Gặp gỡ cuối năm (2009-2010)

• Thread starter orchidvn
  • Ngày gửi
1

1987

Guest
21/5/09
158
0
0
36
Hai Phong
Theo em đi tầm mùng 4,5 là hợp lý vì lúc đó cả nhà mình đc nghỉ tết, nếu có vui quá đad thì mùng 6 quay về vẫn ok, chứ để ra tết mọi người đi làm rồi thì thu sếp dc time la vô cùng khó.Mọi người ai có thể đi được thì đăng ký sớm để anh Hoà còn báo kế hoạch với các thầy trên Trúc Lâm Thiền viện

Khóa học Quản trị dòng tiền
1

1987

Guest
21/5/09
158
0
0
36
Hai Phong
Cũng lâu lắm rồi nàh mình k có buổi off dài như vậy, cả nhà nếu ai sắp xếp đc time thì cố gắng đi cho vui

Dangthaituan_82

Dangthaituan_82

Trung cấp
25/3/06
65
4
0
42
Hải Phòng
Nếu nhà mình ai đi được thì đăng ký danh sách trên diễn đàn Room Hải Phòng, Còn việc chỗ ở và ăn uống thì mọi người yên tâm đi trên Thiền viện có nhiều chỗ lắm do đó mọi người chỉ cần chuẩn bị tinh thần và lên dây cót. Lưu ý là chị em nhà ta ai mà đăng ký đi thì sắm cho mình một đôi dép lê hoặc đôi giày leo núi chớ có đi giày cao gót kẻo là giày ở lạị chân đi nhé.

L

linh206us

Trung cấp
1/6/09
68
1
0
hai phong
Em thấy nên tính xe đi lên đó là vừa rồi đó,nếu xác định mùng 4,5 đi là từ giờ đến hôm đó nhanh lắm đấy. Nếu nhiều thành viên tham gia thì tốt quá,vừa vui lại giảm chi phí.Em bị say xe lên muốn đi đông 1chút nói chuyện trên đường đi cho đỡ say.E chắc chắn xin đăng ký 1 suất rùi đấy. Ko biết có ai muốn đi cùng ko để em rủ thêm bạn xem sao nhỉ???

O

orchidvn

Guest
11/9/04
108
0
0
Middle of nowhere
@ALL: vậy là mọi ng đều thống nhất đi ngày 4+5 rồi phải ko?
Ai đi đc thì confirm lại nhé!

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Không ở HP có được đi không ?:004:

Dangthaituan_82

Dangthaituan_82

Trung cấp
25/3/06
65
4
0
42
Hải Phòng
Ở đây có ai tên Linh không thì lên tiếng hộ mình với, mình đang cần số điện thoại của tên Linh mà chẳng biết xin ai, Tên Son bảo cho mình mà đợi dài cổ ra ko thấy đâu.

Tình hình là rất tình hình!

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Đầu xuân thì xin bó tay, gia đình HyperVN không tham gia được rồi.

N

NgocHoa2911

Sơ cấp
18/11/09
31
0
0
Hà Nội
trời mấy hôm bận quá không chạy vô diễn đàn gì cả, may quá suýt nữa thì lỡ mất thông tin hấp dẫn, đợt trước em đã bị lỗi hẹn với WKT rồi, khi nào có kế hoạch chính thức alo cho em nhé! Em sẽ cố gắng thu xếp. Liên lạc với em qua số ĐT 0122 50 60 830. Chúc WKT HP năm mới nhiều thành công và may mắn!!!!!!!!!!!1

L

linh206us

Trung cấp
1/6/09
68
1
0
hai phong
Ở đây có ai tên Linh không thì lên tiếng hộ mình với, mình đang cần số điện thoại của tên Linh mà chẳng biết xin ai, Tên Son bảo cho mình mà đợi dài cổ ra ko thấy đâu.

Tình hình là rất tình hình!

Ai gọi tui đó có tui đây hehe...Năm mới chúc tất cả cả các thành viên WKT nhà mình luôn bình an,mạnh khoẻ,làm ăn tấn tài tấn lộc nhé.Chúc cho những ai chưa có một nửa của mình năm nay sẽ có.Chúc cho những người đã có gia đình ai chưa có con sẽ có con,ai có rồi tốt thêm người nữa :004:.Chúc mọi người hạnh phúc.
Giờ chắc ông anh có số điện thoại của em rồi.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA