Nhiệt tình - Đoàn kết - Number 1

• Thread starter Việt Thành
  • Ngày gửi
nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
Tiếc em Chi Chi quá hi hi, các đội nào muốn đi trận thứ 7 tới, xin đăng kí cụ thể với Team Leader nhé :) vụ này hay đấy, đừng nên bỏ phí cơ hội, sẽ có quà nữa !!!!!

Khóa học Quản trị dòng tiền
phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
Em chính thức xin nhập đội 4 nhé, (nhưng mà trường hợp đội 2 tập hợp thì em vẫn về đầu quân đấy). Bimbim nói "đề cử em" mà chẳng thấy đâu cả, mấy lại các bác hò hét ghê quá nên em phải hét theo cho nó... sướng! hi hi.

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
ờ, nguyện vọng đã được chấp nhận, bạn rất có tinh thần của Đội 4 chúng tôi hehe,

xin trích
Hic, đúng là các bô lão nhà em bị làm sao rồi nè, thôi em xin sang đội 4 đầu quân, khi nào đội 2 của em vui vui thì em lại quay về nhé! ( Mong các bác đội em thông cảm và lượng thứ !)
Đội 4 ơi, tiếp nhận tớ với nào ooooooo

Rất vui chào đón Phuonghoanglua , welcome to 4team " Nhiệt Tình- Dũng Mãnh-Đoàn kết- 4team NumberOne"

V

van_accvn

Trung cấp
9/9/03
117
1
0
45
Hà Nội
Truy cập trang
smile, Nhiệt Tình- Dũng Mãnh-Đoàn kết- 4team NumberOne

Ongtroioi

Ongtroioi

Guest
11/7/05
149
0
0
46
Cao lắm!........
hoang1976 nói:
Ha ha ha, khoái quá, ongtroioi nó có vợ rùi bà con ui, thế là đường làng bỗng chốc trở thành đường cao tốc mới chết chứ.

Camchuong ơi vào đây mà xem này hahaha, thế là đã đi một đối thủ.

Trời ơi Bác Hoàng này khun lỏi quá, Em chỉ nhắn riêng cho Bác Nip thôi chứ. Sao bác lại đưa cả em Cẩm Chướng vào đây nhỉ??? :1luvu:
Thế Bác đã biết địa chỉ của em CamChuong chưa??? nếu chưa thì đến chỗ em nhé!!! :lol:
Còn em thì đã biết nhiều hơn Bác tưởng rồi đấy :banana:
Bác không nghe hát à: Vợ xinh ->Jô ta. Thì mặc vợ xinh ->Jô ta. Nếu mà xinh quá -> Jô ta. Thì ta ......... khà khà -> Jô ta Jô hò là hò jô ta

S

songngu

Guest
24/4/04
17
0
0
44
Hà Nội
Truy cập trang
Mấy hôm vừa rồi em phải trực văn phòng, không đi offline được , biết ngay thể nào cũng ngồi tiếc ngẩn tiếc ngơ mà :wall: :wall: :wall:

Nghe các bác vui chơi hoành tráng quá, cho em tham dự Team leader với. Em là mem cũ nhưng lâu lâu không vào rum , các bác đừng đuổi em ra nhé

Sửa lần cuối:
phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
songngu nói:
Nghe các bác vui chơi hoành tráng quá, cho em tham dự Team leader với. Em là mem cũ nhưng lâu lâu không vào rum , các bác dừng đuổi em ra nhé
Eo căm bà chị, còn nhớ cô em của off lần trước không nào? :1luvu:
Tân mem đội 4 xin chào đón bà chị, he he!

S

songngu

Guest
24/4/04
17
0
0
44
Hà Nội
Truy cập trang
Nhớ chứ sao không, hix hix, lần này hoành tráng thế mà lại không đi được, tiếc đứt cả ruột :wall:

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
Uh, nhắn gì nhỉ? có gì thì công khai đi !

to Songngu: chào đón mem mới!

B

Bim Bim

<b>^_^ Smile Girl ^_^</b>
A ha, vụ này không được à nha.Chưa thấy Master 4Team lên tiếng nhận thành viên mới, các Pác nhà ta qua mặt là không fairplay rùi (hehe, nịnh Master 4Team một chút để còn được ké cửa chứ,hehe).Tuy nhiên, được sự uỷ quyền của Master 4Team, Bim Bim xin chào mừng các mem mới của 4Team.Welcome......
To all mems of 4Team: Em thấy 4Team nên xem xét lại cái vụ gia nhập của HDBL thui.Hắn coi thường gia đình nhà ta wé các pác a.Nhất định không cho hắn KÉ cửa nha.Cả nhà có đồng ý không vậy?Em biểu quyết phản đối........
To ChiChi: Nhóc ChiChi không đi là 4Team có thành viên khoc thét rùi đó,hihi.Khi nào lên HN nhớ có wà nha bé.

V

Việt Thành

Guest
9/6/05
60
0
0
20
Hà Nội
Các Bác ơi, 17h Chiều thứ 7 tuần này gặp gỡ thành viên đội 4 và giao lưu cùng các đội khác, các bác tham gia cho vui đi bà con ơi ! Các Bác tham gia đăng ký đi để Bim Bim biết đường còn định liệu nhé.

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
maco nói:
Đúng là "thấy sang bắt quàng làm họ" :p
Hic, kính thưa các bác, đội 4 đang "trống đánh xuôi kèn thổi ngược" nè. PHL được các mem đội 4 eo căm rồi nhé. Bác chỉ là phần tử nhỏ nhoi, không được đâm sau lưng chiến sỹ đâu nhé! hé hé!

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Sờ lô gần của Team 4 chúng ta là : Ăn Dũng Mãnh - Ăn Nhiệt Tình - Đoàn Kết Ăn - Number 1
Anh em hôm off tới cố giắng thực hiện cái sờ lô gần của chúng ta nhá hí hí :banana:
P/s Bimbim : Sao lại xem xét ? Sao thế sao thế ? :lol:

B

Bim Bim

<b>^_^ Smile Girl ^_^</b>
Hoadonbanle nói:
Sờ lô gần của Team 4 chúng ta là : Ăn Dũng Mãnh - Ăn Nhiệt Tình - Đoàn Kết Ăn - Number 1
Anh em hôm off tới cố giắng thực hiện cái sờ lô gần của chúng ta nhá hí hí :banana:
P/s Bimbim : Sao lại xem xét ? Sao thế sao thế ? :lol:

Ai bảo HDBL chỉ nói là KÉ cửa thôi.4Team nhiệt tình ủng hộ HDBL vào làm tân mem của 4Team vậy mà... :wall:

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
Vô địch!!!!

S

Song Van

Guest
12/9/04
13
0
0
Ha Noi
4 Team của chúng ta :
Trong mọi cuộc chơi, nếu có 4 Team là thành công đẹp nhất :music-smi
Trong tất cả trò chơi, có 4 Team mọi người sẽ thỏai mái vui tươi ! :jump:

1

112

Trung cấp
2/10/03
132
0
16
Tuanktcdcn nói:
Đội 3 xin đăng ký 15 suất-100% chưa biết "H".
Đội 3 - không ồn ào, tuy chỉ có giải 4 nhưng ai cũng biết! hơ hơ

Thầy ơi thầy không ở nhà soạn giáo án à

1

112

Trung cấp
2/10/03
132
0
16
phuonghoanglua nói:
Em chính thức xin nhập đội 4 nhé, (nhưng mà trường hợp đội 2 tập hợp thì em vẫn về đầu quân đấy). Bimbim nói "đề cử em" mà chẳng thấy đâu cả, mấy lại các bác hò hét ghê quá nên em phải hét theo cho nó... sướng! hi hi.

PHL định bỏ đội 2 mà đi à .Phải trung thành với đội mình chứ do các bác đội 2 hoàn cảnh khó khăn lên chưa kịp post bài kêu gọi đó thôi.Như em mấy hôm về mệt lúc nào cũng buồn ngủ đi làm chỉ mong giờ nghỉ trưa để ngủ cho đã hihi.

tuan_duong

tuan_duong

Guest
21/3/05
22
0
1
Ha Noi
Ơ cái Ông Hoàng này chắc vẫn chưa tỉnh ngu hay sao mà nhầm nhọt zư vậy? Đúng là "Rồng Hoá Thạch" có khác :D Bác chịu khó đọc lại nghe :d

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA