Mỗi tuần một chuyên đề

Thông báo nội bộ Quảng Ninh

• Thread starter arise
  • Ngày gửi
arise

arise

Trung cấp
23/8/09
159
8
0
38
Quảng Ninh

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
images

images

Quà cho cô đây
:birthday:
:birthday::birthday:
:birthday::birthday::birthday:​

ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!
Chúc mừng sinh nhật chị. Chúc chị tuổi mới, nhiều cái mới và thật hạnh phúc. Hí hí hí.
Happy birthday to you!

BienHuyen

BienHuyen

Chuối nhất Web
15/10/07
47
2
8
39
Thành Phố Hoa Ban Trắng
vào bon chen.....ăn bánh sinh nhật xong....té:004: HAPPY BIRTDAY TO YOU NGUYENHUONGKT021286

Bienvang

Bienvang

game đế chế
23/11/08
231
0
16
xa lam
Chúc mừng sinh nhật bé!!!!!

Bé thích g thì mở ra nhé!!!!​

N

NguyenhuongKT021286

Guest
16/7/09
39
0
0
Xứ sở bụi mù
Hi...Chào cả nhà! Giờ 6 mới online được vì còn mải thổi nến với lại mum bánh...^^. Sinh nhật năm nay không chỉ thêm 1 mà có thêm những 2 gia đình mới...1 là nhà chồng, 2 là nhà WKT-QN đây. Cảm giác thật ấm áp, hạnh phúc che lấp cái lạnh và cái nhức của phi vụ đo đường hôm CN...Trưa nay cả nhà làm bữa tiết canh ngan chúc mừng sinh nhật 6, mặc dù phải kiêng nhưng bệnh cũ tái phát không chịu nổi nên em có chót mum 1 bát tiết và 1 cái đùi ạ (Có bỏ da cho đỡ độc nhá:004:).Giờ mới vô nhà WKT-QN và nhận được nhiều lời chúc mừng của mọi người 6 em rất vui. Cảm ơn mọi người rất rất nhiều...^^chụt chụt...X...:1luvu::1luvu::1luvu:

Nhắn tin:
- B2: Vi deo cờ líp của tôi đâu? CN này xuống chơi với tôi cho đỡ buồn nhá.
- A1: Rượu sâm Anh tặng em nhường cho Anh xã, em mum con heo sữa thôi ạ.^^
- Ngọc: Hí hí…Cái j cũng mới trừ Chồng ra em nhỉ?
- BienHuyen: Bánh Sinh nhật có ngon không?
- A3: Em gái anh sẽ luôn rạng ngời, yêu đời như rừng hoa tulip kia anh zai nhỉ? ước j tình yêu luôn màu hồng…^^
- Anhlaanh: Em đã xinh, đã tươi Bác chúc thế sang năm tới em lại giật giải hoa hôi à hoa hậu mất..(Có lẽ nào không hạnh phúc anh nhỉ? yêu chồng nhất mà.^^)
- A8: ước j mở hộp quà ra là có cả nhà ở bên cùng ngồi nhậu nhẹt, tán phét…Có thành sự thực được không A8?
- Chị Dinh: Hí hí…Em sẽ phấn đấu trong năm tới chị à.Đăng ký làm thông gia với TB trước nè chị...^^

Sửa lần cuối:
arise

arise

Trung cấp
23/8/09
159
8
0
38
Quảng Ninh
Nhắn tin:
CN này xuống chơi với tôi cho đỡ buồn nhá.
Nhất định rồi.... :angel:
- B2: Vi deo cờ líp của tôi đâu?
Trước tiên tôi xin được trình bày hoàn cảnh để bà thông cảm cái nhá.
Số là tôi mới cài lại win nên không dùng movie marker nữa chuyển qua dùng proshow, nhưng chả biết nó lỗi ở chỗ nào, loay hoay cả tối hôm qua mà không làm thế nào xuất file ra được, tức lộn ruột.... Giữa nửa đêm gọi cho chú "Thập Tứ" cầu cứu nhưng ku này phũ phàng từ chối huuuuuuuu.........
Vì sự cố trên, tôi không làm thế nào được đành phải xuất ra dạng .exe, loại này lại không thể upload trực tiếp lên topic được, đành gửi qua media.... ai quan tâm thì dow về xem tạm.....
Bà thông cảm cho nhà sản xuất nghiệp dư như tôi nhé.... hiccccc
Nhưng tôi đảm bảo hai clip này bà nhất định sẽ thích....... :004:
Quà tặng đặc biệt cho Hường.... Xin mời Click
Và đây nữa........... Hạnh phúc nhé >>> Click

N

NguyenhuongKT021286

Guest
16/7/09
39
0
0
Xứ sở bụi mù
AAAAAAAAAAAAAAAAA....Chả biết nói j lúc này...xúc động quá..hu hu...Cảm ơn B2 nhiều lắm. Clip rất hay. Tôi rất thích...iu bà nhìu nhìu...........chụt chụt.

arise

arise

Trung cấp
23/8/09
159
8
0
38
Quảng Ninh
AAAAAAAAAAAAAAAAA....Chả biết nói j lúc này...xúc động quá..hu hu...Cảm ơn B2 nhiều lắm. Clip rất hay. Tôi rất thích...iu bà nhìu nhìu...........chụt chụt.

Xem chưa mà đã rú lên thía hiiiiiiiiiiii........ Tôi thích upload trực tiếp lên ai cũng xem được cơ.... nhưng, thôi đành thía này... chán như con gián....

ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!
Ảnh truy nã(Thử nghiệm phát:004::004:)

Thất bại...k đăng nữa

Sửa lần cuối:
arise

arise

Trung cấp
23/8/09
159
8
0
38
Quảng Ninh
Ảnh truy nã(Thử nghiệm phát:004::004:)

Thất bại...k đăng nữa

Bà muốn truy lã ai ??? gửi ảnh qua đây tui làm cho hẳn một clip, tha hồ truy kekekekeeeeeeee

N

NguyenhuongKT021286

Guest
16/7/09
39
0
0
Xứ sở bụi mù
Xem chưa mà đã rú lên thía hiiiiiiiiiiii........ Tôi thích upload trực tiếp lên ai cũng xem được cơ.... nhưng, thôi đành thía này... chán như con gián....
Xem hoài xem mãi không chán..Hôm nay rảnh rang lại mở ra coi. Nhiều bức ảnh mình chưa được nhìn thấy bao giờ....lạ mà buồn cười...Anh xã thì cứ á...mụ chụp mình lúc nào...^^. Buồn cười. Cảm ơn B2 nhiều lém..

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
THƯ MỜI
THAM DỰ SINH NHẬT BOX QUẢNG NINH LẦN THỨ NHẤT

Thay mặt Box Quảng Ninh - Webketoan.vn, trân trọng thân mời các bạn thành viên của diễn đàn tham dự Sinh nhật lần thứ nhất của Box tại thành phố Hạ Long.
Thời gian - Địa điểm :
+ Chương trình 1 : lúc 11h ngày 08 tháng 01 năm 2011 tại nhà hàng Hải Đăng - Cột 3, phường Hồng Hải, thành phố Hạ Long
+ Chương trình 2 : Tại nhà hàng KARAOKE Hải Âu - Cột 5 .
Kinh phí :
Tạm tính 2 chương trình là : 200.000 VND. ( thừa thiếu bổ sung sau )

Các thành viên vui lòng đăng ký trước ngày 05/01/2011 với thành viên :
1/ Nguyễn Trọng Hiệp - nick : Hiepnt1974 , di động : 0988.403.999
2/ Nguyễn Thị Chang - nick : Arise , di động : 0988.506.565

Rất mong các bạn đến tham gia đông đủ.

T/M Box Quảng Ninh - Webketoan.vn

Sửa lần cuối:
ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!
Em đặt viên gạch đầu tiên:1luvu::1luvu::1luvu:.

D

dunghienlinh

Trung cấp
Chào Anh hiệp!
Em đang sống cùng gia đình trên Hà Nội, nhưng em lại lại là người con của vùng than thân yêu. Hôm đó anh cho em tham dự với nhé, vì hôm sau em cũng có mặt ở Cẩm phả. Kinh phí đóng cho ai hoặc CK theo số nào anh cho em biết với nhé.Số Đt của em: 01257 99 17 28.

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Chào Anh hiệp!
Em đang sống cùng gia đình trên Hà Nội, nhưng em lại lại là người con của vùng than thân yêu. Hôm đó anh cho em tham dự với nhé, vì hôm sau em cũng có mặt ở Cẩm phả. Kinh phí đóng cho ai hoặc CK theo số nào anh cho em biết với nhé.Số Đt của em: 01257 99 17 28.

Bạn có thể đóng trực tiếp tại ngày hôm đó hoặc chuyển khoản cho mình theo
1/ Nguyễn Trọng Hiệp - 0141000624990 - VCB Quảng Ninh hoặc
2/ Nguyễn Trọng Hiệp - 21110000421811 - BIDV Xã Đàn

Thân !

P

PhuongChi Quang Huy

Guest
13/12/10
1
0
0
Đi mây về gió
THƯ MỜI
THAM DỰ SINH NHẬT BOX QUẢNG NINH LẦN THỨ NHẤT

Thay mặt Box Quảng Ninh - Webketoan.vn, trân trọng thân mời các bạn thành viên của diễn đàn tham dự Sinh nhật lần thứ nhất của Box tại thành phố Hạ Long.
Thời gian - Địa điểm :
+ Chương trình 1 : lúc 11h ngày 08 tháng 01 năm 2011 tại nhà hàng Hải Đăng - Cột 3, phường Hồng Hải, thành phố Hạ Long
+ Chương trình 2 : Tại nhà hàng KARAOKE Hải Âu - Cột 5 .
Kinh phí :
Tạm tính 2 chương trình là : 200.000 VND. ( thừa thiếu bổ sung sau )

Các thành viên vui lòng đăng ký trước ngày 05/01/2011 với thành viên :
1/ Nguyễn Trọng Hiệp - nick : Hiepnt1974 , di động : 0988.403.999
2/ Nguyễn Thị Chang - nick : Arise , di động : 0988.506.565

Rất mong các bạn đến tham gia đông đủ.

T/M Box Quảng Ninh - Webketoan.vn

Tiếc quá các bác ơi... hi vọng lần đầu tiên tham gia SN box QN của em không thực hiện được rồi... hôm ®ã
là sinh nhật con trai và con gái của em tròn 5tuổi (em sinh đôi các bác ah) phải tính sao bây giờ...
ngày trọng đại không thể lui lạ được rồi chỉ còn hi vọng trong dịp khác thôi hoặc SN 2tuổi box QN thôi
Buồn.....như......như...........con.............chuồn..... chuồn............!:026::026::026:
giá như em ở gần HL thì em tranh thủ sắp xếp thời gian để đi gặp các bác... Nhưng xa trung tâm quá
(em ở Hải Hà) . Em hi vọng các bác không từ chối em lần sau. Nếu không em buồn lắm... em khóc
đây huhuhu:026::026::026:

Sửa lần cuối:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA