Help! Muốn mua quà tặng mẹ nhân dịp lãnh lương tháng đâu tiên

• Thread starter sogohan
  • Ngày gửi
S

sogohan

Guest
17/3/10
3
0
0
43
ádvxcv
K giấu j các chị là em mới lãnh được tháng lương đầu tiên trong đời cũng khá khẩm nên em muốn mua 1 món quà tặng cho mẹ em ở nhà. Coi như là lời cảm ơn mummy đã nuôi k công em từ đó đến h. Các chị giúp em với nha!

:1luvu::1luvu::1luvu:

Khóa học Quản trị dòng tiền
P

phuongthuy0511

Trung cấp
2/3/10
74
0
0
Hai Phong
K giấu j các chị là em mới lãnh được tháng lương đầu tiên trong đời cũng khá khẩm nên em muốn mua 1 món quà tặng cho mẹ em ở nhà. Coi như là lời cảm ơn mummy đã nuôi k công em từ đó đến h. Các chị giúp em với nha!

nấu cho mama 1 bữa cơm thật ngon, và mua 1 bó hoa thật đẹp, hun mẹ 1 cai'....hjhjhj....

nhungk

nhungk

Trung cấp
2/6/09
193
1
0
37
buôn ma thuột

ec chỉ có mẹ thui hả, cả gia đình luôn chứ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,
hôm đó hãy dẫn cả nhà đi ăn j đó hihi

H

hathuy86

Guest
12/12/09
23
0
0
Hải Dương
ec chỉ có mẹ thui hả, cả gia đình luôn chứ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,
hôm đó hãy dẫn cả nhà đi ăn j đó hihi

Nhungk nói đúng đó. Nhưng tháng lương đầu thì chắc cũng không nhiều nên mình nghĩ bạn nên làm một cái gì đó đại loại như làm một nồi lẩu cả nhà quây quần như vậy vui hơn.( Nói đến lẩu mình lại thấy thèm rùi)

nhungk

nhungk

Trung cấp
2/6/09
193
1
0
37
buôn ma thuột
Nhungk nói đúng đó. Nhưng tháng lương đầu thì chắc cũng không nhiều nên mình nghĩ bạn nên làm một cái gì đó đại loại như làm một nồi lẩu cả nhà quây quần như vậy vui hơn.( Nói đến lẩu mình lại thấy thèm rùi)
vì tháng lương đầu tiên của Nhung, Nhung mời cả nhà đi ăn chè mà.hihi tóm lại là đại gia đình :ba mẹ, chị, em và cả anh kể nữa, hôm đó dù mỗi người ăn có được ly chè nhưng mọi người đều vui
NHUNG LÀ NGƯỜI VUI NHẤT

S

sogohan

Guest
17/3/10
3
0
0
43
ádvxcv
Em đã dắt cả nhà đy ăn rồi nhưng vẫn muốn mua 1 cái gì đ1o tặng riêng cho mẹ
Mẹ em trẻ trung, hiện đại lắm, các bác giúp em zới ngen
:1luvu::1luvu:

L

luckyworld

Guest
25/2/10
2
0
0
46
Chua
Mẹ bạn có thích đeo trang sức ko ?
Nếu có thì mua tráng sức cho mẹ cũng được, 08/03 năm nay mình mới mua cho mẹ mình cọng dây chuyền ở PNJ đó. Mẫu mã cũng đẹp lắm nên bạn có thể lựa chọn nhiều loại. Khoảng mấy trăm là có thể OK rồi đó bạn
Bạn ở Hà Nội hay TP.HCM ?

S

sogohan

Guest
17/3/10
3
0
0
43
ádvxcv
Mẹ bạn có thích đeo trang sức ko ?
Nếu có thì mua tráng sức cho mẹ cũng được, 08/03 năm nay mình mới mua cho mẹ mình cọng dây chuyền ở PNJ đó. Mẫu mã cũng đẹp lắm nên bạn có thể lựa chọn nhiều loại. Khoảng mấy trăm là có thể OK rồi đó bạn
Bạn ở Hà Nội hay TP.HCM ?

Mìn cũng định mua trang sức cho mami nah nhưng hẻm pít mua ở đâu hết. Pạn lucky_world cho mìn thêm ý kiến về trang sức PNJ nhoa, mìn chưa xài nên cũng hem pít rõ lém. Thankiu vinamilk pạn nhìu nhìu nhoa. :015::015:
P/S: Mìn ở Hà Nội pạn ui

L

luckyworld

Guest
25/2/10
2
0
0
46
Chua
Mìn cũng định mua trang sức cho mami nah nhưng hẻm pít mua ở đâu hết. Pạn lucky_world cho mìn thêm ý kiến về trang sức PNJ nhoa, mìn chưa xài nên cũng hem pít rõ lém. Thankiu vinamilk pạn nhìu nhìu nhoa. :015::015:
P/S: Mìn ở Hà Nội pạn ui

Nếu bạn ở Hà Nội thì xin chúc mừng. PNJ đang có đợt khuyến mãi giảm giá 5% cho tất cả các loại mặt hàng. Bạn vào trang web công ty để coi mẫu mã trước nghen. Thân

Y

ytegiadinh003

Guest
17/10/11
1
0
0
36
tphcm
Nếu như muốn tặng Mẹ thì có nhiều lắm: nhưng bạn có thể mua : dây đai massage bụng, cân sinh học, nhiệt kế, máy đo huyết áp....vì ' sức khỏe là vàng" nên khi nhận được món quà này vô cùng có ý nghĩa và giá trị, Mẹ bạn sẽ vui ( Father cũng dùng ké...... được đó, ngay cả gia đinh luôn)hihi.
Hoặc là
Tặng cân sinh học. Cân này đo được lượng mỡ cơ thể. Dòng HBF-362 của hãng OMRON - Nhật Bản.
Với HBF-362 các bạn có thể biết được lượng mỡ cơ thể của mình là bao nhiêu % so với trọng lượng cơ thể bạn, biết được lượng mỡ nội tạng (mỡ quanh gan, ruột - dẫn đến nguy cơ về tim mạch)
Bạn tham khảo tại Công ty TNHH truyền thông y tế gia đình - Nhập khẩu và phân phối thiết bị y tế, thực phẩm chức năng hỗ trợ tim mạch giảm béo 0933711024 nhé

S

shopquatangdocdao

Guest
7/1/16
0
0
0
36
Nếu mẹ bạn thích những món quà lưu niệm, chưng trong nhà để tăng thêm sự ấm áp, đầy không khí yêu thương trong gia đình thì bạn có thể mua cho mẹ bạn quà handmade trái tim đôi Lovi Forever bằng tăm tre, có ánh đèn led lấp lánh yêu thương nhé.

Bạn tham khảo thêm tại shop quà tặng độc đáo Niềm Tin Trẻ 093 888 2096 nhé.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA