Cần hướng dẫn vào phụ lục chuyển lỗ

• Thread starter Hoang Ha Giang
  • Ngày gửi
H

Hoang Ha Giang

Guest
29/1/08
56
0
0
Thi xa Hung Yen
Công ty mình mới thành lập vào tháng 5/2009.chỉ phát sinh TK 512 doanh thu nội bộ vì vậy chi phí = doanh thu. mình KC xác định KQHĐKD thì lỗ phần lấy TK 515 - TK 635 lỗ 50tr vậy khi vào phụ lục chuyển lỗ mình ko thấy vào phần nào cho hợp lý cả có phải phần lỗ năm nay để năm sau mới phải làm phụ lục chuyển lỗ ko. bạn nào biết giúp mình với nhé.:beer:

Khóa học Quản trị dòng tiền
D

dao inh

Guest
22/1/10
2
0
0
Ha Noi
công ty mình mua ô tô nhưng không đủ tiền nên vay ngân hàng trả góp khoảng 300 tr
Ngân hàng yêu cầu nộp sổ công nợ, thu chi và doanh thu thực. có ai có mẫu này không giúp mình với. hoăc giúp mình nên làm thế nào để có thể vay được ngân hàng nhỉ, có phai bịa thêm không?>

H

honghanhbt

Pinkcat
20/5/07
414
1
0
Hà Nội
công ty mình mua ô tô nhưng không đủ tiền nên vay ngân hàng trả góp khoảng 300 tr
Ngân hàng yêu cầu nộp sổ công nợ, thu chi và doanh thu thực. có ai có mẫu này không giúp mình với. hoăc giúp mình nên làm thế nào để có thể vay được ngân hàng nhỉ, có phai bịa thêm không?>

Thủ tục cho ngân hàng thì hầu như ko cty nào đưa sổ sách thật đâu bạn ạ. bạn tự làm ra thôi, mà nói chung là bạn phải tươi cười với anh tín dụng mà đang phụ trách hồ sơ của bạn ý,

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA