Chúc mừng anh em nhân ngày 3.8

• Thread starter XIANGQIANG
  • Ngày gửi
XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Thưa anh em CFC, một năm có 2 ngày dành cho chị em phụ nữ; 363 ngày còn lại cũng là của chị em hết cả nhỉ?
Nghe có vẻ thiệt thòi cho anh em quá, vì vậy, CFC quyết định tổ chức 1 bữa Cafe với các lý do chính phụ như sau:

- Chúc mừng anh em trong ngày 3.8. Chúc anh em luôn luôn đẹp trai, mạnh mẽ chiều chị em hơn nữa....

- Hậu offline WKT lần V: Nơi giải quyết tất cả các vướng mắc, trả các đồ cầm nhầm và....

- Tập hợp Đội cổ động viên WFC.

và rất nhiều lý do khác nữa....

Thời gian : Buổi tối thứ tư ngày 3.8.2005

Địa điểm: Em chưa tìm ra chỗ nào rộng rãi đủ sức chứa n kiểu hò hét của mem nhà ta. Bác nào đề xuất giúp em cái..

Khóa học Quản trị dòng tiền
B

Bim Bim

<b>^_^ Smile Girl ^_^</b>
Quà nào, quà nào....các girl_mem mua quà đê..................

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
Em chọn điểm tập kết là lên Mỹ Đình thả diều được không các bác nhẩy. Chúng ta sẽ chơi, ăn uống, nhậu nhẹt, tự do...chúc mừng các anh nhân tháng 8 ngày 3 ( hichic).
Chị em nào ưu ái anh em trong CFC, thì cứ lẳng lặng chuẩn bị qùa nhé, càng nhiều càng ít mà!

S

Scorpio

Guest
30/12/04
144
0
0
43
Somewhere with U :)
- Em xung phong "Lệ Quyên" 01 cái dây buộc tóc em cướp được hôm qua làm quà cho anh em nhân dịp 03/08.
- Anh em bàn bạc xem đền ơn đáp nghĩa em XQ đã có lòng thành nghĩ đến anh em đi chứ nhỉ?

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Hôm trước cướp giật mãi mới đc 8-9 gói quà , mà tặng lại cho chị em hết. Thế nên chị em nào mà đc HĐBL tặng quà rồi thì chuẩn bị quà cho HĐBL đi nhá hí hí :lol:

A

anhcomdeptrai

Trung cấp
2/10/04
74
0
0
Ha noi
trời ạh , bà con ơi , các chị em gái của WKt quả là ưu ái chúng ta quá, Com` đang dâng trào cảm xúc vì xúc động quá đây . Thế hôm 3/8 anh em tui có đc nhận quà không nhỉ , sướng quá .Com` đề nghị mọi người đến Mỹ Đình nghe không ổn lắm , ko cụ thể,

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Có lẽ là do XQ thiêu vitamin mem nam hay vitamin cafe gì ấy chứ. Đối với tôi ngày để chúc các mem nam là ngày 9/9 chứ ko phải là 3/8 vì một lẽ thật đơn giản 9/9=8/3+1/6 đơn giản như đang giỡn vậy.

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
ziczac nói:
Có lẽ là do XQ thiêu vitamin mem nam hay vitamin cafe gì ấy chứ. Đối với tôi ngày để chúc các mem nam là ngày 9/9 chứ ko phải là 3/8 vì một lẽ thật đơn giản 9/9=8/3+1/6 đơn giản như đang giỡn vậy.
Ziczac nhầm rồi, ngày 3/8 là ngày ngược lại của 8/3, đó là một lời hứa của chị em CFC chúng tôi với các " ANH ẤY". Còn bây giờ thì thực hiện thôi, ngày mai đến rồi! Sẽ có thông tin sớm nhất tới mọi người! :banana:

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
3.8 Hay đấy nhỉ? em nao`mua quà cho mình ấy????

Chương trình cụ thể em xin có ý kiến!!!!!!!!

Không thả diều: Vì về đêm thì diều gì mà diều hiiiiiiii

1/Cafe - Tặng quà
2/Tổ chức ăn nhậu hoặc hò hét cho có khí thế của ngày 3-8
3/ Tăng cường tiếp nếu bác nào cảm thấy chưa đủ, bác nào cảm thấy đủ thì cứ tự nhiên.

Mời các mem CFC có ý kiến./

Sửa lần cuối:
phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
Bác Nip không lên Mỹ Đình lúc....tối trời bao giờ à? Nhìn từng đàn ..diều bay như bọn cá bơi trong bể kính ý, phê lắm, lãng mạn lắm đó....
Đấy là bọn em dự kiến thế, các bác có ý kiến thì cứ thêm thắt cho bọn em, nhưng mà nhanh lên, mai rồi nè!

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
Ôi trời, trời thì tối thui, nhìn thấy cái gì đâu.Ngu ý của tại hạ như thế này hehe
- Gặp nhau ở một quán Cafe ( cái này theo đúng tinh thần của CFC) có rất nhiều quán cafe có không gian tốt.
- Giao lưu, ngay cả chơi luôn nếu các vị ......máu
- Tổ chức đi đâu đó cho đỡ mỏi chân
- Tiếp tục nếu bác nào còn sức hihi

Xin hết.

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Chương trình đây!!!

Sau 1 ngày cân nhắc, bàn bạc, xin thông báo cụ thể chương trình với bà con như sau:

Như lời hứa cách đây 5 tháng, chị em CFC thân mời anh em WKT tới dự một chương trình đặc biệt, chào mừng ngày anh em CFC 3.8

Thời gian: 7pm ngày 3.8.2005

Địa điểm: Cafe Liễu Giai

28 Liễu Giai Hà Nội.

Chương trình:

7.00 - 8.00 : Tập trung, tặng quà anh em, thi kể chuyện offline V, tập trung đội cổ động viên cho WFC và ...

8.00 : Tăng 2:

+ Ra Mỹ Đình thả diều (nếu trời quang mây tạnh)

+ Thi giọng hát vàng

Rất mong sự có mặt đông đảo của anh chị em WKT.

Thân,

XQ.

Retngot

Retngot

Guest
20/7/04
121
0
16
44
??
Truy cập trang
ơ hơ , lăng quăng ơi. mình hứa lúc nào mà chị k nhớ nhỉ??? lạ thật dạo này mình bị mất trí nhớ nặng nề hay sao ý.:p

Retngot

Retngot

Guest
20/7/04
121
0
16
44
??
Truy cập trang
Mùng 3/8 này tức là ngày mai em xin cáo lỗi vì có việc bận, sẽ cố gắng để thu xếp đi nếu có thể hê hê nhưng đến 99,9999% là chắc chắn k đi được..tiếc quá hihihi...ý quên huhuhu

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
Hơ hơ, có quà rồi ha ha, chờ mãi thì cũng đến ngày ..........Hoàng Đạo.
Bớ anh em, nhảy lên cướp quà cho hết đi nào, ALE...........Zôtazohò

C

Cam_nho

Guest
11/10/04
5
0
0
43
HĐ-HT
Cho em tham gia với. Em có diều rồi ạ.

Ý tưởng cũng hay đấy chứ nhưng mà em chỉ sợ mai có.. bão thôi ạ...
Nếu có bão thì vào Hà Đông hát karaoke được không các bác... ( Mỹ Đình cũng gần Hà Đông lắm ạ, hihi..)

S

songngu

Guest
24/4/04
17
0
0
44
Hà Nội
Truy cập trang
Chương trình hấp dẫn nhỉ, em không có quà, không có diều thì có được tham gia không?

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Đấy nhá ! không lại bảo chỉ mình mải chơi !
Cuộc đời lắm cám dỗ lắm mà

A

anhcomdeptrai

Trung cấp
2/10/04
74
0
0
Ha noi
Anh em ơi , cho Com` xấu trai đăng ký với nhe , nói trước để đc '' anh Xianquang" tặng quà đẹp , hì hì

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
Đăng ký được chấp nhận, đấy bác anhcomdeptrai cứ đi off liên tục cho vui, chứ cứ ở một chỗ tranh đấu quyền lợi làm gì? bác có rất nhiều quyền đấy chứ, trong đó quyền tự do tham gia hoạt động là .....Ngon nhất đấy hehe

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA