Xin file excel Template để import dữ liệu

• Thread starter thamgia
  • Ngày gửi
T

thamgia

Sơ cấp
4/2/09
6
0
1
Ha Noi
Mình xem hướng dẫn sử dụng đi kèm với HTKK 2.5.0 có đoạn
Chọn đến file Excel bảng kê của mình (Lưu ý: file này phải dựa trên mẫu chuẩn do Tổng Cục Thuế ban hành. Trong file template này có một Sheet hướng dẫn làm template chuẩn)
Nhưng mình không tìm thấy chỗ nào để mở file template này lên. Mình tìm thấy có 1 file template trong thư mục cài nhưng mở lên báo lỗi. Mình đang cần gấp file này vì khi cài lại lỡ xóa mất dữ liệu cũ đi rồi, chỉ còn lưu lại các file excel xuất ra thôi. Ai biết gọi file này hoặc có mẫu nhập không, cho mình xin với.

THANKS!

Khóa học Quản trị dòng tiền
xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,375
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh

Nhưng mình không tìm thấy chỗ nào để mở file template này lên. Mình tìm thấy có 1 file template trong thư mục cài nhưng mở lên báo lỗi. Mình đang cần gấp file này vì khi cài lại lỡ xóa mất dữ liệu cũ đi rồi, chỉ còn lưu lại các file excel xuất ra thôi. Ai biết gọi file này hoặc có mẫu nhập không, cho mình xin với.

THANKS!

Bạn xem ở phần trợ giúp sẽ có mẫu chuẩn và trong file đó có sheet hướng dẫn

ACC4RUM

ACC4RUM

Cao cấp
2/3/09
1,667
315
83
Đà Lạt

THANKS!

Có lẽ do HTKK của bạn thế nào ấy, HTKK 2.5 của mình vẫn mở các Template bình thường mà. Bạn tải lại HTKK 2.5 trên Website Cục Thuế nào đó xem sao. Good luck

B

Boibo

Guest
6/8/09
10
0
0
47
HCM
Khi làm báo cáo quyết toán TNCN 2009, nếu như trong danh sách nhân viên có người chưa kịp đăng ký mã số thuế nếu mình vào HTKK 2.5.1 là thì không cho phép" quyết toán tại cơ quan chi trả" nhưng thực tế là đã quyết toán tại cơ quan chi trả. Trường hợp này thì xử lý sao hả KTGG?

T

tohaiphuong

Guest
16/9/09
4
0
0
49
Tulu
tôi vừa nâng cấp từ 2.1.0 lên 2.5.1, nhưng không import được bảng kê hóa đơn mua vào. Khi import vào bị lỗi, mà cái Template tôi dùng vẫn import bình thường vào bản 2.1.0

có ai gặp lỗi trên như tôi không nhỉ?

nis2468

nis2468

Trung cấp
4/1/07
77
2
8
Home
T

truongbk24

Trung cấp
17/3/10
58
0
6
hà nội
tôi vừa nâng cấp từ 2.1.0 lên 2.5.1, nhưng không import được bảng kê hóa đơn mua vào. Khi import vào bị lỗi, mà cái Template tôi dùng vẫn import bình thường vào bản 2.1.0

có ai gặp lỗi trên như tôi không nhỉ?

Chào bạn, mình cũng đã gặp lỗi như bạn cách đây 2 hôm. Mình có hỏi được các bác bên thuế là nên vào ứng dụng lấy template mới nhất để import và lưu ý khi nhập bảng kê mua vào bán ra thì nên nhập số thứ tự cho các hóa đơn, vì nếu ko nó sẽ chỉ import được dòng đầu tiên thôi :). Chúc bạn thành công

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA