Nhiệt tình - Đoàn kết - Number 1

• Thread starter Việt Thành
  • Ngày gửi
B

Bim Bim

<b>^_^ Smile Girl ^_^</b>
Được sự đồng ý của Master 4Team và 1 số mems,Bim Bim chính thức kêu gọi các mems 4Team tham gia buổi họp team đầu tiên vào hồi 17h,06/08/05 tại địa điểm Cafe Trung Nguyên, số 8 Nguyễn Chí Thanh ( cạnh khách sạn Bảo Sơn).Các mems 4team ủng hộ nhiệt tình nha.4Team luôn nêu cao khẩu hiệu : " NHIỆT TÌNH - DŨNG MÃNH - ĐOÀN KẾT - 4TEAM_NUMBER1 !".4Team nhiệt liệt đón chào các mems đội bạn tham gia off-4Team...:d

Khóa học Quản trị dòng tiền
nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
Hay quá, chương trình sẽ được cụ thể hóa khi các bạn gặp nhau tại đây, nhanh chân, số lượng sẽ được unlimited, lại thêm một tối thứ 7 dài hơi nữa đó các bạn ạ, nào.........welcome to 4 Team "Tiền đề tạo lên sức mạnh mới".4 Team" Nhiệt tình-Dũng Mãnh- Đoàn kết- 4Team NumberOne"

Sửa lần cuối:
Ongtroioi

Ongtroioi

Guest
11/7/05
149
0
0
46
Cao lắm!........
Bim Bim nói:
Được sự đồng ý của Master 4Team và 1 số mems,Bim Bim chính thức kêu gọi các mems 4Team tham gia buổi họp team đầu tiên vào hồi 17h,06/08/05 tại địa điểm Cafe Trung Nguyên, số 8 Nguyễn Chí Thanh ( cạnh khách sạn Bảo Sơn).Các mems 4team ủng hộ nhiệt tình nha.4Team luôn nêu cao khẩu hiệu : " NHIỆT TÌNH - DŨNG MÃNH - ĐOÀN KẾT - 4TEAM_NUMBER1 !".4Team nhiệt liệt đón chào các mems đội bạn tham gia off-4Team...:d
Chùi ui sao sớm quá vậy Bìm Bịp ơi!!
Thế có ăn mặn không vậy ??? :1luvu:
:dzo: :dzo: Nào nhanh chân lên Pà con ơi,

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
Đã nói là .....Dài hơi mà, mặn ngọt có hết hehe, k lo đâu.

Các bác chú ý, hôm đó là thứ 7 đấy nhá hihih

Sửa lần cuối:
V

van_accvn

Trung cấp
9/9/03
117
1
0
45
Hà Nội
Truy cập trang
hehe, e tham gia 1 suất,... hôm đó anh em tổ 4 phạt bác Master vi cái tội nhận nhầm e là " con gái nhà lành" ko biết bác ấy mơ mộng e nào tổ 4 nữa thế mới chể chứ.

S

Song Van

Guest
12/9/04
13
0
0
Ha Noi
ôi trời ơi, vừa mới hôm qua đến hôm nay đã có chương trình, Hay qua'. hehe, kiểu này thì các Team khác ganh đua phải nào cũng bắt trước cho coi. :eek:know:

V

Việt Thành

Guest
9/6/05
60
0
0
20
Hà Nội
Thành viên đội 4 có ai ốm không vậy ? Sao không thấy lên tiếng hêt nhỉ ? Chưa vào Webketoan sao ? Thứ 7 này đội 4 xin họp mặt lần đầu vậy xin mời tất cả các Bác trong Webketoan tham gia cho vui nghe ( Nhất là các thành viên trong đội )

V

Việt Thành

Guest
9/6/05
60
0
0
20
Hà Nội
Đã nói rồi mà, mình có tật là " Không quen nhớ bạn trai mà chỉ nhớ bạn gái thôi" hehehe

Ongtroioi

Ongtroioi

Guest
11/7/05
149
0
0
46
Cao lắm!........
Việt Thành nói:
Đã nói rồi mà, mình có tật là " Không quen nhớ bạn trai mà chỉ nhớ bạn gái thôi" hehehe

ha ha bác Master nhà mình già rồi mà còn mê gái trẻ. Vừa nãy bị Vanvn lừa cho một mẻ. :lol:
Chắc là do hôm vừa rồi Bác này mua nhiều sữa dê về làm quà quá mà lại không tặng cho ai lỡ uống nhiều quá nên ...... :banana:
Chắc chắn là em sẽ tham gia buổi Off này..
Có mem nào ở các đội khác muốn tham gia không nhảy???? Đăng kí đi chứ!!!!
Riêng các Mem ở 4 Team thì phải chắc chắn đấy nhé !!! :dzo: :dzo:

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
Chậc............Master Ốm mà nên quên gần hết rồi hizzz, k hiểu còn nhớ được mặt mem nào nữa hehe

T

thanhthao_sea

Guest
27/7/05
1
0
0
Ho Chi Minh
Em xin chao cac anh chi,
Em xin tu gioi thieu, em ten la Thanh Thao, Em moi tham gia vao Webketoan nhung khong biet lam cach nao de post cau hoi hoac tro chuyen nhu may anh chi tro chuyen voi nhau. Xin cac anh chi chi cho em hoac la cho em tham gia nhom voi.
Em chuc cac anh chi 1 ngay vui ve.

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
:dzo: Hoadonbanle có mặt nhưng mà thành viên này chỉ là Ké thôi , cám ơn sự nhiệt tình của mọi người đã ... hí hí .
Còn Master of 4 thì em sợ đăng kí lắm, chẳng may . . . anh cưa Vanaccvn rồi giờ em mà đăng kí thì chắc....... :banana:
Mà sờ lô gần của Team 4 này nhẽ ra phải là : " ĂN THIỆT TÌNH - ĂN DŨNG MÃNH - ĐOÀN KẾT ĂN - 4TEAM_NUMBER1 !" hí hí

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
Hèm, chú này. Phá đám hả? hehe

V

van_accvn

Trung cấp
9/9/03
117
1
0
45
Hà Nội
Truy cập trang
hờ thằng HĐBL này rỗi rãi lám anh em ơi, nó định chuyển nghế sang làm copywrite hay sao ấy mà dám đổi sờ lô gần của team 4, em mabư đâu rồi, ra trị tội nó đi e,...
to team 4 leader, cấm bác ko được cưa e nữa đâu nhé.

C

comvaotu

Guest
31/7/05
2
0
0
40
halongcity
truÌ ui.truÌ ui! em yêu 4Team quá đi mất. :1luvu: các anh các chị đã có plan họp mặt rùi cơ à, em bít lèm seo bi giờ đây,em về quê mất rùi. thế là em bị lỡ mất buổi đc gặp lại mọi người rùi. :wall: buồn ghê gớm :wall:

H

hoang1976

Guest
29/3/05
34
0
0
48
Hanoi
Ongtroioi nói:
Cụ thể là mấy giờ thế các Bác. ????
Không biết em có tham gia được không nữa.
Vì trưa nay phải đưa Bà xã đi ăn trưa để bù lại 2 ngày trốn đi Thác Đa vừa qua. Thế mới khổ chứ !!! :wall:

Ha ha ha, khoái quá, ongtroioi nó có vợ rùi bà con ui, thế là đường làng bỗng chốc trở thành đường cao tốc mới chết chứ.

Camchuong ơi vào đây mà xem này hahaha, thế là đã đi một đối thủ.

Mà ongtroioi kô biết làm phép tính loại trừ à?? đội mình có 12 người, ông chỉ nhớ có 10 người, vậy thì 2 người còn lại thì chắc chắn là ông và.. . nhà thơ ca sĩ của chúng ta rùi, chắc là em Hạnh ăn chuối với ông chứ còn ai hehhehe, đúng không anh em đội 4.

to em songvan: em gui lai mail cho anh theo dc ngannganganngo@ hoặc nhắn tin luôn trên webketoan cho anh cũng được nhé.

mà anh em có đồng ý cho đội 2 đi cùng không ( hoá ra đội này có tận 15 thành viên mà vẫn .......bét hehehe) tội thế thì các bác cũng nên xem xét cho họ đi cùng đi há. Càng đông, càng vui thì chiến thắng của đội 4 càng hoành tráng hehe. :banana:

H

hoang1976

Guest
29/3/05
34
0
0
48
Hanoi
Ui nhanh thế, vừa post bài xong đã thấy bài cửa em Chi rùi, mệt không em?

Có rảnh thì thứ bảy này đến tập trung đi, cố mà đến nhận quà của WKT, anh nghe nói đội mình được thưởng một món quà to lắm.. .. đâu trừng .. 50kg gì đó. :banana:

C

comvaotu

Guest
31/7/05
2
0
0
40
halongcity
anh Hoàng ơi em muốn đi lắm chứ,nhưng mừ em đang ở dưới we rùi ,cách các anh các chị những gần 200cây chứ có ít ỏi gì đâu. nhưng đc cái an ủi là dù thể xác ở đây nhưng tinh thần lẫn ý chí em sẽ nhờ gió biển và gió đồng gửi lên trên ấy :1luvu:

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
hoang1976 nói:
mà anh em có đồng ý cho đội 2 đi cùng không ( hoá ra đội này có tận 15 thành viên mà vẫn .......bét hehehe) tội thế thì các bác cũng nên xem xét cho họ đi cùng đi há. Càng đông, càng vui thì chiến thắng của đội 4 càng hoành tráng hehe. :banana:

Đội 2 về nhì mà... Đội bét mới là đội cụ Rùa ý... đi chậm quá nên về bét, nhưng mà rất fairplay nhé...

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA