì của chị rồi nhá..:016:

Chú cứ từ từ mà "sống trong sợ hãi" đi

Đợi load xong mấy loạt ảnh nữa chị sẽ cho ảnh của chú "ra lò".... he he:angel:

Em xoá mất hình gì của chị, em chưa hề xoá hình nào cả, bà chị linh tinh quá,
thì em góp ý như thế, nén ra file rar rồi upload cho cả nhả down chọn ảnh về. vừa giữ nguyên được kích cỡ, ko bi nén. còn topic ảnh offline chị phải xếp lên đầu, chị lại xếp vào mục topic con, po tay

N

NguyenhuongKT021286

Guest
16/7/09
39
0
0
Xứ sở bụi mù
một lần ngã là một lần bớt dại :wall:, vì vậy hãy ngã nhìu nhìu đi để khôn hơn zz...:005: . Chúc may mắn ! ***
--> ~ / --> --> ~ ~ / --> --> -->...​
( Trong cuộc sống bạn đang đi sẽ có lúc bạn vấp ngã nhưng bạn phải đứng dậy mà đi tiếp, đi tiếp...rồi có thể lại vấp ngã, ngã đau hơn thì bạn vẫn phải đứng dậy mà đi tiếp rồi bước đi của bạn sẽ vững chắc hơn...)​

N

NguyenhuongKT021286

Guest
16/7/09
39
0
0
Xứ sở bụi mù
20 năm xa quê hương, cù bơ cù bất trong Xì Gòn, 2 năm trứớc về thăm họ hàng, thấy sao quê mình đẹp quá! Có nhiều thứ để tự hào! Ai cũng nói mình mất gốc...Kệ ! ai nói gì thì nói, te cũng iu wê te lắm! Vậy là đủ, tự nhủ : mình vẫn còn gốc mà!.........nhớ............^^

Quê hương mỗi người chỉ một mà...^^.

arise

arise

Trung cấp
23/8/09
159
8
0
38
Quảng Ninh
Em xoá mất hình gì của chị, em chưa hề xoá hình nào cả, bà chị linh tinh quá,
thì em góp ý như thế, nén ra file rar rồi upload cho cả nhả down chọn ảnh về. vừa giữ nguyên được kích cỡ, ko bi nén. còn topic ảnh offline chị phải xếp lên đầu, chị lại xếp vào mục topic con, po tay

Thế mà chị lại bị mất một chiếc ảnh độc chiêu đấy ai xóa thì không rõ :016:

chú đòi mở toppic mới chứ gì??? thế toppic cũ đóng cửa à???
Bây giờ mở box ra thấy gần 2/3 là các toppic đã đóng cửa, nhìn thấy xì òm. Mỗi topic có một chủ đề, hoạt động tập trung, không được mở toppic tràn lan, trùng lặp..... :1nono:

Để tối về chị nén rồi gửi cho chú qua mail, chú tự sử lý lấy.... rồi pots cho cẩn thận coi chừng bác Hiệp xóa thì ráng chịu. Hừ.... :016:

H

hoangsilk

Guest
25/1/10
2
0
0
Neverland Underground
Thế mà chị lại bị mất một chiếc ảnh độc chiêu đấy ai xóa thì không rõ :016:

chú đòi mở toppic mới chứ gì??? thế toppic cũ đóng cửa à???
Bây giờ mở box ra thấy gần 2/3 là các toppic đã đóng cửa, nhìn thấy xì òm. Mỗi topic có một chủ đề, hoạt động tập trung, không được mở toppic tràn lan, trùng lặp..... :1nono:

Để tối về chị nén rồi gửi cho chú qua mail, chú tự sử lý lấy.... rồi pots cho cẩn thận coi chừng bác Hiệp xóa thì ráng chịu. Hừ.... :016:

đã bảo để lên nó vào topic đầu trong mục ảnh offline, chứ có ai kêu mở topic mới. Pó tay thôi

N

NguyenhuongKT021286

Guest
16/7/09
39
0
0
Xứ sở bụi mù
Nhật ký, ngày...tháng...năm...
B2 làm j mà tui gọi mãi không được....kế hoạch đi MC mà giờ vẫn ngồi đây mong ngóng bà đây...

arise

arise

Trung cấp
23/8/09
159
8
0
38
Quảng Ninh
Nhật ký, ngày...tháng...năm...
B2 làm j mà tui gọi mãi không được....kế hoạch đi MC mà giờ vẫn ngồi đây mong ngóng bà đây...

Ha Ha ngủ quên .... thông cảm....
kế hoạch đi thì cứ thế tiến hành thôi.... :015:

arise

arise

Trung cấp
23/8/09
159
8
0
38
Quảng Ninh
Ngày 11 tháng 5

1 ngày sau chuyến tham quan Móng Cái, chờ hoài mà không thấy bác 3 gửi ảnh, hay không gửi được cũng nên. Thăm thú không được nhiều vì thời gian gấp rút, xong thế cũng đủ vui và ấn tượng.....

Buồn nhất là hẹn lên hẹn xuống rồi mà phút chót chú Hoàng lại bận nấu cơm không ra. Chán chú này ghê....
( To: Hoàng
Tội chú là to lắm đấy nhá, bữa nào gặp chị cho biết tay... :025:)

Khi nào nhận được ảnh chắc sẽ làm một loạt về chuyến du ngoạn này...

Bienvang

Bienvang

game đế chế
23/11/08
231
0
16
xa lam
Ngày 11 tháng 5

1 ngày sau chuyến tham quan Móng Cái, chờ hoài mà không thấy bác 3 gửi ảnh, hay không gửi được cũng nên. Thăm thú không được nhiều vì thời gian gấp rút, xong thế cũng đủ vui và ấn tượng.....

Buồn nhất là hẹn lên hẹn xuống rồi mà phút chót chú Hoàng lại bận nấu cơm không ra. Chán chú này ghê....

Ngày.....
mấy chị e và a em ghê thiệt, rủ nhau đi cánh lẻ...........
Hoàng không lo, có anh ủng hộ chú, không ra là đúng vì ra làm gì.

arise

arise

Trung cấp
23/8/09
159
8
0
38
Quảng Ninh
Ngày.....

Thật thế???? Quá buồn !!!!!! Lần sau thì tuyệt nhiên không bao giờ làm phiền gì anh em nhà anh nữa..... Xin thề!!!!

H

hoangsilk

Guest
25/1/10
2
0
0
Neverland Underground
Ngày.....
Bác cứ bao che em! làm hư em :))
Ngày 11 tháng 5

Phút chót là thế nào, Em đã bảo nấu cơm rồi mà, Đây là lý do bà chị chém em hả. Ko đỡ được rồi,
Thế sao bảo buổi chiều qua nhà em mà mất hút thế, về mà chẳng thấy lên tiếng gì qua

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA