Mỗi tuần một chuyên đề

Bạn biết webketoan như thế nào.

• Thread starter DVD
  • Ngày gửi
T

thuy3010

Sơ cấp
2/10/08
40
1
0
36
binh duong
Em biết webketoan qua google. Sau một thời gian làm khách, em quyết định đăng ký thành viên vì trang web này bổ ích quá mừ, các thành viên lại vui vẻ nữa chứ sao lại không tham gia nhỉ? Hi. Là thành viên mới, em mong được các anh, chị giúp đỡ nhiều

Khóa học Quản trị dòng tiền
V

VAN TBHN0708

Trung cấp
28/7/08
68
0
6
Ha noi
Còn mìn thì nghe phong thanh đến web tu khi dang hoc, tình cờ gặp 1 anh cũng dân ktoán tren oto nói có trang webkt rất hay, nhưng hùi đó còn còn "gà" lém cứ nói dến web là phải có tên ntn đó cơ chứ ko nghĩ web là tên trang web lun,hic. Ngi ng ta chỉ linh tinh thía rùi wen luon, mãi tới gần đây đi làm rồi nghe cô bạn quảng cáo liền đang ký ngay, hyy... Đuúng là bổ ích thiệt!!!!!

vuongthu

vuongthu

Nobi
12/11/08
246
0
16
Nam Định
Mình biết web này khi mình vào google tìm tài liệu rồi đăng ký thành viên luôn và ngày nào cũng phải vào vì nó thành thói quen mất rồi. Không vào thấy thiếu thiếu và khó chịu sao ấy. Luôn cảm thấy mình chả biết gì thế là vào đây học hỏi được mọi người nhiều lém.

P

phuonght988

Sơ cấp
13/2/09
5
0
0
35
Hà Nội
Mọi người nói chuyện thật vui.Hi vọng web kế toán ngày càng đông vui hơn.Rất tiếc mình không bít nhìu bạn ở đây.

P

phuonght988

Sơ cấp
13/2/09
5
0
0
35
Hà Nội
Còn mình thì cũng biết web kế toán khá lâu rồi,nhưng không hiểu sao bao lần đăng ký mà không được.Đến gần đây mới đăng ký được.Mình mới đi làm còn thiếu nhiều kinh nghiệm,mỗi khi nhận được hồi âm của các bạn trong web kế toán thì thấy vui lắm.

H

hanhhm

Mèo lười ham vui
14/11/08
83
1
0
35
Nơi yên bình
Mọi người nói chuyện thật vui.Hi vọng web kế toán ngày càng đông vui hơn.Rất tiếc mình không bít nhìu bạn ở đây.

Ai cũng vậy, trước lạ sau quen mà bạn.:009: Bạn cứ tham gia nhiều rồi sẽ gặp đc những người bạn mới, đầy thú vị đang chờ bạn. :030:Chúc vui!

hocvienmang

hocvienmang

Trung cấp
19/12/08
50
1
0
53
Hà Nội
www.hocvienmang.com
Mình biết web này khi mình vào google tìm tài liệu rồi đăng ký thành viên luôn và ngày nào cũng phải vào vì nó thành thói quen mất rồi. Không vào thấy thiếu thiếu và khó chịu sao ấy. Luôn cảm thấy mình chả biết gì thế là vào đây học hỏi được mọi người nhiều lém.

Mình cũng có cảm giác giống như bạn, mở mắt ra và trước khi đi ngủ mà không vào được là thấy thiếu thiếu. Ở Cty thỉnh thoảng lại "ăn cắp" giờ để lượn vào một lát :)

P

phananh08

Guest
20/1/09
10
0
0
Hai Duong
em đăng nhập vào diễn đàn này khá lâu rồi nhưng chưa có dịp để lên tiếng vì vẫn còn đang học hỏi các anh chị. Em biết trang web này từ bác Gu (google), em đã học hỏi được rất nhiều.
Rất mong nhận được sự giúp đỡ của cả gia đình.
Xin trân trọng cảm ơn!

K

ktquynhnga

Trung cấp
15/8/08
152
0
16
37
Từ Liêm
Mình cũng biết trang web này qua goole. Nhưng lại không biết cách post bài , thế nên cứ vào đó đọc thôi.May có một người bạn bảo mình cách post bài( nghĩ ra hồi đó ngốc thế).Thế là từ đó mình cũng thường xuyên post bài trong diễn đàn.Thành lập trang web này thật bổ ích để học hỏi kinh nghiệm

M

minhthai

Trung cấp
18/1/08
128
1
0
in long hate
tự nhiên vào một ngay của cuối năm 2007 âm lịch, luc mình mới đi làm, lang thang inter mà chẳng biết sao chui tọt vào trang này-
ôi! hôm nay ngồi viết ở đây thấy time trôi qua nhanh quá, mình đã già quá rồi...hic hic.

V

vitcongia

Sơ cấp
8/6/09
8
0
0
Ninh Thuận
Mình biết trang web này từ anh đồng nghiệp, rồi lại được 1 người bạn trên yahoo cho mượm tài khoản để vào một số mục chỉ có thanh viên mới dc mở. hihii. bây jo mình mới đăng ký thành viên của trang web. từ ngày biết trang web này mình học hỏi thêm thật nhiều kiến thức bổ ích trong công việc. Cảm ơn nhé webketoan.vn

S

sathiendi

Sơ cấp
11/9/09
4
0
0
lãnh giới
:036: em á, em bit nhờ một ngày đẹp trời phải đi thi lại mấy môn cúp học :wall::wall::wall: tìm lài liệu khí thế luôn. Nhớ kỹ lém vì bi giờ vẫn còn nợ 1 môn phải thi lại từ dạo ấy. :015: tính ra cũng hơn 1 năm rùi, mà chỉ vào ngó ngó thui chứ hổng có đăng ký :015:

T

thuyendang

Sơ cấp
22/8/09
16
0
0
36
đà nẵng
Em đang học năm 4 ngành kế toán kiểm toán .ở trường em học không có dạy môn thuế nhà nước em có cần thiết phải đi học ở ngoài ko. Em cũng có đọc thêm mọt số sách tham khao nhưng cũng chưa được rỏ ràng lắm. mấy anh chị di làm rồi tư vấn giùm em với.

T

trunghaui90

Guest
11/9/09
5
0
1
Hà Nam
www.facebook.com
Ờ..trang WKT này em cũng biết từ google khi bắt đầu biết là mình đỗ đại học :D

pipi134

pipi134

Trung cấp
11/11/09
152
5
0
36
Sơn Tây
tớ biết đc trang này do các bạn giới thiệu, đơn giản ^^
có hứng thú với kế toán và tài chính :D

DVD

DVD

Kẻ khù khờ thế kỷ
Tư ngày tạo cái Topic này thế là đã 6 năm. Sáu năm qua đã có biết bao vui buồn của cuộc đời đã đi qua và cũng từng ấy năm đi bên cạnh WKT. Ôi nhớ ngày xưa quá.....

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA