Phần mềm HTKK 2.5 và QTTNCN 1.0 bản Instant

• Thread starter nis2468
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
nis2468

nis2468

Trung cấp
4/1/07
77
2
8
Home
Kính chào các bạn,
Cho đến thời điểm hiện TCT đã ra phiên bản chính thức Ứng dụng HTKK 2.5.0 và Ứng dụng Hỗ trợ QTTNCN 1.0 tại đây.
Nhằm hướng đến tính giản tiện trong việc khai thác, ko phải cài đặt, tôi đã làm HTKK 2.5.0 và HTQTTNCN 1.0 Instant (Trước đây tôi đã làm bản HTKK 2.1 Instant và được cộng đồng hưởng ứng và sử dụng khá nhiều).
Vậy xin chuyển đến các bạn để tiếp tục dùng nhé,
Download HTKK 2.5 Instant
Download HT QTTNCN 1.0 Instant
Mong bản quản trị cho một space để có thể chứa bản này trên WKT - Tôi sẽ đồng hành cập nhật bản Instant khi có các phiên bản nâng cấp tiếp theo của TCT.
Mọi ý kiến trao đổi xin để tại đây hoặc email trực tiếp cho tôi ntson.vph@gmail.com
Xin trân trọng cảm ơn !

Khóa học Quản trị dòng tiền
nis2468

nis2468

Trung cấp
4/1/07
77
2
8
Home
Bạn NIS lưu ý là bản HT QT thuế TNCN hiện nay trên websie TCT không đúng vì thế nếu bạn đã làm theo bản trên thì bạn vui lòng làm lại. BQT sẵn sàng upload lên thư viện giúp bạn. Phiên bản mới nhất của phần mềm HTQT thuế TNCN đã có tại thư viện của webketoan, bạn có thể download nhé.

Xin cảm ơn Anh Hùng nhiều,
Bản HTKK và QTTNCN là bản chính thống chuẩn của TCT đấy ạ (mình trong ngành mà - hì, cái này làm để phục vụ cho các CQCT ở trong tỉnh là chính, nhân tiện cũng đưa lên để mọi người dùng cho đơn giản thôi :biggthump),
Anh có thể kiểm tra sau đó đưa lên thư viện WKT giúp,
Trân trọng !

tranvanhung

tranvanhung

Gãi ngứa
20/2/04
2,976
10
38
21
Biên Hoà - Đồng Nai
Xin cảm ơn Anh Hùng nhiều,
Bản HTKK và QTTNCN là bản chính thống chuẩn của TCT đấy ạ (mình trong ngành mà - hì, cái này làm để phục vụ cho các CQCT ở trong tỉnh là chính, nhân tiện cũng đưa lên để mọi người dùng cho đơn giản thôi :biggthump),
Anh có thể kiểm tra sau đó đưa lên thư viện WKT giúp,
Trân trọng !

Dear bạn Nis !

Trước mắt trong thời gian mới nâng cấp mình muốn mọi người làm quen và sử dụng phần mềm cài đặt trọn bộ sau đó nếu cần thì phổ biến bản instant sau khi mọi người đã sử dụng tốt bản kia. Trước mắt mình nghĩ thì nếu bạn nào có nhu cầu sử dụng sớm 2 bản instant của bạn sẽ donwload theo link chia sẻ của bạn sau đó qua đầu tháng 04 mình sẽ up chính thức lên thư viện của diễn đàn.

L

lexthien

Trung cấp
14/10/05
77
1
8
TPHCM
Kính chào các bạn,
Cho đến thời điểm hiện TCT đã ra phiên bản chính thức Ứng dụng HTKK 2.5.0 và Ứng dụng Hỗ trợ QTTNCN 1.0 tại đây.
Nhằm hướng đến tính giản tiện trong việc khai thác, ko phải cài đặt, tôi đã làm HTKK 2.5.0 và HTQTTNCN 1.0 Instant (Trước đây tôi đã làm bản HTKK 2.1 Instant và được cộng đồng hưởng ứng và sử dụng khá nhiều).
Vậy xin chuyển đến các bạn để tiếp tục dùng nhé,
Download HTKK 2.5 Instant
Download HT QTTNCN 1.0 Instant
Mong bản quản trị cho một space để có thể chứa bản này trên WKT - Tôi sẽ đồng hành cập nhật bản Instant khi có các phiên bản nâng cấp tiếp theo của TCT.
Mọi ý kiến trao đổi xin để tại đây hoặc email trực tiếp cho tôi ntson.vph@gmail.com
Xin trân trọng cảm ơn !

Anh làm bản mới cập nhật cho đến hết ngày 15/03/2010 nhé

Thân.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA