Bạn biết webketoan như thế nào.

Thảo luận trong 'Nghỉ ngơi thư giãn' bắt đầu bởi DVD, 28 Tháng mười hai 2003.

27,108 lượt xem

1. DVD

DVD Kẻ khù khờ thế kỷ

Bạn biết Webketoan qua dò tìm trên Internet, Báo chí, qua bạn bè giới thiệu hay ...Tình cờ.???

Còn mình cách đây 3 tháng trong mọt lần theo dõi một thảo luận dài hơi Trên Home.vnn.vn được mọt thành viên tên là Socola giới thiệu, Qua đó mình mới biết đến trang Web bổ ích này. Cám ơn Socola nhé.

Còn các bạn hãy nhanh chóng giới thiệu Web với bạn bè, đồng nghiệp để cho Webketoan của chúng ta ngày càng xôm tụ hơn.

Chào quyết thắng.

:talk :eek:k :talk :eek:k :talk :eek:k :talk :eek:k :talk :eek:k

Các bài viết khác:

thao nguyen1816 and Simredep like this.
  2. nipvnn

nipvnn www.mintoday.com

:f_o :f_o :f_o :ak :ak :leu: :f_o :lol Không rõ NIP biết cái "đúp bờ vê kha tê " này kiều gì nữa , quên mất rồi , nhưng mà hình như là bác " hí pe " bảo vào thì phải he he :chuoi :lol :il

Simredep thích bài này.
  3. Vualua

Vualua Geosynthetics

Socola có phải là nick keosocola tren YM không ? Vualua, nguamom, ngualuoi, khoaimon, penguinvn8, tam... là người cùng một nhà trên TL: hãy nói về tất cả home .vnn.vn . Nói đến lại cảm thấy nhớ mọi ngưòi . Bé Socola xinh xắn và khéo tay nhất nhà đó nipvn có biêt không ? Nếu cần may áo quần gì đó cứ nói cô bé thiết kế cho mấy bộ . :leu: :leu: :two: :two:

Simredep thích bài này.
  4. Vualua

Vualua Geosynthetics

Mà có phải nipvn là tên cưa cẩm bé socola ko? Một là Hiếu Hạnh hơn tuôi nipvn, hai là bước qua xác vualua nhé ! Vụ này tóm sống rồi , trước không biêt là ai cả . Vụ này bàn tán kinh lắm trước đây đó

5. nipvnn

nipvnn www.mintoday.com

oài , Anh này ................ Chocolatte em chưa biết đâu à nha , đừng vơ em vào hiiiiiiiiiiii , xác anh to thế em bước sao qua , em chỉ ....... Bay qua sác anh thui à nha hhiiiiiiiiiii , :a3 :leu: , nói vậy thui , anh cứ vô sờ ....... đi hihi , em chả có mục đích nào liên quan đến chocolatte đâu á hihi , mà thông báo với anh là Nếu như em đã khoái , thì hơn tuổi vẫn tiến đến cùng hé hé . :eek:k :lol :eek:k :thank :thank

6. Vualua

Vualua Geosynthetics

Có ba tên thuộc dòng họ Chocolate , Cái member socola đích thị là Hiếu Hạnh. Chính hắn chỉ cái web này cho VL hồi tháng 5 mà , nên đích thị là cô nàng chứ không phải chocolate chuyên làm chị tầm thư trên mục mối quan hệ gì đó .

7. DVD

DVD Kẻ khù khờ thế kỷ

Nghe nói bây giờ Socola chuyển nghế rùi không làm Kế toán nữa, nhưng vẫn nhớ nghề lắm ...... :chuoi :chuoi

8. Vualua

Vualua Geosynthetics

Vậy là DVD cũng biết socola . Chính xác người đó , Hiếu Hạnh bây giờ làm về thiết kế thời trang rồi. Tự nhiên thấy nhớ mọi người quá mất .

Simredep thích bài này.
  9. Vualua

Vualua Geosynthetics

Vậy mà hôm qua lôi nàng Sô vào chỉ mặt nipvn trong ảnh thì thấy nàng kêu lạ hoắc . Hehe ... socola sắp .... sang sông rùi , Cầu cho gio yên biển lặng , nếu sóng to gió lớn thì nên quay về . Mà tại sao lại cứ loay hoay cái chuyện này nhỉ nipvn ?

Quay sang vụ ACCPAC đi , xem đến đâu rùi ?

10. kitten_honey

kitten_honey Thành viên hoạt động

Tai sao moi nguoi cu noi ve socola nhi ? To biet trang webketoan nay la nho anh cam_to_80 day.

11. Anhchuot

Anhchuot Lên thớt...

Dạo này có rất nhiều thành viên mới tham gia, bổ sung tiếp mục này đi chứ các bạn nhỉ - để xem xem wkt có sức vươn lớn đến thế nào.

À còn tớ biết được web là nhờ đồng chí Google kính mến đấy :chuoi

12. kitten_honey

kitten_honey Thành viên hoạt động

AC ơi thế anh không phải là một trong những người tham gia tạo nên WKT à ???

13. maco

maco Newbie™

hê hê có người gọi AC ngọt kìa :lol :lol :lol :cool :cool

14. Thanh Nam

Thanh Nam Admin

AC ới..ơi... em có rất nhiều chuyện muốn hỏi anh, anh cho em số điện thoại để bữa nào được hỏi anh trực tiếp được không ? cám ơn anh trước nha :help :leu: :leu: :leu: :chuoi

15. MINA

MINA TV Ban Quản Trị / Admin

Anh chuột ơi, chuyến này anh chuột chết chắc rồi. Anh phải lo đính chính với các thành viên mau đi . Không khéo có em yêu thầm anh chuột thì lúc đó AC có muốn kiếm đường tẩu thoát cũng không kịp đâu .
    Thân :bia

16. Anhchuot

Anhchuot Lên thớt...

Vầng, các em cứ vô tư hỏi anh chuột đây giải đáp hết. Welcome ...........

To maco: đừng phá quấy :thank, à edit ti' nhé !!!
    To Mina: Cám ơn cậu. AC quen rồi, ko sao đâu, càng thấy vui :((

17. MuaHue

MuaHue Thành viên sơ cấp

Anh AC ới ơi
    hình như em có xin tài liệu mà sao chờ hoài hổng thấy, buồn ghê! :pepsi:

18. pooh

pooh Thành viên sơ cấp

Em thì biết web này trên báo Mực Tím,hình như ở Đà nẵng ít người biết web này,em đã giới thiệu web này cho các bạn học cùng lớp em .
    Anhchuot co nhiều fan ghê há,lần đâu tiên em vào web này em rất ấn tượng về AC.......ví nickname của em là oanhchuot..........xém chút nữa là đụng hàng..... :pepsi:

19. Tina

Tina Thành viên sơ cấp

Tina biết WKT là do một người nào đó gửi vào hộp thư . Ừ thì vào xem sao . Như mà vào đọc thì chẳng hiểu tí tẹo nào (Vì khi ấy Tina chưa biết tí gì về kế toán ) . Thế là sau đó cũng quên WKT luôn . Cho đến khi AnhChuot quảng cáo WKT ở bên diễn đàn Tre Việt Nam thì Tina mới nhớ đến . Bây giờ vào WKT thì có thể hiểu được đôi chút . Hy vọng là được học hỏi từ các anh chị đi trước . :thank

20. hungcuongsla

hungcuongsla Guest

còn mình biết đến WKT này qua 1 trang web khác, hôm đó đang vào diễn đàn kia thì thấy tên WKT, thế là mình tham gia luôn vì sau này mình cũng học và đi làm kế toán mà