Ấu thơ trong tôi là .......!

• Thread starter DVD
  • Ngày gửi
ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
ngày trước nhớ trong xóm mình đông thanh niên, mùa hè toàn rủ nhau chơi trò trốn tìm, bắn nhau loạn xị ngậu, mình với con bạn vốn nhát tối, nên cứ dính lấy nhau, mà khổ nỗi 2 đứa đều tên ngọc, nhớ có lần 2 đứa chui vào bụi chuối ngồi trốn trời tối om om, chỉ có tý ánh đèn loe lóe bên cạnh, 2 đứa đang ngồi ôm nhau run vì sợ tối và cả sợ bị đội bạn phát hiện và bắn chết đang co ro thì úi chao ôi con chuột to khủng từ đâu chạy tới đâm rầm vào chân mình, làm 2 đứa hét toán loạn lên rồi chạy, hú hồn hú vía, mà thế nào chạy trượt chân ngã nhào xuống ao mà ao nước to lại không biết bơi, mấy thằng bạn chết tiệt vùng vẫy mãi nó mới kéo lên xong chúng nó lại còn nhìn 2 đứa rồi cười rũ rượi,

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hai1210

Guest
27/6/09
6
0
0
ha noi
Ngày mình học lớp 6, hôm đó đi học môn văn lại còn học buổi chiều nữa chứ mình buồn ngủ quá hai mắt cữ nặng trĩu xuống không tài nào mà mở nổi. Đang ở trên mây xanh bỗng cô gọi mình đứng lên
Cô giáo: em có thể dịch cho cô ba chữ "TLM" này không?
mình lúc bị gọi lên vẫn còn hơi buồn ngủ suy nghĩ mãi không nghĩ ra là chữ gì. Cô giáo liền xuống dưới và gõ nhẹ cái thước vào đầu mình và bảo: "Tơ Lơ Mơ"
Mình: (^_^).... tỉnh ngủ luôn....

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA