Cổ động viên Miền Nam ơi , cố lên!

• Thread starter tuyetto
  • Ngày gửi
tuyetto

tuyetto

Nắng gió.
Chỉ còn hai ngày nữa Giải Tứ Hùng - Webketoan sẽ chính thức tranh tài.
Hỡi các bạn cổ đông viên Miền Nam thân yêu, hãy vì tinh thần yêu thể thao, vì màu cờ sắc áo của đội bóng Webketoan Miền Nam tham gia cổ động cho tinh thần thi đấu của toàn đội. Những chàng cầu thủ ơi cố lên, cố lên.

Các cầu thủ chúng ta chiến thắng vì có cổ động viên chúng ta cổ vũ cho họ hết sức mình. Bạn nào có nồi đem theo nồi, bạn nào có trống đem theo trống, thập chí bạn nào thu băng giọng hét cổ vũ cho đội nhà cũng nhớ mang casset theo nhé,................

CÁC CẦU THỦ MIỀN NAM ƠI,CỐ LÊN!!!
CÁC BẠN CỔ ĐỘNG VIÊN ƠI CỐ LÊN. HÃY DÀNH CHO HỌ NHỮNG TRÀNG CỔ VŨ NHIỆT TÌNH LÊN NÀO.

CÁC CẦU THỦ CÓ CHIẾN THẮNG HAY KHÔNG CHÍNH LÀ NHỜ VÀO SỰ CỔ VŨ CỦA CÁC BẠN.

Khóa học Quản trị dòng tiền
Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Web miền Nam đá đấm cho hay vào nhá , đừng để mất mặt Web KT nha ! :banana:

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Hoadonbanle nói:
Web miền Nam đá đấm cho hay vào nhá , đừng để mất mặt Web KT nha ! :banana:
Làm hết sức, chơi hết mình mà. Cảm ơn toàn miền Bắc nhé,
Các miền khác ơi cổ vũ cho miền Nam đi nào.
Kỳ này Tạp chí 8 tường thuật như phim luôn.
Các bạn đón đọc nhé.

S

Sangvo

Trung cấp
13/4/05
145
0
16
TP Ho Chi Minh
Hôm nay mình mới biết có giải bóng đá do wkt tổ chức cũng gần nhà mình nên mình quyết định hôm đó đến ủng hộ đội bóng của wkt nhưng mà không biết gồm những ai nữa...

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Sangvo nói:
Hôm nay mình mới biết có giải bóng đá do wkt tổ chức cũng gần nhà mình nên mình quyết định hôm đó đến ủng hộ đội bóng của wkt nhưng mà không biết gồm những ai nữa...
Chết thôi, chết thôi. Nghe sangvo nói thế thì quả thật giải chúng ta không tổ chức tốt công tác tuyên truyền rồi. Nay mong các anh chị giúp đỡ làm 8 tạm thời giúp ạ.
1 đồn 10 - 10 đồn 100 - 100 đồn 1000 nhé.

To Ban Quản Trị, mong các anh giật tít trên trang chủ với.
- Thời gian:
- Địa điểm:

CLB Bóng đá xin cảm ơn.

nguyenductho

nguyenductho

Guest
3/9/04
153
0
0
45
Ho Chi Minh city
Vì màu cờ sắc áo, vì tô phở ổ bánh mì, ta phải cố lên

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
Aleeeeeeeeeeeeeeeeeeee "Hấp" hehe WfC cố...............lên thành tiên đi hihi!

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
Ngôi sao của đội bóng-Cầu thủ số 12

Gởi các fan hâm mộ bóng đá !

Chỉ còn 2 ngày nửa, giải bóng đá "Tứ hùng" sẽ khai mạc. HIện nay đi đến đâu, từ những quán cafe vỉa hè đến những nhà hàng sang trọng, từ anh xích lô, chị bán chè cho đến những nhà trí thức, giáo sư tất cả đều hướng về giải bóng đá "Tứ hùng" sắp khai mạc. Có thể nói, không khí bóng đá đã bao trùm khắp thành phố. Tất cả đều nóng lòng chờ đến giờ G.

Đội bóng thân yêu của chúng ta, sau một thời gian tập trung tại Nhổn, đã có nhiều chuyến du đấu ra nước ngoài để cọ xát, nâng cao trình độ. Đặc biệt, mới đây đã thực hiện chuyến xuyên Việt giao đấu với kết quả rất khả quan. Tuy nhiên, tham gia giải đấu "Tứ hùng" lần này, chúng ta phải thi đấu với các đội bóng rất mạnh, kết quả cuối cùng vẫn còn là một ẩn số.

Vậy thì các fan hâm mộ chúng ta, các bạn ơi, các bạn đã chuẩn bị gì chưa. Với phương châm "Giặc đến nhà, đàn bà cũng đá", chúng ta, những cầu thủ ngôi sao có ý nghĩa cực kỳ quan trọng hãy cùng xông trận với cầu thủ của chúng ta. Và cũng với phương châm "Tiếng hét át tiếng còi", chúng ta hãy tham gia cổ vũ ch đội bóng thân yêu.

Cùng với tất cả vũ khí hiện có (trống, kèn, nồi niêu xoong chảo, băng rôn.....) tóm lại là những vũ khí tự tạo, các fan cổ vũ của chúng ta sẽ xông trận với khí thế cuồng nhiệt để cho đội bạn biết thế nào là wkters. Các bạn có đồng ý không ?

Hãy nhớ chủ nhật ngày 14/08/2005 vào lúc 10h các fan nhé.

Địa chỉ 367 Hoàng Hoa Thám, Quận Tân Bình (Đi từ Lăng Cha Cả hướng Cộng Hòa, tới Ngã Tư Hoàng Hoa Thám - Cộng Hòa rẽ phải đi khoảng 500m thì tới nơi)

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
phản đối ý kiến của ERPVN

Nhat Dieu

Nhat Dieu

Cao cấp
16/6/05
586
23
18
Pleiku
Vậy là chỉ còn 1 ngày nữa là trận bóng đá đã diễn ra rồi, thế mà mình không tham gia được, thành thật cáo lỗi nha bác phantuannam! Lúc đầu hô hào là cổ động viên nhiệt tình nhưng vì một số việc đột xuất không tham gia cổ vũ được.
Nhưng ở nhà mình sẽ ủng hộ cho các bác thi đấu. Hãy cố lên nha!

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Địa chỉ sân bóng đây!!!

SVĐ 367 tại đđịa chỉ: 18 Cộng Hoà, P12, Q.Tân Bình.

Tuy địa chỉ là 18 Cộng Hòa nhưng để vào ngay sân thi đấu, bạn nên đi Từ Cộng Hòa (Từ Lăng Cha Cả) rồi rẽ phải khi đến ngã tư Hòang Hoa Thám - Cộng Hòa. Chạy tiếp khỏang 500m, bên tay phải là sân 367

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA