Chuyển file .pdf sang .doc hoặc .xls

• Thread starter hanoigieng80
  • Ngày gửi
H

hanoigieng80

Guest
23/9/06
24
0
0
44
hà nội
Phần mềm kế toán Effect tại Cty mình cho phép in phiếu qua chương trình CutePDF Writer. Nhưng file đó là file ảnh. Do phiếu nhập dài, phải 2 người nhập nên mình ko thể in được chung vào 1 phiếu nên muốn chuyển sang file Word hoặc Excel để ghép. Vậy ai biết chuyển dữ liệu file .pdf sang Word hay Excel ko chỉ giúp mình với!

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

Hong80

Guest
5/12/07
4
0
0
43
TPHCM
Làm gì có cách chuyển bạn ơi! Mình cũng đang cầb mà chưa có nè.

ketoan4mat

ketoan4mat

Cao cấp
24/4/03
3,906
17
38
Sài Gòn đẹp lắm
chuyển từ file đuôi .pdf sang file .doc thì dễ thôi, có nhiều cách mà.
Vấn đề là file hoàn thành .doc, nhưng là dạng picture, nên chỉ xem thôi chứ không chỉnh sửa gì được.

D

diepdung

Trung cấp
21/3/08
81
0
0
48
Hà nội
Phần mềm kế toán Effect tại Cty mình cho phép in phiếu qua chương trình CutePDF Writer. Nhưng file đó là file ảnh. Do phiếu nhập dài, phải 2 người nhập nên mình ko thể in được chung vào 1 phiếu nên muốn chuyển sang file Word hoặc Excel để ghép. Vậy ai biết chuyển dữ liệu file .pdf sang Word hay Excel ko chỉ giúp mình với!

Theo mình nếu 2 người nhập thì dữ liệu vẫn ghi và lưu vào máy chủ chứ. Như thế khi in vẫn in thành một bản mà

VTM

VTM

Guest
14/10/05
5,506
81
48
TÂY NAM BỘ
Có phần mềm cho phép biên tập trực tiếp trên file có dạng PDF.
Tên PM:InfixPro.PDF.Editor các bạn tìm trên google là có ngay, xài rất hiệu quả.

V

Vando

Cao cấp
11/12/05
436
3
16
Bac Giang
Theo mình nếu 2 người nhập thì dữ liệu vẫn ghi và lưu vào máy chủ chứ. Như thế khi in vẫn in thành một bản mà
Effect nó lạ lắm, bạn có thể không hình dung được đâu.

ketoan4mat

ketoan4mat

Cao cấp
24/4/03
3,906
17
38
Sài Gòn đẹp lắm
Có phần mềm cho phép biên tập trực tiếp trên file có dạng PDF.
Tên PM:InfixPro.PDF.Editor các bạn tìm trên google là có ngay, xài rất hiệu quả.
Nghĩa là thao tác chỉnh sửa như trên file Word vậy anh hả? Em cũng đang tìm pm loại này

D

diepdung

Trung cấp
21/3/08
81
0
0
48
Hà nội

Hi, bạn
Nếu bạn làm trên phần mềm EFFECT với Supervisor thì bạn hoàn toàn có thể làm được các việc mà bạn đã hỏi ở trên
Nếu viết ra đây thì nó quá dài mà có thể bạn ko hiểu hết
Nên gọi điện trực tiếp cho mình. Mình tư vấn và hướng dẫn giúp
Sory, bạn đã làm trên phần mềm này lâu chưa

D

diepdung

Trung cấp
21/3/08
81
0
0
48
Hà nội
Effect nó lạ lắm, bạn có thể không hình dung được đâu.

Không có gì lạ cả
EFFECT tương đối hoàn thiện
Mình dùng phần mềm này cả gần 10 năm rồi

A

angel2009ct

Guest
15/3/10
2
0
0
Miền Tây
Mình cũng có tìm hiểu về vấn đề này, nhưng để chuyển word sang pdf thì dễ, nhưng chuyển ngược lại thì khó vô cũng, nó dễ dàng bị lỗi font chữ. Thông thường thì phải mua phần mềm, còn free thì phải cố gắng tìm kiếm thôi. Hiện tại mình có thấy trang web này, bạn xem coi có dùng được không.
http://nld.com.vn/20090623024025997...df-tieng-viet-sang-word-khong-bi-loi-font.htm

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA