Mỗi tuần một chuyên đề

Dân kế toán Hòa Bình đâu nhỉ?

• Thread starter doipgdls
  • Ngày gửi
BuiThanhVu

BuiThanhVu

Sơ cấp
23/8/10
22
0
1
TP Hoà Bình
Thay mặt anh chị em họ kế Hòa Binh, mình chính thức phát động chương trình off line. đề nghị các anh, chị em chúng ta cho một số ý tưởng về công tác tổ chức và đăng ký tham gia tại đây ạ. Thời gian chắc chắn là vào một ngày cuối tuần gần đây.

Về việc tổ chức mình sẽ để "mở" cho cả nhà tham gia nhé., Thứ 7 tuần sau sẽ chốt lại theo ý tưởng hay nhất - theo mình chấm :004:

Thời gian: Chiều thứ 7 ngày 27/8/2011
Địa điểm: Thành phố Hòa Bình (cụ thể sẽ thông báo sau khi tìm được địa điểm thích hợp)
Kinh phí: theo tinh thần campuchia cao độ và sẵn sàng đón nhận sự ủng hộ đóng góp của các mạnh thường quân.

Rất vui mừng được đón tiếp các bạn ở các địa phương khác cùng tham gia offline với tỉnh nhà. (Xin báo trước là người Hòa Bình tiếp đón rất nồng hậu và đặc biệt là có tục lệ uống rượu đãi khách đến nhà chơi ... cực hay :045:)
Thêm ý nữa là các chị em nào đã đăng ký làm dâu Hòa Bình đề nghị ra mặt luôn trong dịp này :004:

WELCOME TO HOA BINH

UPPPPPPP
Hot đây, tổ chức ở TP thì cũng ko có mấy chỗ đi chơi lắm, chỗ nhậu thì limit. Thời điểm này mà đi lòng hồ thì cũng ko thíc hợp cho lắm vì nước thì đục mà cò cũng nhiều, chỗ xông hơi mát xa thì nhiều chỗ chất lượng nhưng có cả các chị e đi thì cũng ko ổn...
Theo ý kiến riêng mình thì làm một chuyến lên Khu du lịch ko gian văn hoá mường Bản Giang Mỗ, Cao Phong, HB. Để a chị e khách mời tìm hiểu thêm phong tục tập quán của dân tộc Mường nói riêng và về 1 tỉnh miền núi nói chung.
Sau đó bố trí chương trình "giết khách đãi gà" à nhầm ... giết gà đãi khách, uống rượu cần và một số rượu khác ... với tinh thần ko say ko về (có say thì cũng chẳng về dc)
Bố trí sắp xếp nếu còn thời gian, mời a chị e ra Tp HB để giao lưu văn hoá văn nghệ qua đó để khai quật thêm một số tài năng tham gia giọng ca WKT khi nào có tổ chức.
Cuối cùng là bố trí tiễn các a khách mời ai về nhà nấy, còn các chị e nếu thấy mệt chưa về đc hoặc vì một lý do nào đó thì a e WKT HB sẽ bố trí nơi ngủ nghỉ chu đáo ...

Một số ý kiến của mình đưa ra, mong các thành viên của WKT HB dù xa hay gần bố trí tham gia và đóng góp ý kiến thiết thực.

Chúc các anh chị em kế toán ở Hòa Bình tổ chức đại hội thành công
Hôm nào đại hội nếu rảnh rỗi anh chị em cho đến chơi với nhé :)

Nhiệt liệt hoan nghênh bác, thời gian cũng ko còn dài Bác ở nhà dưỡng sức khoẻ cho tốt để khi lên HB a e còn trao đổi một số kinh nghiệm cụ thể. :))

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Khách đâu, khách đâu ????

Thành viên đã xem chủ đề này: 30
Actions : (View-Readers) (Set Date)
‎ 4ketoan ‎ anhlaanh ‎ becon0669 ‎ boybuon ‎ Bui Thi Han ‎ BuiThanhVu ‎ Chieu NQ ‎ Coc Yeu ‎ Colaido ‎ doipgdls ‎ duanhog ‎ duongduong311 ‎ EMPTY08 ‎ FBI hai2hai ‎ hai_pt ‎ hiepnt1974 ‎ Hoa Anh Tuc ‎ hochoituthucte ‎ nFox ‎ ngocnobita ‎ ngocptNguoi ke toan cham com ‎ quacai ‎ quocvietkevin ‎ rongcon8688 ‎ thuhahb ‎ tuannv ‎ vuthuha1
Tags for this Thread

Chủ nhà đã có nhã ý, anh chị em hàng xóm lại làm chuyến đi Phượt nhể , hí hí .... :004::004::004::004::004:

BuiThanhVu

BuiThanhVu

Sơ cấp
23/8/10
22
0
1
TP Hoà Bình

‎ 4ketoan ‎ anhlaanh ‎ becon0669 ‎ boybuon ‎ Bui Thi Han ‎ BuiThanhVu ‎ Chieu NQ ‎ Coc Yeu ‎ Colaido ‎ doipgdls ‎ duanhog ‎ duongduong311 ‎ EMPTY08 ‎ FBI hai2hai ‎ hai_pt ‎ hiepnt1974 ‎ Hoa Anh Tuc ‎ hochoituthucte ‎ nFox ‎ ngocnobita ‎ ngocptNguoi ke toan cham com ‎ quacai ‎ quocvietkevin ‎ rongcon8688 ‎ thuhahb ‎ tuannv ‎ vuthuha1
Tags for this Thread

Chủ nhà đã có nhã ý, anh chị em hàng xóm lại làm chuyến đi Phượt nhể , hí hí .... :004::004::004::004::004:

Rất hân hạnh được đón tiếp bác tại HB, Bác có tuổi rùi đề nghị khi đi phải có bảo mẫu đi kèm .. :d

rongcon8688

rongcon8688

Sơ cấp
23/10/09
31
1
8
35
ha noi
Vụ này chắc phải xin sếp nghỉ 1 tuần :D:D
Mà tại sao lại chỉ có tuyển dâu mà k đc tuyển rể hỡi anh Đói ơi :(:(

ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!

Tags for this Thread

Nếu màu đỏ kia mà kéo về Hòa Bình thì vụ này chẳng khác gì vụ đi Bắc Ninh lần trước anh zai nhểy? Há há. Sân nhà thì ít mà sân khách thì nhiều. Ô la la.

Thêm ý nữa là các chị em nào đã đăng ký làm dâu Hòa Bình đề nghị ra mặt luôn trong dịp này
Đó là điều đương nhiên. Hú hú (Ít ký tự quá, Cả nhà cho em hú tiếp nhá Hú hú hú hú húuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu)

Sửa lần cuối:
Uma

Uma

Cuốn theo chiều gió...
Em thì chỉ adua thôi. Hem ý kiến. Cứ mọi người đi là em đi...hehe

BuiThanhVu

BuiThanhVu

Sơ cấp
23/8/10
22
0
1
TP Hoà Bình
Upppppppppp ...
chủ đề đang nóng lên theo từng ngày đây, số thành viên khách viếng thăm thì nhiều, thành viên chủ nhà thì chẳng thấy đâu.

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Upppppppppp ...
chủ đề đang nóng lên theo từng ngày đây, số thành viên khách viếng thăm thì nhiều, thành viên chủ nhà thì chẳng thấy đâu.

Hic ... nghe chừng chủ nhà Hòa Bình toàn người béo, thừa chất dinh dưỡng, còn khách thì ..... :004::004::004::004::004::004:

T

Toanhntm

Sơ cấp
12/12/10
44
6
8
Hanoi
Uppppppppppp ủng hộ kế toán Hòa Bình.

doipgdls

doipgdls

::Khủng nhất WKT::
14/12/09
276
21
18
40
A, A
Vụ này chắc phải xin sếp nghỉ 1 tuần :D:D
Mà tại sao lại chỉ có tuyển dâu mà k đc tuyển rể hỡi anh Đói ơi :(:(

Hề hề ... Tuyển đc chồng về Hòa Bình cũng gọi là ... dâu tuốt =))) mà đùa vậy chứ đã thấy cô tuyển đc chàng rể nào đâu mà chuẩn bị đón nhỉ? hay định đến ngày mới nói đấy?

Hic ... nghe chừng chủ nhà Hòa Bình toàn người béo, thừa chất dinh dưỡng, còn khách thì ..... :004::004::004::004::004::004:

Uppppppppppp ủng hộ kế toán Hòa Bình.

Ô la la .... các bác nhà ta .... chém vừa thôi ạ ... he he
Chém thế rùi mà là thì lại không về thì ....

uppppp tiếp nào ...

Uma

Uma

Cuốn theo chiều gió...
Ô la la .... các bác nhà ta .... chém vừa thôi ạ ... he he
Chém thế rùi mà là thì lại không về thì ....

uppppp tiếp nào ...

Em thề là em sẽ về. Nói như ai đó : Nếu em nói sai thì...anh đi đầu xuống đất...hehe

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Cô Nô, cô U, Chú Som ... lên kế hoạch vụ này đi nhể ?
Hay để anh :004:

Uma

Uma

Cuốn theo chiều gió...

Em bẩu rồi. Em được cái "Giỏi A dua, nhưng lười suy nghĩ", anh quyết đi, em theo...hì hì

ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!

Các cụ bảo rồi: Dạy con từ thủa còn thơ, dạy vợ từ thủa bơ vơ mới về. Hay: Tre già măng mọc. Tụi em sức trẻ đấy, cơ mờ chửa tự tổ chức bao giờ (Toàn núp dưới bóng anh zai k hà), thôi thì lần này để tụi em đứng lên tổ chức xem ra cơm ra mắm làm sao nhe. Chúng em làm, tội vạ đâu........anh zai chịu
. Hị hị hị
@Anh chị em nhà mình ơi: Vạch kế hoạch đi là vừa rồi đấy, há há há.

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Các cụ bảo rồi: Dạy con từ thủa còn thơ, dạy vợ từ thủa bơ vơ mới về. Hay: Tre già măng mọc. Tụi em sức trẻ đấy, cơ mờ chửa tự tổ chức bao giờ (Toàn núp dưới bóng anh zai k hà), thôi thì lần này để tụi em đứng lên tổ chức xem ra cơm ra mắm làm sao nhe. Chúng em làm, tội vạ đâu........anh zai chịu
. Hị hị hị
@Anh chị em nhà mình ơi: Vạch kế hoạch đi là vừa rồi đấy, há há há.

Lần này đi đơn giản mà
Xe thuê ( nếu có khoảng 15 người đi , hihi thế là chủ nhà mỡ mật roài :004: ) hoặc đi xe máy, vừa đi vừa ngắm cảnh đồi núi ... ( nếu đi xe máy cả đi cả nghỉ mất khoảng 3,5h )
Nhờ chủ nhà đặt cho cái khách sạn sịn nhất với giá rẻ nhất để có chỗ thì thầm đọc chuyện đêm khuya :036:
Hỏi luôn chủ nhà định giết khách đãi gà món gì ? chi phí phân bổ nhiu nhiu ?
Xích con ma lại là ra tổng chi phí cả chuyến.
Xong !

Hơ hơ, nhưng lại vô duyên quá, chủ nhà chưa bày cỗ mà khách đã xăm soi rình mời để đến oày , xí hổ quá , hú hú ,,,,,,,

ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!
Lần này đi đơn giản mà
Xe thuê ( nếu có khoảng 15 người đi , hihi thế là chủ nhà mỡ mật roài :004: ) hoặc đi xe máy, vừa đi vừa ngắm cảnh đồi núi ... ( nếu đi xe máy cả đi cả nghỉ mất khoảng 3,5h )
Nhờ chủ nhà đặt cho cái khách sạn sịn nhất với giá rẻ nhất để có chỗ thì thầm đọc chuyện đêm khuya :036:
Hỏi luôn chủ nhà định giết khách đãi gà món gì ? chi phí phân bổ nhiu nhiu ?
Xích con ma lại là ra tổng chi phí cả chuyến.
Xong !

Hơ hơ, nhưng lại vô duyên quá, chủ nhà chưa bày cỗ mà khách đã xăm soi rình mời để đến oày , xí hổ quá , hú hú ,,,,,,,

Đấy đấy, lại ngứa chân tay rồi, bảo về hưu thì cứ ngồi nhà chỉ tay 5 ngón cho tụi em làm là đc rồi, hờ hờ. Mà theo em nghĩ, anh zai nên đứng ra chủ trì nốt vụ này đi, em đứng về bên Chủ nhà rồi, anh Đói nhỉ? Vũ nhỉ....?Hị hị hị.
Iem là iem tán thành cái vụ nhà mình đi Ô tô 2 bánh, vì có lần, em đi làm về, lấy xe lượn lờ đường xá tí, cứ đi, cứ đi, ai dè lúc ngẩng lên, nhìn sang bên đường toàn thấy biển Hòa Bình. Khoảng cách k xa lắm, đi xe máy cho tình củm, mà lại tiết kiệm chi phí. Há há.

rongcon8688

rongcon8688

Sơ cấp
23/10/09
31
1
8
35
ha noi
Hề hề ... Tuyển đc chồng về Hòa Bình cũng gọi là ... dâu tuốt =))) mà đùa vậy chứ đã thấy cô tuyển đc chàng rể nào đâu mà chuẩn bị đón nhỉ? hay định đến ngày mới nói đấy? ...
Đang tuyển sếp ạ, ế lòi ra rồi =))=))
Các bác fix nhanh hộ em cái lịch, vụ này hóng lâu quá, em tiết kiệm từ đầu năm đến h đc 152k rồi, cầm tiền mà ko đc tiêu, khó chịu quá =))=))

Uma

Uma

Cuốn theo chiều gió...
Đấy đấy, lại ngứa chân tay rồi, bảo về hưu thì cứ ngồi nhà chỉ tay 5 ngón cho tụi em làm là đc rồi, hờ hờ. Mà theo em nghĩ, anh zai nên đứng ra chủ trì nốt vụ này đi, em đứng về bên Chủ nhà rồi, anh Đói nhỉ? Vũ nhỉ....?Hị hị hị.
Iem là iem tán thành cái vụ nhà mình đi Ô tô 2 bánh, vì có lần, em đi làm về, lấy xe lượn lờ đường xá tí, cứ đi, cứ đi, ai dè lúc ngẩng lên, nhìn sang bên đường toàn thấy biển Hòa Bình. Khoảng cách k xa lắm, đi xe máy cho tình củm, mà lại tiết kiệm chi phí. Há há.

Em đèo chị nhá...hehe ( .........)

P

pitsomit

Xấu trai nhất web
Thế ai đèo anh đơi nhể ??? thôi các em có xe thì đi xe máy, anh không có đi tạm .... taxi vậy , hờ hờ ...

hơ hơ, a đi taxi em ké với nhỉ. Dạo này đi đua nhiều chân bị đâu quá :004:
Mà vụ đi HB này ông Đói lên kế hoạch cụ thể đi xem đi ngày nào để còn sắp xếp chứ.
Mà tính xem bắt con lợn Mường vác đi làm thịt cũng đc đấy nhỉ hơ hơ

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA