Bác PAT làm MOD của Box ERP nè, bà con ơi!

• Thread starter Nguyen Tu Anh
  • Ngày gửi
Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Úi giởi ơi, bác PAT bây giờ béo toàn diện rồi nè: phianhtuan. Bây giờ bác không phải tị với bác Chiên da xốp nữa nhá!

Mà sao bác khiêm tốn thế? Xóa bỏ dòng chữ Moderator để thay bằng chữ Member nhé. Nhưng nhìn bác béo thế kia, lại hơi loạng choạng nữa thì đích thị là Mod rùi.

Chúc mừng bác! Nếu ra HN thì rủ anh em đi ăn khao đấy nhé!

Khóa học Quản trị dòng tiền
cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Hi hi, Tú Anh nhanh thật nhỉ!
Anh Pat ơi, em chúc mừng anh nữa nè.... hi hi hi.... e hèm... khi nào thì... mình mới ăn khao hả anh.... hi hi hi...

Nhat Dieu

Nhat Dieu

Cao cấp
16/6/05
586
23
18
Pleiku
Xin chúc mừng bác PT nhé! Bác khao đi để em còn biết mặt bác là ai nữa chứ.

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Anh PAT!
Đã lâu em không gọi anh thân thương như thế.

Tâm sự như sau: Anh vốn đã "to béo" nay được mọi người bơm thêm "to béo, nghiêng nghiêng" hóa ra anh là người sướng nhất WKT.

Chúc mừng anh càng to càng béo, càng khỏe.

P/s T7 này anh đá cho đội nào hay mỗi đội 1 hiệp?

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
Công nhận bà chị TUANH tinh mắt ghê! Chúc mừng anh PAT yêu quý của đội 2 thăng quan tiến chức nhé! Nhờ bài giảng của anh, ít nhất thì PHL cũng hiểu ERP không đơn thuần là ....ERP, hi hi.

N

nhungpt59

Cao cấp
25/7/03
324
1
0
Chi Nhung chậm chân so với mọi người rồi. Chúc mừng anh PAT nhé. Hy vọng có thể học hỏi từ anh PAT nhiều điều về ERP.

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
Chúc mừng anh PAT nhé, niềm "mong ước " được "béo béo nghiêng nghiêng" bấy lâu của PAT đã thấu tận trời xanh.......chuyến này anh đi về, anh em miền Nam phải tổ chức một chầu long trọng để đón mừng PAT được thăng quan tiến chức (nói nhỏ: kinh phí anh lo nhé :rocker: )

:sleep:

P

PHIHUNGVN

Cao cấp
4/1/05
1,394
12
38
50
HANOI
Chúc mừng anh PAT, Chúc bác càng ngày càng to béo.

L

lannhu

It's me!
14/10/04
1,372
2
0
42
~S~
Em cũng xin chúc mừng anh PAT nhé!
Được biết ở ngoài anh đã béo béo nghiêng nghiêng từ rất lâu, bây giờ cả ở WKT nữa. Ôi, thế thì đồng bộ quá đi thôi.

Ongtroioi

Ongtroioi

Guest
11/7/05
149
0
0
46
Cao lắm!........
Cho em gửi lời chúc mừng tới Bác PAT từ ngoài Bắc này nhé !!!
Chỉ có chút ít tg gặp Bác ở Thác Đa em cũng đã được biết thêm chút ít về ......... ERP.
Bác nói chuyện hay lắm !!!!

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Chúc mừng bác PAT nhé... Em nhắc nhở bác nào có uổng lắm đâu nhỉ? :p

B

Bluehn

Trung cấp
14/6/05
121
0
16
46
Ha Noi
Chúc mừng bác PAT. Cuối cùng đội 2 cũng đã có người mang lại niềm vinh quang cho đội 2 rồi. Nhờ có bác PAT kinh nghiệm mà đội 2 đã giành giải nhì ở Thác Đa đấy. Khi nào bác ra Hà Nội nhớ ói anh em một tiếng để bác khao nhé.

K

ketoancon

Giang hồ quy ẩn
30/7/04
94
8
0
HCM
Hehe,cuối cùng thì bác PAT cũng 'béo toàn diện' rồi! Chúc mừng bác!

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Anh PAT sẽ rất ngạc nhiên thôi!

Bây giờ anh PAT đang vi vu bên trời Đài Loan với mấy cái hội thảo. Thu thập được nhiều thông tin và chuyện vui lắm nên về sẽ chia sẻ với các anh chị trong diễn đàn.

Anh ấy có nhắn với mình rằng những người có thư hay quà chúc mừng sẽ được dự 1 buổi buffe hải sản tại Tp. HCM. Không say không về.

Chuẩn bị nhé các anh chị, tối nay em đi may áo vest đấy.

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Chết thật, chết thật

Mới bận bịu mấy hôm, chỉ ngó lướt qua diễn đàn, giờ xem kỹ thấy các cụ già cụ trẻ kéo nhau lên mod hết rồi, bỏ lại cái thân ZICZAC này còm cõi đếm xe ô tô qua lại, ưhhhmmm.... rượu đâu, rượu đâu ...PAT lên Mod mà không có rượu là sai sách và không thể trụ vững ở cái độ nghiêng đó được đâu, đã nghiêng nghiêng là phải có rượu, đã to như vậy rồi là phải ngà ngà mới hay...mà không biết giờ này PAT như thế nào ở nước ngoài nhỉ. Thôi vào báo 8 làm cho PAT một bức huyết tâm thư để chúc mừng A có thêm trách nhiệm, đặt thêm lên đôi vai tròn chĩnh những tâm huyết của mọi người.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA