HTKK 2.5.0 va QT TNCN 1.0 đây các bạn ơi.

• Thread starter vochau83
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Khóa học Quản trị dòng tiền
NTAC

NTAC

Cao cấp
23/7/07
1,212
12
38
35
In the blue Air
Ờ hay thật chứ, sao các thành viên hoặc BQT diễn đàn không chuyển lên cho các thành viên dùng chung nhỉ, cùng làm kế toán mà cứ đi xin từng lần một, lãng phí thời gian quá....

NTAC

NTAC

Cao cấp
23/7/07
1,212
12
38
35
In the blue Air
Mà trang của Tổng cục thuế thì chịu chết chẳng sao mà vào đươc ?

L

lamhic

Trung cấp
4/10/04
190
2
18
40
Ha Noi
Ờ hay thật chứ, sao các thành viên hoặc BQT diễn đàn không chuyển lên cho các thành viên dùng chung nhỉ, cùng làm kế toán mà cứ đi xin từng lần một, lãng phí thời gian quá....

Chắc BQT sẽ post lên sớm thôi khi BQT có có bản chuẩn. Mình thấy BQT và các thành viên của diễn đàn luôn up các công văn và tt mới cho các thành viên tham khảo mà. Hy vọng BQT sớm up để mình có thể load đc. Hôm nay vào www.gdt.gov.vn mà nghẽ quá trời ko vào được.

Kế Toán Già Gân

Kế Toán Già Gân

Già mà ham
Nhằm tránh các phiên bản khác nhau trong giai đoạn dầu sôi lửa bỏng như thế này. Mong các bạn không quá nôn nóng, hãy chờ thông báo chính thức từ Tổng Cục Thuế các bạn ơi.

Trân trọng cám ơn sự chia sẻ của các bạn trong giai đoạn này, việc sử dụng phiên bản mới chưa được chính thức công bố, ai sẽ chịu trách nhiệm này?

Mong các DN cùng các thành viên webketoan hãy bình tâm, an lòng. Nếu BQT nhận được thông tin sẽ upload lên ngay thôi.

Cảnh báo

NTAC

NTAC

Cao cấp
23/7/07
1,212
12
38
35
In the blue Air
Hiện nay trên trang của TC thuế chưa có bản HTKK 2.5, vì vậy các bạn hãy bình tĩnh, cùng chờ bản chính thức của TCT rồi làm, hôm nay mới là 12/3 vẫn còn sớm lắm.

ketoan4mat

ketoan4mat

Cao cấp
24/4/03
3,906
17
38
Sài Gòn đẹp lắm
Em nghĩ nếu sớm 1-2 ngày mà không fải đúng phiên bản chính thức thì lại càng rắc rối thêm.

N

nitconcuame

Sơ cấp
31/8/09
20
0
1
ha noi
mình vừa đi tập huấn thuế về bảo 15/3 mới có phần mềm 2.5 chính thức cơ mà
Chị châu có phiên bản mới hả có đúng và chính xác không?

N

nitconcuame

Sơ cấp
31/8/09
20
0
1
ha noi
Tháng này nếu ai nộp trước ngày 15/3 thì vẫn sử dụng kê khai phần nềm 2.1 còn nếu nộp sau ngày 15/3 thì phải sử dụng 2.5 em đi tập huấn sáng nay về phần mềm 2.5 có nhiều thay đổi đó có mẫu 05 của TNCN luôn mà
Mọi thành viên cứ yên tâm ngày 15/3 2.5 sẽ up lên đó.

nhungk

nhungk

Trung cấp
2/6/09
193
1
0
37
buôn ma thuột
Tháng này nếu ai nộp trước ngày 15/3 thì vẫn sử dụng kê khai phần nềm 2.1 còn nếu nộp sau ngày 15/3 thì phải sử dụng 2.5 em đi tập huấn sáng nay về phần mềm 2.5 có nhiều thay đổi đó có mẫu 05 của TNCN luôn mà
Mọi thành viên cứ yên tâm ngày 15/3 2.5 sẽ up lên đó.
Nhung đi học thì nói 12/3 có , là hôm nay nè

Kế Toán Già Gân

Kế Toán Già Gân

Già mà ham
Việc hỏi xin chia sẻ mang tính cá nhân nên nhắn tin riêng các bạn à.
Không post hỏi đáp xin nữa. Ngổn ngang quá.

Kính đề nghị Ban Quản Trị sớm close topic này lại. Nhằm giúp thành viên không phải tiếp nhận sản phẩm chưa được công bố chính thức từ Tổng Cục Thuế.

Hãy vào đây http://www.gdt.gov.vn/ ---> Vẫn chưa có thông tin mới

ketoan4mat

ketoan4mat

Cao cấp
24/4/03
3,906
17
38
Sài Gòn đẹp lắm
Việc hỏi xin chia sẻ mang tính cá nhân nên nhắn tin riêng các bạn à.
Không post hỏi đáp xin nữa. Ngổn ngang quá.

Kính đề nghị Ban Quản Trị sớm close topic này lại. Nhằm giúp thành viên không phải tiếp nhận sản phẩm chưa được công bố chính thức từ Tổng Cục Thuế.

Hãy vào đây http://www.gdt.gov.vn/ ---> Vẫn chưa có thông tin mới
Hôm nay cũng mới chỉ ngày 12/03; còn 2 tuần nữa để nộp qtoán TNCN, mà nếu có trễ <5 ngày thì cũng chưa bị phạt, vậy thì các bác cứ vôi vàng xin 1 phần mềm chưa đc cquan chức năng công bố làm gì nhỉ?

Trong tgian chờ đợi, em nghĩ nên chuẩn sẵn tcả số liệu cho chuẩn và chính xác, khi xong cái "sườn" cơ bản rồi thì có HTKK2.5 chính thức, khoảng 1 ngày sẽ xong hết thôi mà.

Thân,

NTAC

NTAC

Cao cấp
23/7/07
1,212
12
38
35
In the blue Air
Khi cục thuế HD thì họ bảo là ngày hôm nay mới có, thế nhưng trên trang của TCT có đâu ? Theo tôi thì cứ nhận bản từ TCT hoặc trang WEB này up lên để làm chứ làm lại chán lắm.

NTAC

NTAC

Cao cấp
23/7/07
1,212
12
38
35
In the blue Air
Hôm nay cũng mới chỉ ngày 12/03; còn 2 tuần nữa để nộp qtoán TNCN, mà nếu có trễ <5 ngày thì cũng chưa bị phạt, vậy thì các bác cứ vôi vàng xin 1 phần mềm chưa đc cquan chức năng công bố làm gì nhỉ?

Trong tgian chờ đợi, em nghĩ nên chuẩn sẵn tcả số liệu cho chuẩn và chính xác, khi xong cái "sườn" cơ bản rồi thì có HTKK2.5 chính thức, khoảng 1 ngày sẽ xong hết thôi mà.

Thân,

To 4 mắt: Thế Văn bản nào nói chậm dưới 5 ngày hông bị phạt nhỉ ?

VTM

VTM

Guest
14/10/05
5,506
81
48
TÂY NAM BỘ
Theo như tình hình hiện nay cho thấy chỉ còn hai chọn lựa:

1. Theo đề nghị của bác Kế toán Già Gân:

2. Mở topic tạo link cho các thành viên tải về nhưng cảnh báo là bản Test không đảm bảo về sự ổn định (khuyến cáo không nên dùng)

Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,921
11
38
Nam Dinh
Để tránh mọi tình trạng có thể xảy ra. VD như PM còn có thể sửa chữa. Các bạn đợi xem bản thông báo chính thức từ TCT. Mình đóng topic này tại đây.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA