Cách lập Phụ lục 03-1A/TNDN

• Thread starter newaccounting
  • Ngày gửi
newaccounting

newaccounting

Cao cấp
29/6/09
274
2
0
Long An
Các anh chị vui lòng hướng dẫn giúp em lập phụ lục 03-1A/TNDN. Có lần em nộp BCTC của cty thì bị trả về với lý do phụ lục 03-1A/TNDN phải là phần thuyết minh cho số liệu của phần tờ khai quyết toán thuế TNDN năm. Em không rõ phần này lắm. Các anh chị vui lòng giúp đỡ.

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hongphuong2002

Guest
9/3/10
4
0
0
ha noi
ban vao phan ho tro ke khai thue la co day

M

minsxinstran

Guest
19/3/09
61
0
6
DN
Các anh chị vui lòng hướng dẫn giúp em lập phụ lục 03-1A/TNDN. Có lần em nộp BCTC của cty thì bị trả về với lý do phụ lục 03-1A/TNDN phải là phần thuyết minh cho số liệu của phần tờ khai quyết toán thuế TNDN năm. Em không rõ phần này lắm. Các anh chị vui lòng giúp đỡ.
Trong HTKK có PL 03-1A/TNDn.Bạn vào làm trong đó,mẫu này làm cũng đơn giản, số liệu gần như bảng báo cáo kết quả hđộng kdoanh vậy.

ketoan4mat

ketoan4mat

Cao cấp
24/4/03
3,906
17
38
Sài Gòn đẹp lắm
Trong HTKK có PL 03-1A/TNDn.Bạn vào làm trong đó,mẫu này làm cũng đơn giản, số liệu gần như bảng báo cáo kết quả hđộng kdoanh vậy.

03-1A/TNDN (kquả hđsxkd)B 02-DN (Bcáo kquả hđộng kdoanh) là 2 báo cáo mình cảm thấy như là trùng nhau; nhưng cơ quan thuế vẫn bắt buộc trong BCTC phải là B 02-DN chứ không thể là 03-1A được.

N

NguyenThiCamTuoi

Guest
19/12/09
5
0
0
Lâm Đồng
Các bạn cho mình hỏi có phải làm mẫu 03-4h không?hay DN nào có lời mới làm.mình cảm ơn các bạn

T

trinh thi ha

Sơ cấp
26/6/08
17
0
0
Ha Tay
Bạn được trả về là tốt đấy có cơ hội làm lại. Năm trước mình đi nộp thiếu nhưng họ không nói gì đến mấy tháng sau họ gọi mình lên lập biên bản xử phạt và họ bảo mình bị phạt 2.750.000 theo luật ( cho mình xem luôn luật). Mình bảo nó giống như BCKQKD thì làm làm gì họ bảo giống cũng vẫn phải làm và mình phải mất 800.000 để không bị phạt đấy.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA