Gặp gỡ cuối năm (2009-2010)

• Thread starter orchidvn
  • Ngày gửi
Dangthaituan_82

Dangthaituan_82

Trung cấp
25/3/06
65
4
0
42
Hải Phòng
Dù thế nào đi chăng nữa thì cuộc chơi cũng không bao giờ dừng lại cả đâu em, Cho nên nếu có lỡ bước sang ngang bằng chuyến đò thì dòng sông thầm lặng vẫn muốn cùng theo em trên những cuộc chơi xuôi ngược của dòng sông cũng như dòng đời.

Khóa học Quản trị dòng tiền
1

1987

Guest
21/5/09
158
0
0
36
Hai Phong
Dù thế nào đi chăng nữa thì cuộc chơi cũng không bao giờ dừng lại cả đâu em, Cho nên nếu có lỡ bước sang ngang bằng chuyến đò thì dòng sông thầm lặng vẫn muốn cùng theo em trên những cuộc chơi xuôi ngược của dòng sông cũng như dòng đời.

em biết là cuộc đời sẽ không dừng lại nhưng nhiều khi cuộc sống không được như những điều ta mong muốn lên cũng chưa thể khẳng định hay nói trước được điều jì cả. Lên giờ tranh thủ lúc chưa vướng bận jì thì phải chơi và sống thật vui vẻ.hi hi hi

1

1987

Guest
21/5/09
158
0
0
36
Hai Phong
Qua buổi offline vừa rồi thực sự em rất cảm ơn 2 mod: Hypervn và Htvgroup.Mặc dù công việc của 2 mod rất bận và còn cả một gia đình phải lo toan gánh vác nhưng 2 mod vẫn tham gia rát nhiệt tình, nếu tất cả các mem của Hải Phòng đều có được sự nhiệt tình ấy thì em tin rằng web Hải Phòng sẽ phát triển không ngừng. Em cũng xin cảm ơn tất cả các mem đã tham gia buổi offline vừa qua, bởi tất cả các mem đã rất nhiệt tình và thân thiện lên đã làm cho không khí trở lên rất gần gũi và ấm cúng

L

linh206us

Trung cấp
1/6/09
68
1
0
hai phong
Trích nguyên văn:
Nguyên văn bởi Dangthaituan_82

em biết là cuộc đời sẽ không dừng lại nhưng nhiều khi cuộc sống không được như những điều ta mong muốn lên cũng chưa thể khẳng định hay nói trước được điều jì cả. Lên giờ tranh thủ lúc chưa vướng bận jì thì phải chơi và sống thật vui vẻ.hi hi hi

Hai người văn thơ gì vậy,lãng mạn ghê.Anh Hoà cho em biết"dòng sông thầm lặng vẫn muốn cùng theo em... Son là ai vậy????Và nữa hai người có thể trả lời giúp em hai người đang triết lý tình yêu hay triết lý về cuộc sống vậy???Lạ quá cơ Webketoan nhà mình xem có ý kiến gì không vậy???:004:

L

linh206us

Trung cấp
1/6/09
68
1
0
hai phong
Qua buổi offline vừa rồi thực sự em rất cảm ơn 2 mod: Hypervn và Htvgroup.Mặc dù công việc của 2 mod rất bận và còn cả một gia đình phải lo toan gánh vác nhưng 2 mod vẫn tham gia rát nhiệt tình, nếu tất cả các mem của Hải Phòng đều có được sự nhiệt tình ấy thì em tin rằng web Hải Phòng sẽ phát triển không ngừng. Em cũng xin cảm ơn tất cả các mem đã tham gia buổi offline vừa qua, bởi tất cả các mem đã rất nhiệt tình và thân thiện lên đã làm cho không khí trở lên rất gần gũi và ấm cúng

Em cũng vậy xin chân thành cảm ơn 2mod Hypervn,Htvgroup và rất cảm ơn đến 2mod Son1987 và Orchidvn đã tổ chức buổi offline vừa rồi.Một cây làm chẳng nên non nhiều cây chụm lại lên hòn núi cao,em mong tất cả mọi người cùng góp sức để tạo ra được những buổi offline vui vẻ và ý nghĩa trong tương lại giúp cho web Hải Phòng ngày càng sôi nổi phát triển.

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Khỉ thật, quân ta nhầm lẫn lung tung - tớ là thành viên thông thường chứ không phải MOD đâu.

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Chúc mừng Hải Phòng đã thành công tốt đẹp chương trình " Gặp gỡ cuối năm " !
Chúc cả nhà sang năm mới, thêm tuổi mới gặt được nhiều thành công mới !

HAPPY NEW YAER - 2010

H

hvtgroup

Ông lái đò...
15/3/04
377
0
16
HaiPhong
Lần offline cuối năm vừa rồi được "đột xuất ý tưởng" bởi mem Son1987 và Orchidvn cùng với sự nhiệt tình của các bạn Thuỷ, Linh, Khánh,... thực sự đã tạo được ấn tượng với:
Phần 1: Thi giọng hát vàng (bắt đầu từ 7h30 đến 13h...);
Phần 2: Ẩm thực, rất ngon miệng với món Lẩu cua đồng thập cẩm từ 13h đến 15h30 (mà sao hôm đó ăn hết mọi thứ mà mọi người vẫn thấy như.... chưa ăn:wall:)!
Phần 3: Đi chơi, mọi người tụ tập đi chơi không biết đến hôm nay đã kịp... về nhà đủ không nữa?!

Cảm ơn tất cả các thành viên đã nhiệt tình tham gia, hy vọng trong lần Offline tiếp theo sẽ đông vui hơn với sự góp mặt của các mem mới
Nhân dịp năm mới 2010 chúc tất cả các mem Sức khoẻ, Thành đạt, Hạnh Phúc

H

hvtgroup

Ông lái đò...
15/3/04
377
0
16
HaiPhong
Qua buổi offline vừa rồi thực sự em rất cảm ơn 2 mod: Hypervn và Htvgroup...
He, anh Hypervn thì không phải mod mà đã là Admin
còn Htvgroup chắc là Mod ở đâu đó..., anh là hvtgroup là mem bình thường!
Hy vọng em sẽ sớm... phong "chức" riêng cho anh!:015:

1

1987

Guest
21/5/09
158
0
0
36
Hai Phong
He, anh Hypervn thì không phải mod mà đã là Admin
còn Htvgroup chắc là Mod ở đâu đó..., anh là hvtgroup là mem bình thường!
Hy vọng em sẽ sớm... phong "chức" riêng cho anh!:015:

hi hi,anh không phải là mod thì jờ web HP tặng anh danh hiệu đó đấy, đừng ngại nhận đi anh.:dance2::dance2::004:

1

1987

Guest
21/5/09
158
0
0
36
Hai Phong
Lần offline cuối năm vừa rồi được "đột xuất ý tưởng" bởi mem Son1987 và Orchidvn cùng với sự nhiệt tình của các bạn Thuỷ, Linh, Khánh,... thực sự đã tạo được ấn tượng với:
Phần 1: Thi giọng hát vàng (bắt đầu từ 7h30 đến 13h...);
Phần 2: Ẩm thực, rất ngon miệng với món Lẩu cua đồng thập cẩm từ 13h đến 15h30 (mà sao hôm đó ăn hết mọi thứ mà mọi người vẫn thấy như.... chưa ăn:wall:)!
Phần 3: Đi chơi, mọi người tụ tập đi chơi không biết đến hôm nay đã kịp... về nhà đủ không nữa?!

Cảm ơn tất cả các thành viên đã nhiệt tình tham gia, hy vọng trong lần Offline tiếp theo sẽ đông vui hơn với sự góp mặt của các mem mới
Nhân dịp năm mới 2010 chúc tất cả các mem Sức khoẻ, Thành đạt, Hạnh Phúc

Hôm đó nếu đc nghỉ vài ngày thì chắc các mem của HP sẽ quậy mấy ngày luôn nhưng khổ nỗi hôm sau phải đi làm, mọi người "vui nhưng không quên nhiệm vụ", mặc dù rất tiếc nhưng cũng đành phải chia tay ai về nhà nấy:004:

O

orchidvn

Guest
11/9/04
108
0
0
Middle of nowhere
Gì mà mod với min tùm lum tà la thế nhỉ, tập trung vào chuyên môn đi mọi người ơi, xem kế hoạch ra Tết đi Trúc Lâm Thiền Viện ở Tam Đảo thế nào đi nhỉ?

@Hòa: chị thấy mùng 4 và 5 Tết này được nghỉ bù, hay mình tranh thủ để đi luôn vào dịp đó? Với lại mình tự đi hay đi theo tour đây? Nếu tự đi thì lúc di chuyển từ chùa sang Tam Đảo mình có thuê được phương tiện gì ở trên đó ko?
Mọi người cho ý kiến đi nhé!

H

hvtgroup

Ông lái đò...
15/3/04
377
0
16
HaiPhong
Gì mà mod với min tùm lum tà la thế nhỉ, tập trung vào chuyên môn đi mọi người ơi, xem kế hoạch ra Tết đi Trúc Lâm Thiền Viện ở Tam Đảo thế nào đi nhỉ?

@Hòa: chị thấy mùng 4 và 5 Tết này được nghỉ bù, hay mình tranh thủ để đi luôn vào dịp đó? Với lại mình tự đi hay đi theo tour đây? Nếu tự đi thì lúc di chuyển từ chùa sang Tam Đảo mình có thuê được phương tiện gì ở trên đó ko?
Mọi người cho ý kiến đi nhé!

Chương trình hấp dẫn quá, được.... tự do 2 ngày! Nếu thu xếp được thì nên tự đi sẽ thoải mái hơn vì Tam Đảo không quá rộng.
:now:Ai đăng ký sớm sẽ được... ghép đôi!

L

linh206us

Trung cấp
1/6/09
68
1
0
hai phong
Chúc mừng Hải Phòng đã thành công tốt đẹp chương trình " Gặp gỡ cuối năm " !
Chúc cả nhà sang năm mới, thêm tuổi mới gặt được nhiều thành công mới !

HAPPY NEW YAER - 2010

Dân web HP chúng em phải rất cám ơn cả anh nữa vì rất nhiệt tình cổ vũ cho HP.Có cơ hội rất mong anh sẽ có chuyến về HP hội ngộ với tụi em.

L

linh206us

Trung cấp
1/6/09
68
1
0
hai phong
Em nhất trí với chị orchidvn và anh hvtgroup.Đi vào 2ngày đó thường mọi người vẫn đang được nghỉ và cũng đã đi chúc tết được người thân hết rồi và tự đi thôi chứ theo tour có rẻ hơn nhưng gò bó lắm. Mà anh Hoà đâu đấy nhỉ??? Nhân vật quan trọng của chuyến đi này mà mất tiêu vậy....Loa..loa...ANH HOÀ ƠI...ỚI...ỜI..!!!!!!

L

linh206us

Trung cấp
1/6/09
68
1
0
hai phong
Chương trình hấp dẫn quá, được.... tự do 2 ngày! Nếu thu xếp được thì nên tự đi sẽ thoải mái hơn vì Tam Đảo không quá rộng.
:now:Ai đăng ký sớm sẽ được... ghép đôi!

Em xin đăng ký luôn anh định sẽ ghép đôi em với ai vậy????:angel:

K

kimsang_tn

Guest
13/3/06
4
0
0
41
Tay Ninh
Xin chào cả nhà, mình là dân Miền Nam nhưng cách đây 2 tháng mình đã về làm dâu đất cảng rồi, mình muốn xin gia nhập hội kế toán ở Hải Phòng. Và sau là mong các anh chị giúp đỡ mình tìm 1 việc làm ở đây. Mình thành thật cảm ơn rất rất nhiều.

L

linh206us

Trung cấp
1/6/09
68
1
0
hai phong
Xin chào cả nhà, mình là dân Miền Nam nhưng cách đây 2 tháng mình đã về làm dâu đất cảng rồi, mình muốn xin gia nhập hội kế toán ở Hải Phòng. Và sau là mong các anh chị giúp đỡ mình tìm 1 việc làm ở đây. Mình thành thật cảm ơn rất rất nhiều.

Chào mừng bạn đến với đất Cảng. Mấy thành viên single của Hp đang lo lắng rằng nếu bước sang đò về nơi xứ người sẽ phải bỏ cuộc chơi.Rất mong bạn sẽ tham gia nhiệt tình để cho các thành viên single có chút gì đó yên tam hihi..:004:

H

hvtgroup

Ông lái đò...
15/3/04
377
0
16
HaiPhong
Em xin đăng ký luôn anh định sẽ ghép đôi em với ai vậy????:angel:
Nhiều thành viên đang đưa tiết mục thi... đôi ngủ đẹp
Thành viên nào đăng ký sớm thì được tự chọn đôi!

O

orchidvn

Guest
11/9/04
108
0
0
Middle of nowhere
Trời ah! Đùa thì cũng phải đúng lúc đúng chỗ chứ, đang bàn chuyện đi chùa mà! :(
Mọi người cho i' kiến nghiêm túc đi nào! :bigok:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA