Thông báo nội bộ Quảng Ninh

• Thread starter arise
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hoangsilk

Guest
25/1/10
2
0
0
Neverland Underground
Em có chút lòng thành kính biếu Bác. Chúc Bác Tuổi mới già hơn tuổi cũ 1 tuổi

H

hoaind260286

Sơ cấp
Tiền chi thế này hả bác???..................... Hoa mắt wá, nhưng hình như tiền âm phủ hả ..........? hi hi hi

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
timbolac

timbolac

Học việc
13/9/07
456
2
18
MC
THÔNG BÁO​

Trong cuộc thi "Người đẹp Kế toán qua ảnh 2010" Thí sinh Ngocnobita - Mã số 017 đến từ Quảng Ninh đã vượt qua Vòng Gửi xe đạp để tiến vào Vòng chung kết.
Đề nghị các thành viên Box Quảng Ninh và những thành viên khác ghé qua Box này ủng hộ cho Bé Ngocnobita qua trang : http://www.webketoan.vn/forum/f18/b...-toan-qua-anh-2010-vong-chung-ket-103432.html , hoặc nhắn tin SMS thông qua tổng đài 7247 theo cú pháp: HH 017 Y ( HH cách 017, cách Y) rồi gửi tới tổng đài 7247. Trong đó: Y: là số người dự đoán chính xác giống bạn.

Mong các thành viên nhiệt tình tham gia.

ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!
Rất mong sự cổ vũ nhiệt tình, vốt nhiệt tình và nhắn tin không mệt mỏi của sân nhà dành cho em ạ
Ngocnobita, mã số 017
Soạn tin: HH_017_Y rồi gửi 7247

Cảm ơn tất cả mọi người và đặc biệt là sự dìu dắt và động viên kêu gọi của anh Bò (Giựt giải sẽ đi Huế:004:)

N

nguoitronggiangho

Trung cấp
14/9/09
58
0
0
42
Thành phố Thái Bình
Sao lại chọn em ni nhỉ..? Chắc chọn trong lúc say rượu..? Hehe

ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!
Sao lại chọn em ni nhỉ..? Chắc chọn trong lúc say rượu..? Hehe

Ghét bác nì òi đóa. Hít yêu nổi:wall::wall:. Hôm nào em mờ giựt giải thì bác sẽ biết thía nèo là say luôn. hé hé. Vô nhà em mờ phát biêu linh tinh, làm nội bộ lục đục là e bắn bỏ nhá, 1 phát nầy..:004::004:

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Ghét bác nì òi đóa. Hít yêu nổi:wall::wall:. Hôm nào em mờ giựt giải thì bác sẽ biết thía nèo là say luôn. hé hé. Vô nhà em mờ phát biêu linh tinh, làm nội bộ lục đục là e bắn bỏ nhá, 1 phát nầy..:004::004:

Oaí súng ống đạn dược thì dành cho ku giang hồ em đừng chưng mí cái đó

N

nguoitronggiangho

Trung cấp
14/9/09
58
0
0
42
Thành phố Thái Bình
Oài ..sinh nhật khi mô..? Hôm gặp nhậu có thấy nói đâu nhỉ..? Lỗi thật..Chúc mừng sinh nhật anh..hehe

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Báo cáo cả nhà là mình đi du lịch khoảng 2 tháng không có nhà, mọi việc ở nhà mọi người vẫn hoạt động bình thường nhá, có thông tin gì cứ thông tin lên đây nhá.
Bận làm thủ tục bay nên chương trình sinh nhật WEBKETOAN lần 8 mình chưa hô hào và tổ chức được để Box Quảng Ninh tham gia cho zui.
Khi nào về chắc có nhiều chuyện để kể cho mọi người lắm .
Tạm biệt và chúc mọi người ở nhà mạnh khỏe !!!!

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Báo cáo cả nhà là mình đi du lịch khoảng 2 tháng không có nhà, mọi việc ở nhà mọi người vẫn hoạt động bình thường nhá, có thông tin gì cứ thông tin lên đây nhá.
Bận làm thủ tục bay nên chương trình sinh nhật WEBKETOAN lần 8 mình chưa hô hào và tổ chức được để Box Quảng Ninh tham gia cho zui.
Khi nào về chắc có nhiều chuyện để kể cho mọi người lắm .
Tạm biệt và chúc mọi người ở nhà mạnh khỏe !!!!

ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!
Thế rốt cuộc là thế nào đây Cụ Chánh? Rốt cuộc cụ có tham gia hong? Lúc thế này, lúc lại thế kia:wall::wall::wall:

ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!
Báo cáo cả nhà. Theo nguồn tin mật em được biết thì chiều nay anh Hiệp bay từ Đức về Quảng Ninh ạh. Dạ báo cáo hết

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Kinh, tin đâu mà nhanh thía,
báo cáo cả nhà, hiệp tôi hạ cánh tại quê nhà lúc 17h00 hôm nay .
Báo cáo hết !
:036:

arise

arise

Trung cấp
23/8/09
159
8
0
38
Quảng Ninh
Báo cáo cả nhà. Theo nguồn tin mật em được biết thì chiều nay anh Hiệp bay từ Đức về Quảng Ninh ạh. Dạ báo cáo hết

Tin tức nhanh nhạy nhỉ... ? Bà phải đi làm phóng viên mới phải. Hôm nay ngồi nói chuyện với đại ka... nói xấu bà đó. Giờ đang nhớ bà đây nè.... Cũng thấy tội lỗi ở trong lòng một tý....
Hôm nào lên Hà Nội sẽ đền cho bà hiiiiiiiiiiiii

ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!
Tin tức nhanh nhạy nhỉ... ? Bà phải đi làm phóng viên mới phải. Hôm nay ngồi nói chuyện với đại ka... nói xấu bà đó. Giờ đang nhớ bà đây nè.... Cũng thấy tội lỗi ở trong lòng một tý....
Hôm nào lên Hà Nội sẽ đền cho bà hiiiiiiiiiiiii

Tôi nhớ nhất là câu này.:dance2::dance2::dance2:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA