chào tất cả các thành viên!!!!

• Thread starter saomaisaohom
  • Ngày gửi
S

saomaisaohom

Guest
9/8/05
0
0
0
43
thienduong
Chao tat ca cac thanh vien!!!
Minh la saomaisaohom, la thanh vien moi, rat mong su giup do, hop tac va chia xe voi tat ca cac thanh vien!
Sorry vi bo go tu nhien co loi.

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Chào em!
Hy vọng em sẽ vui khi gia nhập gia đình WKT.
Nếu em cần gấp thì anh sẽ giới thiệu một vài thành viên đội bóng nhé (nói nhỏ trong đó có anh nè).
Chúc em vui với mọi người.

NgHoangLong

NgHoangLong

Tâm - Ai cũng có
30/6/05
146
0
16
19
Bến Tre
saomaisaohom nói:
Minh la saomaisaobang, la thanh vien moi, rat mong su giup do, hop tac va chia xe voi tat ca cac thanh vien!

Chào 1 ngôi sao ở "trển" mới ...... xẹt xuống. Signature của bạn là " Đang tuyển người yêu, gấp lắm rồi" mà không nói giới tính thì ai dám .. nhào vô thi tuyển? Anh Nam (phantuannam) này mạo hiểm nhỉ?
Mình đoán bạn ở miền Bắc phải không?

Và mình cũng đoán bạn là con gái, các mem nam chưa vợ, còn chần chờ gì nữa nhỉ? Tui chỉ kêu gọi nhưng không tham gia đâu nhé, lý do vì sao thì một số người trên diễn đàn .... biết rồi.
Hân hạnh làm quen với bạn!

Sửa lần cuối:
ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Cái ông Long này còn ziczac hơn cả mình nữa, không tham chiến thì nhào dzô chi cho vướng chân vướng tay. Sao ơi sao, sao E đang ở trển mà xẹt xuống chi dợ, làm mất công đội bóng nay phải chuyển qua thành đội đấm bốc đối kháng trực tiếp rồi.

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Nè mấy anh, đây là em gái tôi nhé, đừng đùa vớ vẩn.
Tôi gửi gạo hơn 10 năm nay rồi. Bây giờ mới tốt nghiệp chuyên ngành Kế toán nên giới thiệu vào đây, mấy ông lộn xộn là tui cắt, tui băm ra cho cá ăn đây nhé.

N

ngocdac

Guest
10/8/05
0
0
0
Ben Tre
chào các bạn!
Mình là thành viên mới,rất mong được làm quen với tất cả các bạn thành viên ! chia sẻ vui buồn nhé :1luvu:

N

ngocdac

Guest
10/8/05
0
0
0
Ben Tre
hi !saomaisaohom
Mình cũng là thành viên mới nè.chúng ta làm quen nhau bạn nhé.bạn tuyển người iêu phải đưa ra tiêu chuẩn đi , không tui xem mình đạt tiêu chuẩn ấy nha. :eek:know:

NgHoangLong

NgHoangLong

Tâm - Ai cũng có
30/6/05
146
0
16
19
Bến Tre
ngocdac nói:
chào các bạn!
Mình là thành viên mới,rất mong được làm quen với tất cả các bạn thành viên ! chia sẻ vui buồn nhé :1luvu:

Chào bạn, mình cũng ở Bến Tre đây. Nhìn qua nhìn lại nay mới thấy đồng hương đó. Hân hạnh được làm quen.
Chúc bạn có những điều bổ ích và thú vị khi tham gia vào diễn đàn.

P

PHIHUNGVN

Cao cấp
4/1/05
1,394
12
38
50
HANOI
saomaisaohom nói:
Minh la saomaisaohom, la thanh vien moi, rat mong su giup do, hop tac va chia xe voi tat ca cac thanh vien!
Sorry vi bo go tu nhien co loi.
Ủa sao thì phải ở thiên hà chứ nhỉ.

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
vo vinh nam nói:
Ủa sao thì phải ở thiên hà chứ nhỉ.
Anh Nam! em đã bảo kê cô này rồi, anh không được lung tung nhé.
Sao là ở trên cao nên chỉ có những người như em mới với tới thôi.
Bạn saomaisaohom cố lến, mình sẽ đến với bạn đây.

L

lannhu

It's me!
14/10/04
1,372
2
0
42
~S~
phantuannam nói:
Anh Nam! em đã bảo kê cô này rồi, anh không được lung tung nhé.
Sao là ở trên cao nên chỉ có những người như em mới với tới thôi.
Bạn saomaisaohom cố lến, mình sẽ đến với bạn đây.
Tỉnh thôi phantuannam, đừng có lên cao quá->nguy hiểm. Mới có 5pm mà sao đã mơ thấy sao rồi.

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Thông báo của báo 8: Người mà Nam (TBT báo 8) dấm...đang tuyển người yêu.

N

nguyetminh

Guest
10/8/05
6
0
0
37
thanhphothainguyen
NGUYETMINH xin chào tất cả các bạn thành viên của web ketoan minh mới là thành viên mới vi vậy mình mong được giao lưu học hỏi chia sẻ cùng tât cả các bạn emailcua minh ; nguyetminh1209@yahoo.com

T

Thu Thủy

Guest
25/4/05
10
0
0
Hà Nội
Mình cũng là thành viên mới, xin chào các bạn. Cho mình hỏi làm thế nào để gửi bài lên trang webketoan vậy

V

van_accvn

Trung cấp
9/9/03
117
1
0
45
Hà Nội
Truy cập trang
Ôi sao mà mems mới toàn Fi mêu thế nhỉ... thế này tôi chuyển sang nghề bảo kê chuyên nghiêp(không giống anh phantuannam là nghiệp dư) có khi lại trúng mánh ấy chứ. Welcome new comers!!

T

thaonguyen xanh

Guest
11/8/05
3
0
0
39
nha trang
chào mọi người em cũng là thành viên mới ,hic thế ma em chẵng bieét phải giới thiệu thế nào,thui thì bắt chươc người Nhật Bản ,em cúi chào mồt cai rồi xin ra mắt

vu minh

vu minh

Cao cấp
21/9/04
389
0
0
TPHCM
Thu Thủy nói:
Mình cũng là thành viên mới, xin chào các bạn. Cho mình hỏi làm thế nào để gửi bài lên trang webketoan vậy

Bạn gởi bài tương tự như cách gởi bài tự giới thiệu này.

Nếu bạn muốn gởi 1 đề tài mới thì trước tiên chọn mục hay chuyên mục phù hợp, sau đó tìm biểu tượng New Thread để gởi bài.

Chúc bạn tìm được niềm vui và bổ ích ở WKT.

Thân mến.:0frown:

vu minh

vu minh

Cao cấp
21/9/04
389
0
0
TPHCM
thaonguyen xanh nói:
chào mọi người em cũng là thành viên mới ,hic thế ma em chẵng bieét phải giới thiệu thế nào,thui thì bắt chươc người Nhật Bản ,em cúi chào mồt cai rồi xin ra mắt

Mình muốn nghe bạn chào bằng tiếng Nhật nữa! Hi hi!:biggrin:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA