Mỗi tuần một chuyên đề

Anh em kế toán làm gì ngày 8/3.

• Thread starter VTM
  • Ngày gửi
ketoan4mat

ketoan4mat

Cao cấp
24/4/03
3,906
17
38
Sài Gòn đẹp lắm
Bác hỏi các chị em là không ổn rồi các chị lên mặt ngay làm sao các chị lại bỏ qua cái vụ quan trọng như dậy được chứ:biggthump

Nhân ngày mùng 8/3,
chị em fụ nữ đi ra đi vào,
đàn ông kính cẩn cúi chào,
chị em khoái chí đi vào đi ra...

Khóa học Quản trị dòng tiền
ketoan4mat

ketoan4mat

Cao cấp
24/4/03
3,906
17
38
Sài Gòn đẹp lắm
Tính kỷ rồi, lễ 8/3 không thể cho nghỉ...ở nhà được !

Mai mà chưa cho nghỉ....hehe.
Ý em là 8/3 nghỉ làm việc thôi, nhưng không về nhà, về nhà ngày đó thì khốn khổ anh ơi.

huong85

huong85

Talkative Girl
25/1/07
1,171
5
38
38
Vĩnh Phúc-Đồng Nai-Gò Vấp
Ý em là 8/3 nghỉ làm việc thôi, nhưng không về nhà, về nhà ngày đó thì khốn khổ anh ơi.

Tính kỷ rồi, lễ 8/3 không thể cho nghỉ...ở nhà được !

Mai mà chưa cho nghỉ....hehe.

Em thấy các anh phải lấy làm vinh dự, hãnh diện, vui vẻ, sung sướng... khi được phục vụ mẹ mình, vợ mình, con gái mình, cô mình. dì mình...vào ngày đó chứ nhỉ :023::044:

huong85

huong85

Talkative Girl
25/1/07
1,171
5
38
38
làm sao chị ấy đưa tên mình vào được , ngại chết .............anh phải hiểu ngầm ý của chj chứ đúng không chị hương85:023:

cám ơn em đã hiểu lòng chị hehe, nghe giọng cười của em ở trên chị thấy quen lắm :012:

hoang hon mau tim

hoang hon mau tim

Trung cấp
17/11/09
70
1
0
Q1, HCM
tuyển bạn gái ngày 08/03, xem hình hoàng hôn rồi đk, cơ hội có hạn cho các bạn gái

M

minh toan

Cao cấp
9/6/08
334
1
0
000
Trời ơi anh rất hiểu ý em đấy đây là món quà hấp đãn nhất hơn tất cả nhứng thứ khác dành cho phụ nữ ngày nay đấy. ĐÚng không dậy các bác ơi

Marlboro

Marlboro

Yes, I can !
27/7/08
739
19
18
Hà Nội
www.google.com
Trung tâm dự báo khí tượng thủy văn TƯ cho biết, một bộ phận không khí lạnh đang tiếp tục di chuyển xuống phía nam. Dự báo khoảng đêm 7/3 bộ phận không khí lạnh này sẽ ảnh hưởng đến các tỉnh phía đông Bắc Bộ và bắc Trung Bộ, sau đó sẽ ảnh hưởng đến một số nơi thuộc phía tây Bắc Bộ và trung Trung Bộ. Nền nhiệt toàn vùng giảm 7-10 độ C.

Chuyên gia khí tượng cho biết, đợt không khí lạnh này có cường độ khá mạnh nhưng đã gặp phải sức cản của vùng áp thấp phía tây ảnh đang hiện hữu ở Bắc Bộ nên rất có thể gây ra lốc xoáy ở những vùng núi.

Cũng từ đêm 7/3 Bắc Bộ sẽ có xuất hiện mưa rào và dông rải rác, trong cơn dông cần đề phòng có tố lốc và gió giật mạnh; ở vịnh Bắc Bộ từ sáng ngày 7/3 có gió đông bắc mạnh cấp 6 - 7; giật trên cấp 7. Biển động mạnh. Vịnh Bắc Bộ cần đề phòng có lốc xoáy.

Khu vực Hà Nội bắt đầu trở lạnh từ mùng 8/3 và kéo dài 3 - 4 ngày tiếp theo. Nhiệt độ không còn ở mức 30 độ C (ban ngày) như hiện nay mà chỉ còn 20-23 độ C vào ban ngày, đêm 16-19 độ C.

Khuyến cáo: Không nên ra đường vào thời tiết này mà nên ở NHÀ để NGHỈ cho khỏe.:biggrinda

VTM

VTM

Guest
14/10/05
5,506
81
48
TÂY NAM BỘ
tuyển bạn gái ngày 08/03, xem hình hoàng hôn rồi đk, cơ hội có hạn cho các bạn gái

Cổ vật mang tính lịch sử chỉ để trưng bày, quyền sở hữu thuộc...Viện Bảo tàng.:004:

không được bẻ hoa hay ngắt lá !

hoang hon mau tim

hoang hon mau tim

Trung cấp
17/11/09
70
1
0
Q1, HCM
Cổ vật mang tính lịch sử chỉ để trưng bày, quyền sở hữu thuộc...Viện Bảo tàng.:004:

không được bẻ hoa hay ngắt lá !
nâng niu hoa còn không hết chứ ai nở bẻ với ngắt bác:dance2:

H

hathuy86

Guest
12/12/09
23
0
0
Hải Dương
Trung tâm dự báo khí tượng thủy văn TƯ cho biết, một bộ phận không khí lạnh đang tiếp tục di chuyển xuống phía nam. Dự báo khoảng đêm 7/3 bộ phận không khí lạnh này sẽ ảnh hưởng đến các tỉnh phía đông Bắc Bộ và bắc Trung Bộ, sau đó sẽ ảnh hưởng đến một số nơi thuộc phía tây Bắc Bộ và trung Trung Bộ. Nền nhiệt toàn vùng giảm 7-10 độ C.

Chuyên gia khí tượng cho biết, đợt không khí lạnh này có cường độ khá mạnh nhưng đã gặp phải sức cản của vùng áp thấp phía tây ảnh đang hiện hữu ở Bắc Bộ nên rất có thể gây ra lốc xoáy ở những vùng núi.

Cũng từ đêm 7/3 Bắc Bộ sẽ có xuất hiện mưa rào và dông rải rác, trong cơn dông cần đề phòng có tố lốc và gió giật mạnh; ở vịnh Bắc Bộ từ sáng ngày 7/3 có gió đông bắc mạnh cấp 6 - 7; giật trên cấp 7. Biển động mạnh. Vịnh Bắc Bộ cần đề phòng có lốc xoáy.

Khu vực Hà Nội bắt đầu trở lạnh từ mùng 8/3 và kéo dài 3 - 4 ngày tiếp theo. Nhiệt độ không còn ở mức 30 độ C (ban ngày) như hiện nay mà chỉ còn 20-23 độ C vào ban ngày, đêm 16-19 độ C.

Khuyến cáo: Không nên ra đường vào thời tiết này mà nên ở NHÀ để NGHỈ cho khỏe.:biggrinda
Chuyên gia dự báo khí tượng thủy văn cũng cho biết trời lạnh như vậy mà đi ăn gà tươi thì tuyệt quá nhỉ? hiiiiiiii

TINH7899

TINH7899

Cao cấp
12/10/08
377
0
16
Bắc Ninh
Nhân ngày Quốc Tế Phụ Nữ 8-3, chúc các chị em chị em luôn mạnh khoẻ, trẻ đẹp, yêu đời, yêu người thành công trong công việc và hạnh phúc trong cuộc sống!

HAPPY WOMEN'S DAY!

huong85

huong85

Talkative Girl
25/1/07
1,171
5
38
38
Mừng ngày mùng 8 tháng 3
Chúc chị em ta