Nhờ nâng cấp ứng dụng thu - chi

• Thread starter benny
  • Ngày gửi
B

benny

Guest
12/2/10
13
0
0
hcm
lau rùi chưa thấy làm soft mo81i nhỉ :D

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

nguoiconxunui

Khách vãng lai
29/6/04
1,280
215
63
Bình Định
aso2pc.co.cc
lau rùi chưa thấy làm soft mo81i nhỉ :D

Dạo này phục vụ mấy bác kiểm toán với thuế nên ít có time, bạn thông cảm hỉ

B

benny

Guest
12/2/10
13
0
0
hcm
trong thoi gian chờ đợi soft mới bà con dủng tạm soft cũ vậy

B

benny

Guest
12/2/10
13
0
0
hcm
File Thu-chi mình đã sửa lại cái mẫu report rồi user: admin ,pass :123 . Link down http://www.mediafire.com/?iq2jxi7sli8b7f8

HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG
Vào tạo user mới .sau này ai đăng nhập thì ở phần phiếu thu-chi sẽ tự chèn họ tên người lập phiếu
Để thay đổi thông số của chương trình .đăng nhập bằng user admin và vào hệ thống ->mở dữ liệu --> thoát chương trình sau đó vào lại sẽ ra tất cả data
Thay đổi tài khoản nợ có vào table tblPhieuthutienmatchitiet hoặc tblPhieuchitienmatchitiet để thay đổi ......
CHÚ Ý QUAN TRỌNG : Soft có một lỗi chưa khắc phục được là một ngày đẹp trời nào đó bạn nhập phiếu thu mới sẽ bị báo lỗi và không cho bạn nhập tiếp.Xoá cũng không được vì bị lỗi trùng số phiếu (!?)
XỬ LÝ : ghi nhớ số thứ tự cái phiếu đang bị đứng không cho bạn nhập tiếp ->Thoat->Mở data >Vào tblPhieuthutienmatchitiet và tblPhieuthutienmat kéo xuống dưới cùng xóa cái phiếu có số tt bị lỗi .Phiếu chi cũng vậy .-> thoát-> khóa data và sử dụng tiếp không vấn đề gì hết .Lỗi này lâu lắm mới gặp đang đợi chủ soft nâng cấp

-

D

dangluan

Guest
17/2/11
2
0
0
38
HCM
Benny ơi cho mình lại Username và pass được không. Mình gõ: Admin và 123 nhưng không được

Sửa lần cuối:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA