Chào đón việc ra đời box mới "CLB Bóng đá"

• Thread starter phantuannam
  • Ngày gửi
phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Trước hết xin thay mặt toàn thể thành viên WKT gửi lời cảm ơn đến BQT vì đã dành sự quan tâm của mình đến các thành viên nói chung và CLB Bóng đá nói riêng.

CLB bóng đá nói chung nếu tính đến thời điểm này - hơn nửa tháng, thì mới đang trong quá trình xây dựng cơ bản.

Miền Bắc đã có một vài trận bóng giao hữu khá thành công. Đội bóng miền Nam tuy chưa có trận giao hữu nào nhưng vẫn thu hút được sự quan tâm của các thành viên.

Trong thời gian sắp tới CLB Bóng đá nói chung và Đội bóng miền Nam nói riêng sẽ cố gắng góp phần xây dựng một CLB có hoạt động sôi nổi mang dấu ấn trẻ trung WKT thu hút nhiều thành viên tham gia hoạt động.

Thay mặt CLB Bóng đá
PR Phan Tuấn Nam

Khóa học Quản trị dòng tiền
phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Mọi vấn đề liên quan đến Bóng đá sẽ được đăng ở đây.

Để mọi thành viên có thể theo dõi tình hình CLB bóng đá. Mong đội bóng các miền post bài đúng vị trí được BQT bố trí.

Trong thời gian tới, Tạp chí 8 xin xung phong tường thuật các trận thi đấu trong và ngoài nước của CLB bóng đá đến các bạn.

Mong các bạn ủng hộ CLB Bóng đá và Tạp chí 8.

A

Age of Empires

Guest
15/7/05
16
0
0
45
HCM
Chào tất cả mọi người mình là thành viên mới mình muốn tham gia vào đội bóng Miền Nam vì hiên tại mình đang làm việc ở sai gòn.Vị trí sở trường của mình là tiền vệ cách trái. Rất mong được đóng góp cho WKT FC

Thân chào

F

ForestC

Guest
11/1/05
377
1
0
44
E'rywhere
Age of Empires nói:
Chào tất cả mọi người mình là thành viên mới mình muốn tham gia vào đội bóng Miền Nam vì hiên tại mình đang làm việc ở sai gòn.Vị trí sở trường của mình là tiền vệ cách trái. Rất mong được đóng góp cho WKT FC

Thân chào

hihi, tiền vệ cánh trái bạn chơi theo phong cách nào? Robert Pires hay Javier Zanneti hay Ryan Giggs hay David Ginola hay ...
Bạn là fan của Club nào thế: Minoan hay Yamato hay Babylone hay Shang .... ? :p

A

Age of Empires

Guest
15/7/05
16
0
0
45
HCM
MaiKa nói:
hihi, tiền vệ cánh trái bạn chơi theo phong cách nào? Robert Pires hay Javier Zanneti hay Ryan Giggs hay David Ginola hay ...
Trong các cầu thủ cánh trái thì mình vẫn thích cầu thủ Marc Overmar của đội tuyển Hà Lan, Lối chơi của mình cũng không giám nói là giống Marc Overmar, Mình thích lối đá tốc độ của những cầu thủ chơi cánh.

Mình không là Fan của Club nào cả.

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Age of Empires nói:

Thân chào

Anh ơi! Anh có thể bổ sung một số thông tin bên topic đội bóng miền Nam.

Rất vui khii anh tham gia đội bóng.

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
MaiKa nói:
Hi hi, câu hỏi 2 hình như dành cho chữ Age of Empire (AOE) I thì phải. Tuy nhiên nếu chơi AOE II thì sẽ là: Huns, Sarcasen, Tusk .v.v... hi hi hi... (lâu ơi là lâu rồi không đụng đến cái này, chắc đến cũng phải 2 - 3 năm rồi)
Uhm... cothant nhớ là Javier Zanneti đá cánh phải mà Maika ơi.
Hi hi, Marc OverMar thì đá được cả 2 cánh: cánh trái và cánh .. .giữa (ủa lộn, cánh phải), 1 cầu thủ nhỏ con nhưng nhanh nhẹn, hi hi...

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Age of Empires nói:

Thân chào
Anh ơi cho em một số thông tin với
Rất vui khi anh tham gia đội bóng.
Email của em phantuannam@yahoo.com

A

Age of Empires

Guest
15/7/05
16
0
0
45
HCM
phantuannam nói:
Anh ơi cho em một số thông tin với
Rất vui khi anh tham gia đội bóng.
Email của em phantuannam@yahoo.com
Cám ơn bạn Nam đã đón tiếp nhưng tiếc quá mình rất thích mà bận mất rồi, hy vọng là vào giải sau minh sẽ tham gia được. Chúc đội bóng đoạt được chức vô địch.
Webketoan cố lên, tự tin và chiến thắng các bạn nhé
Thân chào

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA